Nếu em yêu anh...

Chắc cũng có nhiều, em gái dễ thương mà :) Chị cũng rất thik m gái nữa :">

Với cô ĐTLan ấy hả? làm bao tải đến úp xọt vác về là xong mà :) HP ĐTình Hội không bảo vệ để bọn nó vứt cái hội đi đâu rồi?
Bi giờ thì phải vác qua 1 người :p

:-< HP bảo vệ không nổi, "bọn ranh con" (>:) :p) chat chit ghê quá

úp sọt thì đc nhưng có vác nổi về nhà ko mới là vấn đề :D :p

anh làm mọi thứ để khiến em yêu anh... nhg khi " Em yêu anh " ... anh lại sợ mình k còn yêu em nữa :-s

có 1 số lượng zai ko nhỏ như thế...
nên khuyên các chị em đừng có nhẹ lòng mà saying that words !!! |-)

Quá muộn, quá muộn nhiều lần :))

:-$ Có sao ko kưng? :-s

La nguoi ai chang thay doi, con trai con gai khac gi nhau dau, co dieu lam sao on thoa thi lam, gặp quả báo là phiền to đấy, ng hại ko sợ chứ trời hại thì ... :))

Trong một mớ có dấu và không dấu, lí thuyết, triết lí, hỗn độn (và hài hòa? 8-}), em không hiểu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
kakaka ... nếu "em yêu anh" thì anh sẽ làm cho em ko thể " thôi yêu anh " ..... :))

Hoàng Hải Linh đã viết:
kakaka ... nếu "em yêu anh" thì anh sẽ làm cho em ko thể " thôi yêu anh " ..... :))

oài lại một điệp khúc của sự lừa giối rồi !! sắp thất tình rồi đây .

Còn như anh mà yêu em í, mà thôi yêu em, bỏ em theo con khác í, thì foc-môn, nhé, chặt ra từng khúc í nhé, ngâm vào foc-môn, bỏ vào bình thủy tinh, để trong phòng, ngồi trên đó mà nhìn em đi với zai nhé >:) Nhé nhé! :))

ác như con thú .... ai yêu phải bà này thì cũng mệt mỏi ..... Thôi chuyển sang hội Hoạn Thư đi ĐTL ạ

Sao em lại nói thế? :nono: Chứ nhỡ Dũng không biết lại tưởng thế thật thì sao? [-x

0:) Là đề phòng thế thôi, chứ anh yêu của em thì không thế đâu, nhỉ >:) Nhỉ nhỉ nhỉ? :-w :p

Đùa thế chứ ;;) anh yêu làm sao mà tệ thế, nên em cũng chẳng nỡ ác đến thế đâu, anh yêu cứ yên tâm mà đa tình với mình em đi! :)) :*

đa tình đa tình đa tình :D

Chỉnh sửa lần cuối:
kin kin :))
thưa cô HP, bài post truoc của anh là 1phút choáng khi bỗng nhận ra mình thay đổi liên tục, có điều vẫn nhớ đầy đủ tên họ các em gái, nên xem ra ko phải lừa tình :))

Mọi người nên có một cách sống riêng cho mình đi chứ thế này thì thế kỉ 21 sẽ tràn ngập sự hận thù và gian giối sao ?

Cứ sống chung là thành thù hận với chẳng gian dối hết đấy? /:)

Back
Bên trên