Nếu em yêu anh...

sao mọi ng nghĩ về tình yêu nặng nề thế nhỉ. mình thật chẳng hiểu. yêu với không yêu, chẳng lẽ ko thể phân biệt rõ ràng. yêu xong rồi không yêu nữa, chẳng lẽ ko thể bỏ qua. việc gì cứ phải nghĩ nhiều, đau lòng, đau đầu, còn đau nhiều nữa. ích kỉ một chút, vô tâm một chút, rồi mọi chuyện sẽ qua thôi.

có những thứ ko thể vô tâm anh ah :)

chả biết nói thế nào :)

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Mẹ iu, mẹ vẫn còn lưu luyến cái vụ tình yêu đấy à? Con nghe lời mẹ với các bác, đã giải tán vụ kia rồi hehehe, khỏe chán, đi chơi linh tinh lại quen được đồng chí khác rồi, tự dưng thấy đời vẫn tươi đẹp như thường!
Chết thật bây giờ con ai cũng yêu được mới chết! :D :p Đúng là càng lớn càng hư!
Không :D Viết linh tinh thôi. Dạo này cảm xúc dạt dào quá, lên fishing :p Có đồng chí khác rồi à? :x :D Chúc mừng! ;) :* :* :* Chàng lần này thế nào? :D

Mẹ thấy con iu hoàn toàn xứng đáng làm thành viên hội đa tình đấy :))

Chả có thứ gì không thể vô tâm. Người yêu bi giờ không nghĩ ngợi gì nữa, cho đầu óc thanh thản :D :)>-

Thế có gọi là trốn tránh không? :( Mà thực ra là không có gì để nghĩ, đầu óc thoải mái thanh thản lắm :)) Liệu thế người ta có gọi là rỗng tuếch không nhỉ? :D

Mẹ nói thế làm con ái ngại quá, kể chuyện riêng tư ra đây thì xấu hổ lắm :D Thôi để lúc nào con gặp mẹ online thì con sẽ kể! Mà sao mẹ lại cảm xúc dạt dào thế kia, hôm nào kể cho con nghe đi! Mẹ có gì mới ko?

Không :| Về hình thức (nhìn từ ngoài vào, status vẫn thế, loveless :D) thì vẫn thế, nội dung thì rỗng tuếch, đầu óc là thanh thản, thoải mái, độc thân, điềm đạm (rỗng tuêk cũng thanh thản phết :D), đa tình << cái này mới :))

Chưa có ai mới mẻ vui vẻ cả :p

Hà Đăng Sơn đã viết:
Lịch thiệp, và yêu thương, biểu hiện nhiều khi giống nhau... hic...
Nhưng nếu người ta cố tình làm cho người khác nhầm lẫn thì tệ quá!

dinh tuong lan đã viết:
Nhưng nếu người ta cố tình làm cho người khác nhầm lẫn thì tệ quá!
======================================================
Nếu em yêu anh thì anh sẽ ở nhà chơi điện tử đợi em đến, không ra ngoài la cà nữa. :)

tsunamiix

ENJOY YOUR LIFE :x

:))

vì anh chán phải ngồi đợ em làm nhwunxg thứ vớ vẩn rồi :p

Đọc truyện tranh có là vớ vẩn? :( Ngồi chụp ảnh bản thân set làm wallpaper di động anh có là vớ vẩn? :(( Anh đã ghét em rồi sao? Em cũng thế, chán ghét bản thân lắm lắm rồi.

Anh dịu dàng, thường ngồi bên nhìn em làm đủ trò ngu si :p Nếu anh không đến cùng lúc với đam mê của em, thì có lẽ... Có phải đó là hối tiếc? Em không biết nữa. Cũng có thể. Nếu bây giờ quay lại khi trước, có lẽ em vẫn làm vậy thôi :) Chúng ta gặp nhau, tiếc là, không đúng lúc. Nếu em gặp anh với bớt tính phù phiếm điên cuồng thì mọi chuyện đã khác rồi, mà em cũng không còn là chính em, liệu...

Tất cả các anh đều có thể dịu dàng nhìn em làm mọi trò ngu si, nhưng trò ngu si nào diễn nhiều lần cũng như bộ phim chiếu đi chiếu lại, khi nào thiên hạ xem hết rồi thì /:)
Con gái phù phiếm điên cuồng làm con trai thích. Giống như ai cũng thích được leo lên rồng thép một lần... một lần ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
to chị Lan: wrong timing...lúc mình có cái mình cần trong tay thì mình ko hề nhận ra..đến lúc mình muốn lấy lại thì cũng đã muộn rồi:)
giá như k đa tình quá ......
giá như....

Nếu mà để làm j`

giá như mà để làm j` :((

nếu ước đc, nếu nói nếu đc em ước em sẽ chẳng bao giwof gặp anh

và cũng chẳng bao giờ yêu anh đến vậy :((

nhưng có yêu cũng đâu đc j` :(( ta chẳng phải là của nhau ... chẳng bao giờ em thuộc về anh cả

em xin lỗi

Vũ Xuân Hương đã viết:
Con gái phù phiếm điên cuồng làm con trai thích. Giống như ai cũng thích được leo lên rồng thép một lần... một lần ;;)

Thích là một chuyện. Muốn là một chuyện. Dám là một chuyện. Làm được lại là chuyện khác.

Mọi lý thuyết chỉ là màu xám... :)

Nói chung trò rồng thép nhạt. Tò mò thì lên thử 1 lần cho biết thôi.

Có ai đi rồng thép cả đời đâu :)) Nó chả dẫn đến đâu cả. Loay hoay 1 lúc lại về chỗ cũ. Mình xuống cho người khác lên.

Vũ Xuân Hương đã viết:
Có ai đi rồng thép cả đời đâu :)) Nó chả dẫn đến đâu cả. Loay hoay 1 lúc lại về chỗ cũ. Mình xuống cho người khác lên.

đùa chứ! chắc phải stop lại thôi bạn Hương ơi :D không chúng ta bị chửi đó... nếu tiếp tục thì YM hoặc PM nhé :p

nói nốt câu cuối: Không đi thì ngó nghiêng... chụp ảnh đem về ngắm :p

Càng lúc càng đi xa vấn đề được so sánh ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Em gái thân yêu à :x, hôm nào lại đi chiến feeling tea tiếp đi :D:D:D. ;;);;);;) Rồi zai nào cũng quên được hết thui muh ;););)

Back
Bên trên