NBA Ams 05-08

Thứ 4 đánh là đc rồi, bảo các anh nhường cho 1 hôm may ra còn đc, các bác già thứ 5 đánh, ko đc đâu, thứ 4 là đẹp rồi, mọi người đều đi đc. Quyết định thứ 4 đi, đừng thay đổi nữa lằng nhằng lắm. Chiều nay đến tập rồi báo cho mọi người 1 thể.

Lần này đánh sân nhà, mọi người đánh cố gắng. Lại thua trên sân nhà thì mấy ông Long con, bob.. chửi chết 8-}

yên tâm. Chắc chắn bọn CVA không bằng FF đâu. Anh em chắc chắn thắng. Đủ đội hình là ok mà.

đã thằng nào hẹn chưa?
thứ 4 5h tao phải đi học
bây h mới nhớ ra
xin lỗi anh em
nếu hẹn rồi thì bảo chúng nó đến sớm 1 chút, tầm 3h30 ý

CVA hay hơn FF nhiều
***** mấy thằng cha bảo vệ trường mình hum nay lại hãm l** ko cho vào chơi bóng rổ x-(

Sao không cho vào. Mầy thằng đấy điên àh??? Trường để đấy có làm chó gì đâu. Mốc ra *** ai thèm vào ý.

Sao lại ko cho vào là sao ?

Hum nay bọn tao vẫn đánh bình thường, các bác vẫn đến, cdunk tập nữa sân, nên hum nay đánh với các bác nữa sân thôi. Chắc bảo vệ có vấn đề nên ko cho vào :)), tao vào vẫn bình thường mà :))

Bệnh hoạn vừa thôi An 8-}. Lại lên cơn à ? 8-}

Nói như mày quá bằng bảo bắc Can, bác Phóng ..... bảo vệ à :)) :-&

có thằng nào bít số thằng Khánh,Hưng,Trung,Khuất,mấy thằng lần trước thì gọi bọn nó cho tao
bảo 1h30 đến trường tập trung xuống Việt Đức đấu lúc 2h

đấu với ai ở Việt Đức vậy? hôm nào, tao đi xem với! bây h đau mắt + đau đầu gối + đánh ngu chắc bỏ bỏng rổ luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đánh với VD à hình như nghe đâu thằng Khuất quẩy qua cả đôi hay sao đó
mai đi học rồi
mà sao bảo đánh với CVA ở trường cơ mà

Đánh với CVA ở Việt Đức à ? Giờ mới bít đấy. Mấy thằng Trung + Khánh + khuất chả biết gì đâu ?

đấu VD ở VD đcm thằng này ngu thế.à Giang mày bít số thằng Khánh hay Q Hưng ko :-? thằng An béo sáng gặp thằng Trung bảo nó đi nhé

Đấu 2 trận 1 lúc à ? mie sức đâu mà khỏe thế, để tao vào topic HÓa 1 hỏi số thằng Hưng + khuất cho.

Thằng An bệnh vãi. 6h mới học mà nói như đúng rồi. Dis. Thằng lười.

Back
Bên trên