NBA Ams 05-08

bên FF có thằng úp rổ mày ạ, :)) nghe ghê quá, thế nó cứ úp suốt thế thằng An làm thế nào b h :))

nè bọn mày thế chiều CN có đánh thiệt ko đấy để tao còn đi
mấy h đánh vậy , ở đâu thế ?

Chắc đánh ở sân Thủy Lợi, chiều CN 3h30 có mặt ở cổng trường tập trung sau đó thì đi :D

tao với thằng Trung nhà đối diện sân thủy lợi nên bọn tao đi luôn không đợi nữa
nhân đây xin thông báo một tí về sân TL để anh em khỏi bỡ ngỡ
bảng sân ấy có chứ FF to tướng nhưng cực lởm không ngửi đc đập bóng vào bay đi đâu đâu ý tại gỗ đã bị mục
mặt sân lồi lõm không báo trước, đập bóng toàn bay đi Tây Ban Nha không thể chấp nhận đc
nói một tí để anh em chuẩn bị tinh thần

Thế thì chắc bọn FF này nhồi bóng đỉnh lắm nhỉ.:)) Nhồi sân này mới chất lượng chứ.

bọn mày chờ tao 1 tí, 3h30 mới học xong, chắc 4h kém 25 mới ra đc cổng trg

Nó có đến, đánh xong rồi đi về, có mà mày đến muộn quá ý :)), nó đi về lâu rồi ông mới đến :))

Oai. 4h học, 5h30 mới học xong. Tao đến thế là còn sớm. Thằng Khánh còn đến sau tao. Àh àh. Nhớ ra rồi. Mấy quả thằng Hưng đứng bắn 3 lúc Long Con đang đấu với chị kia.;;) Hưng mặc áo xanh lá cây chứ gì.

Nó ko đi đc anh ạ ! Nó đi học thêm rồi, thôi cho thằng An béo đánh cũng đc, thằng Hưng reb hỗ trợ

:)) anh đi có 2 trường hợp : :)) 1 là chúng nó thấy bỏ về hết :)), 2 là bị cái thằng úp rổ bên FF ý ;;) nó híp :-&:)). Mong là 1 :)):D

Hiển chắc tập cùng các anh CD, với cả CN này có bọn vietnamnet đến quay phim CD mà, Hiển chắc ko bỏ phí đâu
mỗi mình xui, y như rằng hôm nghỉ tập CD là có cái hay
An béo tì đè chết thằng C của nó, đè cho bay ra ngoài vòng 3 s thì sợ gì nó úp rổ :))

Back
Bên trên