Nếu em yêu anh...

Ko hiệu mõi người nghị thế nào chứ ! Tình Yêu đâu phải là mãi mãi , có thể tình yêu sẽ làm thay đổi cuộc sống của bạn , va cũng có thể là một trại nhiệm của cuộc sống ,nói lên cuộc sống này ko phải là dể dàng ----> bạn hãy thận trọng khi yêu !

Đinh Tường Lan đã viết:
Liên quan gì em ah? :-/

ấy chết, không không liên quan đâu, chỉ là tết nhất ngồi tính toán, cảm hứng chút nên mượn topic của em DTLan tán tụng thôi :)

kết thù còn khó gấp trăm lần kết bạn, em giai/gai gi do' dung phien long :)

Thế còn chuyện gì để bọn em bàn luận được ko ?

ah hóa ra em là em giai, chả còn chuyện gì em giai ạ :d
bây giờ mấy giờ rồi mà còn nếu em giai

này, anh bảo, chú thấy cái avata của anh với chú có hay ko? hehe, hồi trc xem hoạt hình, thích nhất đoạn xem em này tốc váy ... ha ha ha

Trời! Tưởng 1 người chứ! Cứ tưởng anh LQC đang độc thoại :D :-B

Em là không thích có avatar hay signature chung với ai đâu à, dễ lộn lắm :-s

hi', 2 anh này avatar giống nhau, cách viết bài cũng na ná trừu tượng, khó hiểu giống nhau :D

Nếu em yêu anh ,anh sẽ sung sướng tột cùng,sẽ hạnh phúc mãi mãi
Hy vọng Ty của chúng ta bền lâu :nhờ trầu cau rước về nhà!!!

nếu em yêu anh.. ? ko có trường hợp nếu đâu, ko mà được à :-W :* ( cắn chết luônnn >:) )

Aaaaaaa! Dã man quá! :-ss Nếu em yêu anh thì đó là sự bắt buộc à??! >:) (Tự em bắt buộc :x :*)

"Trả nợ" :)) :*

Nguyễn Mạnh Tiến đã viết:
hi', 2 anh này avatar giống nhau, cách viết bài cũng na ná trừu tượng, khó hiểu giống nhau :D

Hờ hờ, anh cũng cóc hiểu thằng nhóc kia nói gì, chắc nó cũng thế, nhưng ko phải là trừu tượng, có lẽ là nó cũng đang tính sổ nợ nên ca cẩm một mình ấy mà. :d
Có điều nó thích cái avatar của anh thì cũng là yêu nghệ thuật "tốc váy" đấy :))
---chết chửa, lần trước lỡ tay post một bài, bây h cứ phải chui vào tán phét, làm phiền em HP quá, sozi sozi nhé :)----

Trích dẫn bài viết của Nguyễn Mạnh Tiến

có lẽ là nó cũng đang tính sổ nợ nên ca cẩm một mình ấy mà. :d

Ai tính sổ nợ với ai cơ? :-/ Nhầm chủ đề roài anh ui :D không thì chí ít cũng nhầm đối tượng :))

ơ thế ra em lập topix này cho riêng em à?
thế đáng ra em phải lập là "Nếu anh yêu em Tuong Lan", như thế thì chác có... anh vao :))

Không :D nhưng em không nói về người mà anh kêu là
Hờ hờ, anh cũng cóc hiểu thằng nhóc kia nói gì, chắc nó cũng thế, nhưng ko phải là trừu tượng, có lẽ là nó cũng đang tính sổ nợ nên ca cẩm một mình ấy mà. :d

Hì, ngồi chán quá <== câu bài, ở ngoài kia câu bọn nó del nick, vào đấy câu có làm sao thì nick vẫn còn :))

Chị Lan yêu từ bao giờ mà lại lập topic thế này, tâm trạng quá. Anh Dũng, thế này là thế nào :D:D.

Ai có kinh nghiệm thì cho em hỏi nhé. Khi con gái bị từ chối thì con gái sẽ cảm thấy sao?con trai sẽ cảm thấy sao? Không làm người yêu của nhau thì vẫn làm bạn được chứ, yêu đâu nhất thiết là "ko ăn được thì đạp đổ" nhỉ. Thực ra thì ở tuổi bọn em thì chắc chỉ là thích, là có cảm tình thôi. Giả thiết "nếu em yêu anh..." nghe có vẻ xa vời quá.:D

Nếu em yêu anh thì làm sao em biết được anh có yêu em ko nếu anh ko nói với em :D:D:D?

EM yêu anh, không có nếu, mà thế không đủ!! EM không hiểu thiếu cái gì chứ! :(( Có phải mình đã từng vui vẻ tốt đẹp không? EM không bới móc lại nhg gì tốt đẹp trong quá khứ để chắp nối lại hiện tại... Hi vọng sẽ làm bạn tốt của anh :)

- Lan

TếT : () : <= =>
hehe, các em này ăn nói còn khó hiểu hơn minh nhiều, thế mà đi kêu ca ng #

Back
Bên trên