Moi nguoi da duoc accepted vao truong nao roi?

Em thấy thi SAT II này sơ sảy 1 câu là mất 125 điểm luôn, nguy hiểm vô cùng :(
Phải rèn luyện tính cẩn thận mới được, nguy hiểm quá:(

Scale à
Raw score: -12 -> 270 điểm tăng dần đến 0, 1 điểm là khoảng 300 điểm, tiếp theo cứ 1 điểm là tăng 10 điểm :-?
Chết nhầm, sai 1 câu là mất 12,5 điểm:D
Ặc ặc, dễ chết như chơi :((

Tùy môn chú ạ
Ví dụ Math II mất 6 raw scores vẫn còn 800 :D
Math I mất 1 raw score chỉ còn 780 :(

Vâng, nên em mới hiểu vì sao mọi người bảo nên thi Math IIC:D
Thi Chem thì scale siêu rộng
Max questions = 114, raw score 75 vẫn 800:D

Em xem nhầm, nó để câu hỏi cách quảng từ 25 -> 40, từ 85 -> 100 nên tổng cộng chỉ có 85 câu
Nếu vào waitlist thì liệu còn cơ hội vào ko anh Toàn :-?

Chà chà ...chú Toàn vào Conncoll vẫn còn ham cơ à. Mà Waitlist thì vứt béng đi em ạ :))

sao lại bye bye hả em? Nếu thực sự thích trường đấy thì cứ viết thư, gửi thêm hồ sơ...

To Toàn: Midd vẫn có cơ hội...năm ngoái nó cũng wl chị em ạ, xong rồi chị hỏi thì nó bảo ko cần thêm girl nữa, thiếu boys.. cú quá.

Hừ, thông tin từ trường
"For the past 5 years, the number of admitted students from our waitlist range from 0 to 79"
Xem nào, cơ hội của mình là bao nhiêu đây
Tiện thể cho em hỏi, nếu đã kí enrollment form thì chắc chắn phải đi đúng không ạ

Hm, newly rejected đây, check Smith chiều hôm qua... :|
:(( :(( :(( Vậy là đã có một trường rejected em rồi mọi người ơi :(( :(( :((. Xuân Phương ơi, ấy ở đâu vào đây chia sẻ với tớ :((.

Buồn làm gì, cả đống đứa ở nhà bị rejected này, Ly+Diệu đã goodbye Smith roài, Toàn đi toi Hamilton, MIdd waitlist cũng coi như đã xong. Tình hình là trong những ngày sắp tới sẽ còn nhiều đau thương. Hi vọng còn lại của mình đặt trọn vào Wesleyan, chí ít thì cũng phải được alternate chứ

4C vào waitinglist là vào waitinglist admission hay FA vậy, nếu vào waitinglist FA thì có dễ tèo không :D ?

Center nhận 2 em từ lâu rồi mà bác Mạnh, update thông tin chậm quá :)) :))
@Anh Tống Tuấn: hình như undergrad ko có waitlist finaid anh ạ. Nếu nó không supply cho mình đủ need thì một nó reject mình, hai là nó cho mình admitted với vài xu lẻ.

Back
Bên trên