Moi nguoi da duoc accepted vao truong nao roi?

Thừng Toàn, may ở Middle of nowhere là khổ rồi em ạ... anh ít ra cũng chỉ các indianapolis có 45 phút xe với cả Chicago 3h ô tô. Chà chà... :)) :))

Hoàng Chi Mai đã viết:
Anh TA có được MIT feed-back không?

Không có gì hết :( Chắc là mình thuộc dạng tầm thường quá, nó không thèm viết, bẩn bút chăng :biggrin:

CHính xác là bẩn bàn phím :))
@anh Hiếu: he he, em ở trung tâm của CT đóa, lên Boston và Newyork cóa 2 hrs thoai, lên New Haven mất có 1h, lên Haverford cũng rứa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe Wesleyan lên NYC bằng bus mất 4 tiếng rưỡi em à :D chị lên Wes mãi rồi còn lạ gì :D New Haven thì đúng là 1 tiếng, Boston cũng khoảng 3 tiếng chứ ko ít :D

Nghe nói ở Mỹ giao thông công cộng tệ hại lắm :biggrin:

Không hẳn em ạ, giao thông công cộng được nhưng mà bus thì nó dừng lại ở nhiều nơi nên thành ra lâu hơn :D
Tàu thì bạn chị bảo là nhanh hơn 1 tẹo nhưng mà nếu đi từ Wes thì fai ra New Haven, sau đó đi tàu lên NYC mất đâu khoảng 3 tiếng gì đấy, chị ko rõ tàu lên boston thế nào :D

Trần Tuấn Anh đã viết:
Nghe nói ở Mỹ giao thông công cộng tệ hại lắm :biggrin:

Tùy nơi thôi, ví dụ như NYC thì cái subway quả có tồi tàn bẩn bẩn thật, nhưng ở DC thì subway hơi đẹp luôn, sao ai ở Anh cũng có cái khái niệm này thế nhỉ :|

Trần Vũ Toàn đã viết:
LA là los angeles đúng không nhỉ, đáng ghen tị thật, Cái khu ăn chơi sa đọa nổi tiếng.
Thôi mình ở miền quê thanh bình học lại dễ tập trung :D

hic, bây giờ vấn đề là đã ở cái party state này rồi, lại còn gần downtown LA, làm sao tập trung học hành đây :((

Có thông tin nữa: Trần Dương: Colgate, mt holyoke, ithaca, gettysburg

Bryn Mawr, Middlebury waitlist

trời, bọn Bryn Mawr bị dở hơi hay sao mà lại đi wl em Trần Dương. thế cuối cùng em ý vào đâu thế? :)
MHC năm nay accept lắm nhỉ. Smith nhận có 2 là Chi Mai (oh well, her safety school :D) với lại 1 bạn khóa 01-04 đang học bên Anh. (my love :* )

TD should go to Colgate (a.k.a. Phủ Hồ Hưng :)) ). Then we can so party :D

HỜ, ý em là tính bằng car cơ, bởi như chị nói đi bus khá mất thời gian vì nó dừng lại nhiều. Em đang có ý định góp tiền với CM và Ly mua một cái cà tàng khoảng 1,5k để đi road trip :D, chỉ sợ không có tiền gửi xe :))

Dương có vẻ quyết định sẽ đi Mt.Holyoke :p Khổ thân anh Hưng rồi :D

Thê là em TRần DƯơng đã quyết đinh vô núi Holy để tu với em Xà phòng (XP) chúc mừng các em gái, nhớ xuống Wabash thăm anh với thừng Duy nhá :))

Hm, anh Hiếu có vẻ rất tí tởn vụ các em gái đi tu xa lánh bụi trần [-(, ko rõ có động cơ gì ko trong sáng đằng sau vụ này ko :smoking:

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Hm, anh Hiếu có vẻ rất tí tởn vụ các em gái đi tu xa lánh bụi trần [-(, ko rõ có động cơ gì ko trong sáng đằng sau vụ này ko :smoking:

Ko đâu chị ạ... hoặc là chỉ hơi thôi /:)

Hiếu béo - Prime Minister of Bis*xual Association in U.S. :)) Boys and girls,aware ;;)

Mọi người ơi có phải khi mình đã hoàn thành tất cả các thủ tục của việc apply thì mình gửi đi bằng đường bưu điện à ???Nhưng em thắc mắc nếu mình apply nhìu trường thì sẽ tốn nhìu $ để gửi à ???

/:) Đương nhiên rồi cưng, gửi nhiều tốn nhiều, gửi ít tốn ít, ko gửi ko tốn :p. Nhưng thực ra để được nó cho mấy chục nghìn thì tiền gửi đâu có là gì đúng ko nào ;)

Back
Bên trên