Nếu em yêu anh...

HP đang thư giãn đó chứ :D

Em mà đã thật lòng thì dù anh ra sao cũng đành.. :x Em mà đã không thì... :-<

Khốn nỗi anh quá ít khi thật lòng :)) :) Nhưng cũng vui, em mà thật lòng thì cho dù anh có khốn nạn thì em vẫn cứ nhắm mắt yêu khờ dại. Em mà đã không, thì cho dù anh hoàn hảo em cũng ứ cần :) .
Anh mà thật lòng thì trời ngày mai chắc I m not me, còn anh mà không thật lòng thì điều này hiển nhiên như 1 + 1 = 3. :)) Nói thế thôi, trong HP thư giãn, thành vin :x lắm. :)) :*

Nhưng sao em cứ toàn nói giả định "nếu-thì" thế nhỉ. :) Nói toẹt ra phát xem nào. 8-} Chờ mãi chán lắm roài. =; Anh cũng thiếu kiên nhẫn lắm, anh đã mở toang cửa ra đến thế rồi, 8-} , hơn nữa cũng ko được đâu =;

phải mở he hé người ta mới tò mò vào thử chứ mở toang người ta sợ ko dám vào :p

Tùy nhiều yếu tố khác nữa. Nhưng đảm bảo mở he hé thì người ta vào hơn là đóng chặt :)

đóng chặt thì chỉ có cách phá cửa mà vào ... nhưng nếu ko đủ sức thì đành chịu ... :|

he hé cửa, đợi cho kẻ địch tò mò tiến gần đến, rồi dập cửa cho 1 phát là xong 8-} :)) .
Sao lại mở toang thì người ta sợ không dám vào? Trong nhà có con gấu à? 8-}
Lừa lừa cho em iu vào nhà, rồi sầm cửa khóa trái lại, nhét chìa khóa vào ... túi quần :)) , đố cướp được. Sau đó khà khà xoa tay :)>- chết nhá...:)) :*

--Người em yêu kì lạ lắm cơ, ban đầu em thích "nó", mà "nó" cũng thích em. Nhưng đến lúc mình nói ra thì "nó" lại bảo : "Cậu bị làm sao thế, tưởng tượng ah".
--Các đàn anh đàn chị ở đây giải thích hộ em cái, cám ơn nhiều/:)

người em yêu hay là người yêu em;;) ...cái này phải phân biệt rõ ràng à nha:)
con gái có lúc nóng lạnh khác thường...chắc là An hỏi lúc em ý đang nguội rồi, chọn thời điểm khác hỏi lại đi An:)>-
"con gái nói có là ko, nói ko là có" a cũng ko bít câu này đúng hay ko, hy vọng là nó đúng trong trường hợp của em[-o< [-o< [-o<

b/s: mà An ơi, lúc trước chưa hỏi mà em đã biết em ý thích mình rồi hả ???:-?
cận thận đấy, con gái bây h hay đánh mắt lừa tình lémb-) b-) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận đoạn con gái thik trồng dưa bở :D

Nhưng mà con gái mà gặp trường hợp tương tự thì sao nhỉ? :-?

Đời là mấy tí :))
Ko nên đặt ra quá nhiều giả thuyết,sống từng ngày 1,giải quyết từng vấn đề xảy ra hàng ngày đã mệt rồi.

BTW mọi ng có ai yêu rồi,hay đang yêu,hay có chút hiểu biết về tình yêu làm ơn nói mình biết "Tình yêu" là gì với.
Ngôn ngữ đôi khi lại là rào cản,thích phải chăng là có cảm tình?Yêu có phải là thích ko?Hay thích thích thích thích là thành yêu???

Phân vân quá.........

Tình yêu" phải chăng là đi trồng dưa bở thật nhiều, rồi nếm thử dưa bở vài lần cho nó biết mùi vị ra sao ???

Anh cảm nhận được tình yêu của em khi anh và em cùng đi dạo trên đường, em ngừng bước và thắt lại caravat cho anh. Cool :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh cảm nhận được tình yêu trong cơn gió thoảng qua. Hắt xì...
Nếu em yêu anh, đừng.. hắt xì... đừng nhắc tới anh bây giờ được không? Hắt xì... nước mắt chảy từ trái tim ra hết cả lỗ mũi rồi :((

Hoàn cảnh xô đẩy có thành được tình yêu không? Em không biết :p

Một khoảnh khắc hạnh phúc, em thấy anh là quan trọng, em thấy em thuộc về anh... Hoàn cảnh thay đổi, hay là em, hay là cũng chỉ do hoàn cảnh mà thôi, ngay từ đầu?

Em xin lỗi, anh và bản thân

Lâu lắm rồi em mới lên HAO- nơi không bao giờ có anh và vì vậy em tha hồ ba hoa bốc phét :D:D:D.
Đã năm rưỡi kể từ ngày chúng mình " sugar you you go, sugar me me go" rồi. & I hope your everything is still fine.
TKS for the happy time you once brought me. I will never forget... ( In fact, I wish that I would :D:D:D)

Back
Bên trên