Nếu em yêu anh...

anh với chả em, bực cái mình. Xin hỏi cái lý do đc hưởng hp đấy là j ??? chẳng có lý do nào hết đâu
Đời bao h cũng thường bắt đầu = bh nhưng luôn kết thúc = hạnh phúc--> ko thể nói đời chỉ tòan là bh được.
Đời cũng có lúc vui lúc buồn, cho nên nếu trong người cảm thấy bực tức, khó chịu thì đừng có nhận xét tình cảm của người khác tùy tiện như vậy

Xin lỗi nếu có nói gì quá đáng :(

Nhưng mà cái topic này toàn là tâm trạng không tốt, của người hay có tâm trạng không tốt, viết khi có tâm trạng tồi tệ. Người nào hạnh phúc cũng đừng có khoe ra trước bất hạnh của người khác chứ! :(

Đinh Tường Lan đã viết:
Dù phũ..

Anh iu quên em rồi! :(
Ơ anh iu chưa quên em đâu, em iu bé bỏng ngây thơ đáng thương và tội nghiệp. :) Em iu tâm trạng quá nhỉ.
Hơ, được hưởng thì chỉ có 1 lí do thoai, chứ không được hưởng thì có cả ngàn cả vạn lí do, kể cả hưởng chán rồi. Đời thấy bất hạnh là nhiều chứ mấy người hưởng hp được bao nhiêu
=D> , thế là em iu tiến bộ thêm 1 bước rồi đấy, dần dần, chúng ta chắc sẽ hiểu nhau hơn nhiều nữa. =D> Cô em khá lắm, anh rất thích. =D> :* :)

:)) cảm giác như được sát hạch! :)) Phán xét người khác vui thế hả anh iu?

Anh rất sung sướng khi được "phán xét" em iu, và anh chắc kô bỏ qua 1 cơ hội nào để được phán xét em iu đâu.. :) :)>- . Nhưng lời của anh với em iu đâu có gì nặng nề đâu nhỉ :-/ kô lẽ em iu cảm thấy bị sát hạch thật sao? :| . À mà em iu nói là "được sát hạch" chứ không phải "bị sát hạch", mâu thuẫn với sadist rồi nhé :)) :* :x . Đùa thôi, anh iu cũng chả khoái gì mấy trò đó đâu. 8-} ;;) Nhẹ nhàng thích hơn ;) . :* :)) :| . :)>- . Nhưng công nhận là em iu tiến bộ nhìu lắm :* , càng quen càng thấy tiến bộ hơn. Đúng lắm =D>

Nguyễn Lê Đăng Thi đã viết:
Em này rất thích chen ngang 1 cách vô duyên vô lối, anh hỏi thật lại 1 lần nữa, kô biết bố mẹ em dạy em ăn nói thế nào, chứ thế này 8-} ... Tốt nhất con gái nên về nhà đóng cửa mà học lại cách giao tiếp, ăn nói cho đúng mực đi, chạy lông nhông ngoài đường kiểu này + lối ăn nói vô duyên thế người ta cười cho là vô học đấy em ạ.
đúng ý anh quá rồi còn mắng kinh thế b-)

Đúng ý mới mắng :))

Sát hạch nghĩa là săm soi, đánh giá, đánh giá tốt cũng là sát hạch thôi, chỉ có là đánh giá "tốt" là "được sát hạch", còn đánh giá "kém" là "bị sát hạch" :D Chả liên quan gì đến S&M cả :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Xuân Hương đã viết:
càng ngày càng tiệm cận với người vợ ní tưởng của anh à :))
Ờ, em dùng 1 từ cực kỳ chuẩn xác: Tiệm cận. Asymptotic Analysis ( Giải tích tiệm cận ) là cực kỳ quan trọng. Tất cả các khái niệm abstract ví dụ như Derivation ( giống như khái niệm đạo hàm ) giữa các Modul trong algebra cũng phải dựa trên nguyên tắc tiệm cận này. Giải tích tiệm cận còn cực kỳ quan trọng trong phép tính biến phân ( Variation calculus ), 1 pp tối quan trọng trong Vật lý lý thuyết cũng như cơ học, lý thuyết pt đạo hàm riêng ( partial differential equation), chẳng hạn như việc cực tiểu hóa các phiếm hàm năng lượng.

