Nếu em yêu anh...

Bùi Thế Phong đã viết:
Nếu em yêu anh thật lòng hay ko , anh vẫn yêu em thật lòng
nếu em yêu anh thật lòng , anh biết , sẽ có lúc em khổ vì anh , nhưng sau cơn mưa trờ lại sáng , em sẽ thấy , cái khổ đó chẳng đáng là bao so với những gì anh mang lại
nếu em yêu anh thật lòng , hay ko thật lòng , anh nhắc lại , anh vẫn yêu em thật lòng
nếu em yêu anh thật lòng , đó là ý nghĩa của cả cuộc đời anh
nếu em chưa yêu anh thật nhiều , nhưng em sẽ nếu anh cho em 1 dấu hiệu , anh sẽ không làm , vì tất cả những gì xung quanh chúng ta đều chứng tỏ rằng anh yêu em nhiều , rất nhiều , đó là dấu hiệu rồi
nếu em nói em yêu anh thật lòng , anh đáp lại , và em nói rằng em ko bao giờ yêu cầu anh có trách nhiệm gì với em , anh biết , dù em ko yêu anh , anh vẫn phải có trách nhiệm với tình cảm của mình , em ko cần yêu cầu , anh biết , anh có trách nhiệm rất lớn đối với em !

Chú ý : đề nghị không nhận vơ !
Người đàn ông chân chính! :) :x :* Sao mình không bao giờ gặp được người như thế nhỉ? :( :-<

Người ta yêu cầu dấu hiệu thì cứ cho dấu hiệu, con gái đang yêu nhiều bất an lắm mà ;) Cố lên! :drummer: Mình cao hứng quá! :"> :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Quách Trung Dũng đã viết:
vớ vẩn,ai bảo là sẽ chạy trốn ngày mai.Dù "ngày mai em kô yêu anh nữa" thì "anh vẫn đợi,vẫn yêu em như ngày hôm qua" :)
Đã yêu thì phải đấu tranh chứ ngồi đấy mà đợi à! :nono: Không biết ai vớ vẩn! >p

Phan Thanh Hoa đã viết:
:|

ko tin đc lời con trai

nói alf nói mà thôi

em chán cái điệp từ nếu rồi :|
Người yêu mất lòng tin vào tình yêu quá rồi đó! :p

2 a: Anh không "lí tưởng" theo tiêu chuẩn của người khác (8-|) nhưng vì anh đã "thẳng thắn thật thà" với em :) em không ảo tưởng là yêu anh nữa, nhưng lại càng thích anh hơn :)) ;) :x Chết anh chưa! :D

dinh tuong lan đã viết:
Đã yêu thì phải đấu tranh chứ ngồi đấy mà đợi à! :nono: Không biết ai vớ vẩn! >p
nếu đã kô yêu thì ép cũng kô yêu...

;;)

he he

ng` yêu chán cái kiểu của mấy bác mấy chú rồi :))

chơi với con trai nhiều quá mới biết con trai chán đến mức nào :|

làm bạn thì tuyệt vời chứ yêu thì :|

nói chung là :)) bây giờ yêu thì cũng chẳng cưới đc :)) thế thì thế thốt làm j` :-?

chia tay rồi thì lại xin lỗi :)) .... xin lỗi để làm j` :|

hôm qua trao giải Miss trông chị Lan xinh quá :x bộ váy của chị sao mà lộng lẫy thế..yêu ơi là yêu :>
ah e cứ k hiểu topic này chị Lan viết dành cho ai,hóa ra là cho a mấy hôm nay hay đi với chị đúng ko:> hôm qua e muốn lên tặng hoa chị lắm ý,nhưng mà lúc anh ý lên tặng hoa chị,trông 2 ng đẹp đôi quá,em tủi thân nên thôi:(...
hì hì dù gì cũng vui khi chị tìm dc nửa kia của mình....chúc chị luôn hạnh phúc với anh ý :)

:))

dành cho gió và dành cho cây
vấn đề là cây nào và gió nào thôi chồng ah :p

p/s : ng` yêu ah ^_^

nếu đúng và nếu đc thì ng` yêu hp nhé :)

