NBA Ams 05-08

hôm nay chơi tao mất bình tĩnh đánh lởm vãi đái nếu không có khi thắng rồi 0508 C ngon chỉ có thằng Khuất với ông Tuấn lớp Sinh thôi tao còn phải đúc nhiều, nhất là rebound.
bon Fun fox chơi tiểu xảo vãi đái, trung óc bò bị bọn nó kẹp tay, tao nhìn thấy học đc, kẹp lại bọn nó, buồn cười không tả đc, mỡ nó rán nó :))
hôm nay Lộc đánh hay, MVP là cái chắc rồi, hưng đánh không bằng. thú thật hồi trước không phục thằng Lộc lắm nhưng sau hôm nay công nhận mày đánh xông xáo vãi.
team 0508 tốt nhất có: Lộc, Hưng, Trung (hôm nay nó chơi lởm thôi, ít chỉ số mọi khi đánh hay), Khuất (hay Tuấn lớp Sinh), Khánh.
dự bị: tao, Giang gao, Tuất...
hiện tại không có đội hình tốt hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
Sân đấy nó lát gạch men trắng trắng trơn trơn trong nhà vệ sinh:)), trơn ko chịu đc, tao ngã phát đau vãi :)). Thắng Lộc dạo này nó bắn 3 như trĩ ý 8-}...un-đỡ-able... KHổ thân thằng Hưng bắn 3 toàn liếm rổ :))

Oài. Đội hình gì thế kia hả An??? Đánh nhiều thì vào tuyển đấy àh?:))
:( Mà nói thật đội mình lúc đầu thua hơn chục điểm mà có lúc giảm xuống còn 2 điểm. Bên nó thua là cái chắc nếu không cho 3 tuyển chính vào. Đô vãi.
Đấu CVA thế nào đây. Ai bận ngày nào thông báo đi. Để tao còn hẹn.

ko đội hình này thì đội hình nào nữa, ko đánh nhiều thì vào tuyển thì đánh ít được vào à, cứ thằng nào đánh nhiều suy ra hay hết

ghét chơi bọn FF bỏ mẹ đánh bẩn vl, hay lại rủ nó lên ams để bọn anh tiếp như lần trước :)) :))

lộc siêu sao lắm :D :D :D mình bảo nó đánh hay mấy thằng cứ cãi :D

khi nào đấu cva rủ anh đi với :D

hẹn bon CVA chiều thứ 4 đi.bảo nó lên trường mình

----------

cảm ơn mọi ng khen :D :"> ngượng wa

thiếu thằng C chăm nhảy, xông xáo---->teo
công nhận thằng Lộc đánh tốt, chỉ có cái giai đoạn cuối quyết định mày luôn muốn tự ghi điểm mà ko phối hợp. Kết quả là mất cơ hội của đội. Còn 10 s đã nhảy bổ vào 3 điểm, có ghi đc điểm thì nó cũng gỡ đc thôi, có thằng nike tuyển chính nó cày thì còn 5s nó cũng ghi điểm
sân trơn, vừa quẩy quả đầu ngã chổng vó :)) , mình thì lại mất nhiều thời gian mới quen đc sân, ném rổ như đấm.
thứ 4 ah :-? chắc vẫn đánh đc

:)) all star của HN cơ ah :)) đại ca nào mà tao ko biết nhỉ :)) Cả bon FF chỉ có Khánh Mĩ thôi :)) Chả lẽ nó vào đánh với bọn mày?

ah mà anh em nhiều thằng to mà chưa biết đánh đè, rất phí phạm đấy
biết đánh đè sẽ lợi thế hơn nhiều:
-đột dễ hơn (như hôm qua đột được mỗi 1 tẹo, chỉ cần đè 1 chút thôi, qua đc thằng tiền phong là bao nhiêu cơ hội mở ra)
-ném dễ hơn (open shot nhiều hơn)
-ng đè tách vào--->loại 1 cầu thủ của đội bạn--->dễ xử lĩ hơn
-rebound dễ hơn.....
Đánh như đội mình, tần công ko có tí phối hợp nào, mạnh ai nấy đánh. Bóng rổ là môn tập thể, ko phối hợp khó thắng lắm, đội yếu hơn mình hẳn thì còn đc chứ đội ngang trình thì ko được đâu.
Thằng nike húc trâu, sân lại trơn. Chú Ngọc Anh vừa nhoi ra kèm bị húc bay ra ngoài :)) khổ vãi
Thứ 4 ko biết Khuất có đi đc ko
nếu mà có Khuất, Tuấn sinh với cả thằng Sơn lớp 10 thì đíu lo rebound nữa, vô địch Hà nội
oánh với CVA anh em sẽ thử đè cho nhau nhớ

thằng duy này bị khờ hay sao ý toàn đi tin cái gì cái gi của nó all cái ****** nhau, có đúng ông khánh mỹ là mình thấy còn hay ho

thứ 4 đấu đi với

đánh buổi sáng cho mát buổi chiều chói
đánh thứ 3 được không tập trung xong đánh luôn muốn lấy thằng nào thì lấy ko sợ gì thiếu vị trí

Ọe
Ông nói như đúng rồi. Tập trung xong 10,11h còn chói hơn buổi chiều ý. Quyết định rồi, chiều thứ 4. Có gì anh Bốp cũng đến, hoặc thằng An vẫn đánh, còn hơn là không đánh. Đội mình thiếu gì người còn chưa được vào sân. CVA cũng chỉ bt thôi, chưa chắc đã = được FF đâu, kể cả thằng đột giỏi nhất của bọn CVA cũng không bằng ông Nike hôm qua. Yên tâm đi. Chiều thứ 4 quyết định rồi nhé. Lên trường mình chứ gì.OK
:( Hôm qua CDunk thua Ba Đình àh??:(( 25-35 ah`???

ừ nghe bảo thua 5 điểm :( hic, nó trả thù đc cho đội trẻ lần trước thua mình trận CK rồi :(. 25-35 á ? sao ít ghi ít điểm thế.

Bảo bọn nó từng thằng vào 1 thôi, ùn ùn kéo vào nhõ ông bảo vệ ko cho hoặc là Sơn lông dẫn chúng nó đi cổng sau. Nhưng mà nhỡ hum đấy cdunk tập hay các anh đến đánh thì sao ? Sân ngoài cô Việt Anh hum nào chả dạy ??

Thì bảo các anh nhường cho 1 hôm. Đã hẹn rồi. Làm thế nào bây giờ????
Tỉ số kia là thằng Khánh Lọ nó nói. Tao biết đâu.

Mày học 6h cơ mà. Nói làm đếch gì. Không nói trước. Hôm nọ tao bảo Óc bò nó đồng ý rồi. Mày không thay đổi được gì đâu.

Back
Bên trên