Nếu em yêu anh...

Thôi thế là tan nát, chẳng còn nếu niếc gì được nữa. Chán!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:((
Nếu gì mà nếu......

Làm gì mà khổ thế hả em
Tan nát cái này thì phải kiếm tìm cái khác chứ.Để đời nhạt nhẽo thế hả???

Để nó nhạt một tẹo thì ăn món sau mới có hứng thú. Lúc nào cũng no thì còn ăn làm gì nữa, còn chờ đợi gì ở món tới nữa :D

Đinh Tường Lan đã viết:
Để nó nhạt một tẹo thì ăn món sau mới có hứng thú. Lúc nào cũng no thì còn ăn làm gì nữa, còn chờ đợi gì ở món tới nữa :D

Ăn nhạt mà làm gì, ăn mặn cũng được, nhưng ít thôi, kẻo đến lúc hỏng thận thì hối không kịp :D

Ăn một món thôi :) :x Lúc nó nhạt thì thêm gia vị, khi nó mặn thì thêm nước :D Hi vọng cuối cùng cũng nuốt trôi toàn bộ :p

Cố gắng để vừa đa tình vừa làm ccc ngoan :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
Ăn một món thôi :) :x Lúc nó nhạt thì thêm gia vị, khi nó mặn thì thêm nước :D Hi vọng cuối cùng cũng nuốt trôi toàn bộ :p

Nếu mình chỉ ăn một món , mà người kia ăn hai món thì sao bây giờ ?:-/ :-/ :-/ :-/

võ hồng phước đã viết:
Nếu mình chỉ ăn một món , mà người kia ăn hai món thì sao bây giờ ?:-/ :-/ :-/ :-/
Bạn này đi ăn quán chỉ ăn có 1 món thôi à? thế thì hơi phí. Một món chính, còn các món kia thì qua loa cho biết :D
Trong trường hợp có 2 món chính thì phải chọn thôi.
Còn người kia ăn 2 món thì.... hãy làm theo những gì con tim mách bảo.

võ hồng phước đã viết:
Thì xử nó chứ thế nào? b-) Tùy trường hợp mà xem xét giết một đứa hay cả 2 >:) (ảnh hưởng bởi film ôtô đổ, súng bắn nhìu quá cơ :-" :D)

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Bạn này đi ăn quán chỉ ăn có 1 món thôi à? thế thì hơi phí. Một món chính, còn các món kia thì qua loa cho biết :D
Trong trường hợp có 2 món chính thì phải chọn thôi.
Còn người kia ăn 2 món thì.... hãy làm theo những gì con tim mách bảo.
Mấy món kia biết rồi, có món gì hay thì sau này tính tiếp :p j/k

Ăn ở nhà, ra tiệm làm gì, ngồi ăn mà có cảm giác thật là cô đơn :p (lây rẻ tiền của ai đó "rẻ tiền đè bẹp" :| :">)

Chớ con tim còn có thể mách bảo gì nữa cơ chứ? Cái thể loại đấy không thể chịu được, cứ coi là tha thứ được, thì có quên được không? :nono:

Đinh Tường Lan đã viết:

thật là vừa ngoan vừa biết cách nấu ăn ;;)

Ngoan là chính thôi, chứ nấu nướng vụng lắm, có khi không ăn nổi, đổ đi í chứ! 8-} Cái đấy chưa bít được :-s

Nếu em yêu anh, em biết, anh sẽ làm em đau lòng, em cũng sẽ làm cho chính bản thân đau khổ nữa. Tệ thật! :(

----------

Anh chả hiểu gì cả! :( người ta đã không tin tưởng, đừng làm cho người ta lo nghĩ thêm nữa! :((

Ôi trời, rẻ tiền quá :D :">

Đinh Tường Lan đã viết:
Nếu em yêu anh, em biết, anh sẽ làm em đau lòng, em cũng sẽ làm cho chính bản thân đau khổ nữa. Tệ thật! :(

----------

Anh chả hiểu gì cả! :( người ta đã không tin tưởng, đừng làm cho người ta lo nghĩ thêm nữa! :((

Ôi trời, rẻ tiền quá :D :">

Nói thế thì ai chẳng nói được !!!!!!! bây giờ cần thấy hành động thui am !
Lý thuyết đã có ! bây giờ ........................=D> =D> :)) :)) :))

Nếu em yêu anh...
Điều này chả có ý nghĩa gì cả...

Anh chán em rồi...
Anh mong đợi những thứ em không có...

Em cũng muốn làm anh vui,
Nhưng xem ra là không đủ rồi...

Vậy thôi :-<

Nếu em yêu anh....
Thật là nực cười, vì thực ra em đang yêu người khác....
Em biết anh thương em, nhưng....
Có những lúc cảm xúc thăng hoa phải không anh...
Chỉ là những rung rinh bé nhỏ...
Anh trai thân yêu của em, là anh phải không?

Không yêu mà cũng có lúc băn khoăn xem yêu thì thế nào ah? :D

Nguyễn Lê Đăng Thi đã viết:
Nhưng sao em cứ toàn nói giả định "nếu-thì" thế nhỉ. :) Nói toẹt ra phát xem nào. 8-} Chờ mãi chán lắm roài. =; Anh cũng thiếu kiên nhẫn lắm, anh đã mở toang cửa ra đến thế rồi, 8-} , hơn nữa cũng ko được đâu =;

Hehe, chú mở hé không đc, mở toang không đuoc thì đóng cửa lai. Với cô ĐTLan ấy hả? làm bao tải đến úp xọt vác về là xong mà :) HP ĐTình Hội không bảo vệ để bọn nó vứt cái hội đi đâu rồi? :))

hóa ra em Lan vừa thật tình vừa đt, bai phuc . :-?

Nếu em yêu anh thì ... tự hỏi anh sống đc đên giờ này không nhỉ

-----------------
Thế gian xin hỏi tình là cái quái gì
Mà đông người than vãn thế này :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Tường Lan đã viết:
Không yêu mà cũng có lúc băn khoăn xem yêu thì thế nào ah? :D
Tính em nó hay tưởng bở. chị thông cảm. Mới có tí tuổi mà cứ nghĩ nhiều thằng thích mình lắm đấy chị ạ :D

Back
Bên trên