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
hôm qua trao giải Miss trông chị Lan xinh quá :x bộ váy của chị sao mà lộng lẫy thế..yêu ơi là yêu :>
ah e cứ k hiểu topic này chị Lan viết dành cho ai,hóa ra là cho a mấy hôm nay hay đi với chị đúng ko:> hôm qua e muốn lên tặng hoa chị lắm ý,nhưng mà lúc anh ý lên tặng hoa chị,trông 2 ng đẹp đôi quá,em tủi thân nên thôi:(...
hì hì dù gì cũng vui khi chị tìm dc nửa kia của mình....chúc chị luôn hạnh phúc với anh ý :)
:eek: Nhầm lẫn! Có một sự nhầm lẫn nghiêm trọng! :D Anh hôm qua tên Đào Minh Đức, cùng lớp chị ở Ams, là một nửa rất hoàn hảo của... 1 người khác rồi! :))

Tấm lòng của em chị xin ghi nhận :p :D chúc em hạnh phúc với nửa của mình! ;) Phải là người đi chung hôm qua không? :p

Quách Trung Dũng đã viết:
nếu đã kô yêu thì ép cũng kô yêu...
Có nhiều cách ép lắm em... ;) Có cách làm cho người ta vui vẻ mà "tuân theo" đó chứ :D

Phan Thanh Hoa đã viết:
;;)

he he

ng` yêu chán cái kiểu của mấy bác mấy chú rồi :))

chơi với con trai nhiều quá mới biết con trai chán đến mức nào :|

làm bạn thì tuyệt vời chứ yêu thì :|

nói chung là :)) bây giờ yêu thì cũng chẳng cưới đc :)) thế thì thế thốt làm j` :-?

chia tay rồi thì lại xin lỗi :)) .... xin lỗi để làm j` :|
Cái cô này hay nhỉ! :nono: Thế cuối cùng thì cô muốn người ta yêu cô, cưới cô, hay làm bạn cô, hay chán cô, chia tay cô nào? :D

Phan Thanh Hoa đã viết:

dành cho gió và dành cho cây
vấn đề là cây nào và gió nào thôi chồng ah :p

p/s : ng` yêu ah ^_^

nếu đúng và nếu đc thì ng` yêu hp nhé :)
nếu không đúng, và không thể được thì cũng phải cố mà hạnh phúc thôi! :)

nghe như vừa bị trai lừa gạt 1 cách đau đớn ý !
Con trai có kiểu này kiểu nọ , con gái cũng có kiểu này kiểu nọ , nên ko cần phán xét 1 cách thái quá !
Cũng may , với mình ko phải là nếu ! b-)

Người nào mà cố hfuc thì cứ phải bị zai lừa đấy chắc? :nono: Có thể 1 số người sẽ thương hại chị, nhưng miễn trong lòng mình cảm thấy thoải mái, không hối hận là okie rồi! Life is simple :) :x

dinh tuong lan đã viết:
Cái cô này hay nhỉ! :nono: Thế cuối cùng thì cô muốn người ta yêu cô, cưới cô, hay làm bạn cô, hay chán cô, chia tay cô nào? :D

ho` ho`

chả muốn j` cả

:)

yên tĩnh một mình là điều tuyệt vời nhất :)

bây giờ thấy sợ chữ yêu lắm rồi ^_^

Phan Thanh Hoa đã viết:
chả muốn j` cả
:)

yên tĩnh một mình là điều tuyệt vời nhất :)

bây giờ thấy sợ chữ yêu lắm rồi ^_^
Khi em bảo anh em không muốn gì, nghĩa là em chỉ muốn anh thôi :x

Khi em nói em muốn yên tĩnh, hãy bỏ mặc em, chỉ ngồi cạnh bên, nắm lấy bàn tay em và mỉm cười... yên tĩnh :x :x :x o(>.<)o

em có nói đến chị Lan đâu , cái bài trên kia là nói về thanh hoa đấy chứ !

Em Hoa còn trẻ mà bi quan thế, nhìn em Lan em ấy tự tin đầy mình kìa =D> .

@Bác Sơn : Ý đồ của d/c Hùng là gì thế?, hehe

Tự tin cũng chưa chắc đã tốt! Tự tin mà motminh thì chắc hẳn là không tốt rồi TT-TT

Nghe mấy bác viết làm em chả biết đã yêu ai bao giờ chưa :-/

Yêu khác thích và có cảm tình nhiều lắm đó! :)

Yêungu
Thíchhâm
Có cảm tình thì còn tạm chấp nhận được :p

Nhưng chỉ cần anh nói yêu em, em mặc kệ hết :x :x :x

Có những khi cảm xúc nói có, mà tình cảm thì vẫn chưa lên tiếng. Nhưng nếu mình không nghe theo cảm xúc chỉ dẫn thì có thể chả bao giờ trái tim lên tiếng :) Thế cho nên.. việc gì phải băn khoăn hả em :) ;)

Back
Bên trên