Nếu em yêu anh...

ơh chè gì hay thế ;;) cái feeling tea gì đó quên 1 lúc dc 4-5 thèng ko :D
nếu có thì mình cũng đi uống 1 cái =) (nhưng quên đi em chứ k quên đi thằng :D)

ng` iu hôm nào đi chiến bánh giò` với ng` iu nhá :x

À! Uống feeling tea đá nhuyễn dâu ở Hồ Tây á :p:p:p. Tối nay đi chiến ca 2 với em Xuân Hương :D:D:D he he he. Chắc nó chả dám uống đâu ;););), quên zai nhà nó mất thì sao ;;);;);;). He he he Mình lợi nhứt, đỡ phải trả tiền 2 suất á :)):)):)). Hôm nào chị mời em môt phát ở quán chè quên gái đó hah :p:p:p

Vũ Xuân Hương đã viết:
Tất cả các anh đều có thể dịu dàng nhìn em làm mọi trò ngu si, nhưng trò ngu si nào diễn nhiều lần cũng như bộ phim chiếu đi chiếu lại, khi nào thiên hạ xem hết rồi thì /:)
Con gái phù phiếm điên cuồng làm con trai thích. Giống như ai cũng thích được leo lên rồng thép một lần... một lần ;;)
Trò ngu si thì chỉ làm 1 lần, nhưng nhiều trò ngu si thì diễn được mãi :)) Leo lên 1 fn thì sẽ muốn có lần sau, ý em nói là rồng thép :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
to chị Lan: wrong timing...lúc mình có cái mình cần trong tay thì mình ko hề nhận ra..đến lúc mình muốn lấy lại thì cũng đã muộn rồi:)
giá như k đa tình quá ......
giá như....

Giá như nhiều thế để làm gì nhỉ? Sống không cần hối tiếc nhiều như thế! :)) trước khi làm gì thì cứ nghĩ sao cho sau này mình khỏi hối hận, or thậm chí, có hối hận mà được làm lại cũng làm y như thế là được rồi :)

Đa tình tự cổ vô như hận...

Đá nhuyễn táo, bánh giò, gì gì cũng okie :D Em/người yêu đi học sáng, có gì tối hôm trước chị/người yêu gọi nhé, rồi hôm sau mình đi hoành tráng :p

dinh tuong lan đã viết:
Đá nhuyễn táo, bánh giò, gì gì cũng okie :D Em/người yêu đi học sáng, có gì tối hôm trước chị/người yêu gọi nhé, rồi hôm sau mình đi hoành tráng :p
Con ranh! Bảo phone cho chị mày mà chả thấy đâu, chiều nay trời đẹp,... tâm trạng xấu, đi chiến bánh giò rồi qua đường làm phát đá nhuyễn dâu đê ;;);;);;):D:D:D:)):)):))

Chị iu ơi, khổ lắm cơ! :(( :(( Hôm chị em mình đi đú về, em bị mắng chít thui! :(( :(( Còn mấy hôm nay đi học bơi ở bể TBHổ không thể nào sạch hơn được. Định t3 đi, nhưng t3 thì mệt quá, ngủ quên đến 5h30 chiều dậy đi tập, t4, t5 (là 2 hôm nay nè :(() đến bể bơi đáng ghét!! :(( :(( :((

:-? Hay là... ;;) mai thế nào? :D :p

Trời mưa to, tâm trạng khủng khiếp như sấm chớp! 8-} Bà chị thì onl mà gọi không trả lời :-w

Đá nhuyễn táo chứ! :D

Ô hay hai chị em đong nhau online đấy à :)) Kiểu này thì còn nếu gì nữa, các anh hết hy vọng rồi :))

3 :| hi vọng với ai thì hết chứ với đa tình hội phó thì còn nguyên :))

Vũ Xuân Hương đã viết:
Ô hay hai chị em đong nhau online đấy à Kiểu này thì còn nếu gì nữa, các anh hết hy vọng rồi
Thế nghĩa là còn hy vọng cho các em hả chị Hương

dinh tuong lan đã viết:
3 :| hi vọng với ai thì hết chứ với đa tình hội phó thì còn nguyên :))

Còn hy vọng cho em ko ạ ^^

Còn mà, với ai cũng còn :D đặc biệt là với em ;;) nếu em hỏi chị :| chị HA thì chị không bít :D

dinh tuong lan đã viết:
Còn mà, với ai cũng còn :D đặc biệt là với em ;;) nếu em hỏi chị :| chị HA thì chị không bít :D

:x :x :x :x :x
Em đang trên 9 tầng mây ^^ hú hú ú ú ....

Em hỏi rồi mà đúng ko chị 8-|

bây giờ thỉ e hiểu tại sao chị Lan có nhiều a theo thế rồi :> vừa xinh,vừa học giỏi lại ăn nói khéo léo nữa ;;) topic của chị thu hút dc bao nhiêu ng ,quả là rất đặc biệt :>

Có thu hút được em không? ;;) Chị không nói cái topic :)) :p

:))

tài của ng` iu thì ng` yêu biết rồi :)

nhiều nhưng chỉ có một thôi nhỉ ?

anh ơi , em lại loạn nhịp rồi :(

mệt quá :(

Em Hoa thức khuya thế? :| 4h sáng rồi còn gì 8-|
Đúng là ... yêu đương mệt mỏi nhỉ :(

Back
Bên trên