Trở lại với vấn đề chính, anh thiết lập 1 tiên đề no need to proof : Không tồn tại người vợ lý tưởng. :) Như vậy trong hệ Toán học của anh, anh chỉ được phép nói tới chữ tiệm cận.

1 khái niệm cũng không kém quan trọng, đó là dáng điệu tiệm cận. Anh nghĩ trong trường hợp cụ thể này, Graph của đường cong tiệm cận có hình 1 con Vịt. :)) :* . :)) :* :) :x

Đinh Tường Lan đã viết:
Đúng ý mới mắng :))

Sát hạch nghĩa là săm soi, đánh giá, đánh giá tốt cũng là sát hạch thôi, chỉ có là đánh giá "tốt" là "được sát hạch", còn đánh giá "kém" là "bị sát hạch" :D Chả liên quan gì đến S&M cả :D
Ồ ra thế, giờ thì hỉu cả rồi. :) Nhưng anh đang băn khoăn ( vì anh rất dốt môn Sinh học ), là liệu ở vùng nào trên cơ thể của con người ta ngoài nách ra dễ bị nổi hạch nhất. Nếu mà "sát" hạch quá, liệu có... :-/ , chắc dễ gây nhột nhỉ. há há :)) .

Chỗ quái nào chẳng nổi hạch được, cổ chẳng hạn! :|

Gặp nhau để làm gì? Tại sao em lại gặp anh? Tại sao em lại có ý tưởng kì quái, dẫn đến việc gặp anh nhỉ? Chẳng giống em tẹo nào :p

Nhiệt tình của em tuy không bù được khả năng :"> nhưng mà có vẻ rất hợp với anh đấy ;) :D :p

Có lẽ thế, khá hợp. :) Nhưng sao lại không bù được khả năng là sao đây ta... :-/ . Gặp nhau để ... :beerchug: and :guitar: :drummer: :dazzler: then :smlove: and :remykiss: và cuối cùng thì thế này này :argue: :krach: :madflame: . :)) Đùa thôi. Không giống vì chắc bây giờ em... need to be loved. :-/ :) :x . Hãy nhiệt tình hơn nữa ;;) cho tới khi toàn thân phát nhiệt mà nổi hạch, sau đó anh sẽ "sát" hạch 1 cách tốt nhất 8-} :)) :*

Nếu em yêu anh?
Nếu em không yêu anh?
Nếu em yêu anh?
Nếu em không yêu anh?
Nếu em yêu anh?
Nếu em không yêu anh?
Nếu em yêu anh?
Nếu em không yêu anh?
...

Ôi giời ơi nhức đầu quá! b-)

Bùi Mai Hương đã viết:
Nếu em yêu anh?
Nếu em không yêu anh?
Nếu em yêu anh?
Nếu em không yêu anh?
Nếu em yêu anh?
Nếu em không yêu anh?
Nếu em yêu anh?
Nếu em không yêu anh?
...

Ôi giời ơi nhức đầu quá! b-)
thế này thì nhức đầu thật 8-} , đừng "nếu" nữa chị ơi :|

em yêu anh thật lòng mà anh vẫn cứ thờ ơ thì cũng bằng ko?

Uh, em Nga nói có lý :) Chị cũng không định "nếu" mãi đâu, kiểu gì thì cũng phải chọn 1 trong 2 mà :D ;) Chỉ có điều bây giờ chả biết chọn cái nào đành ngồi đấy mà "nếu" vậy! :p

HP: Vào đây đọc thấy tâm tư HP cũng phải vận động nhiều quá, nghỉ ngơi thôi! ;) Để cho đầu óc mình thư giãn cái nào!

Back
Bên trên