Moi nguoi da duoc accepted vao truong nao roi?

Thằng Nam ANh lại ăn nói linh tinh, năm sau anh lên bẩu admission ở trên Smith(S) mầy lại ko vào được bây giờ
@Em Thư: anh hoàn toàn trong sáng...toàn ý tốt ý mà ;;) ;;)

Anh Hiếu ko đợi Skidmore ạ? :D btw, Wabash ở MA hả anh?

NM được lắm :D
Mà không bít Indiana chỗ nào, có nằm trong kế hoạch road trip của bọn CC này không :D. Tình hình năm nay VN có nhiều cuộc hội ngộ ngoạn mục:
Dương+Diệu+XP (học cùng cấp 2 cho đến cấp 3) vào MHC
Toàn+Ly (học cùng cấp 2, vẫn chơi thân cấp 3:x) vào Wes
Những người quen khác cùng ở rất gần, cụ thể MA, PA, IN, NY. Chỉ có BT ở tận CA thoai, vùng không hẻo lánh nhưng xa quá :p. Nếu bùn quá thì reconsider MHC để 4 đứa A1 vào 1 trường, học thía mới vui :D

Đâu anh vừa gửi thư lobby đi Skidmore, nếu mà được skidmore các cô chú lên New York thăm anh nhá :)) :)). Chà chà... em Bẩu thư ở Cali , hè anh em mình phải làm cú west coast đú đởn cái nhờ. Có em Thư khỏi phải đi thuê Bed and Breakfast hay Motto mà ở. Ở mấy cái này hay có giết người lắm :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa đi anh Hiếu đã dọa nạt em Thư roài :D. Ý anh là sang MHC gần anh để anh bảo vệ chứ gì, Được, anh và em ý cứ...ấy (nhiều nghĩa lắm đó) với nhau đi, em chỉ xin chân gác cổng ở dưới núi Holy thoai :D

Bọn Wes muốn đi tàu lên NY thì đều phải qua New Haven cả, nên mình đỡ tốn tiền đi xe lên TiMoN (Town in the Middle of Nowhere :D )

:(( Buồn quá, sao em một thân một mình lặn lội sang West Coast thế này :((, khổ thân em quá đi :((, ko ai app trường nào ở CA nữa ah :((. Hic, thôi, gạt nước mắt hi sinh vì việc lớn vậy, em tình nguyện sang CA đặt cơ sở cho mọi người, thế là có thêm chi nhánh đú đởn ở Cali, bao giờ mọi người sang ới em một tiếng :smoking: :p

Chú có anh bạn là người đầu tiên của VN năm nay vừa được nhận vào Rand Graduate School ở Cali (Santa Monica). BT yên tâm có gì thỉnh thoảng chú sẽ điều nó sang chỗ cháu cho đỡ buồn :D...
Mà chú Tuấn cũng sẽ ghé thăm nó thường xuyên đấy ;)...

thế không ai lên Maine chơi à? khuyến mãi free lobster (và nhiều thứ khác free nữa :p ) cho ai lên Maine :D

Anh có sách học free không thì em lên liền :D Thà tốn tiền xe còn hơn vào năm đi mua textbooks mới >_<

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
:(( Buồn quá, sao em một thân một mình lặn lội sang West Coast thế này :((, khổ thân em quá đi :((, ko ai app trường nào ở CA nữa ah :((. Hic, thôi, gạt nước mắt hi sinh vì việc lớn vậy, em tình nguyện sang CA đặt cơ sở cho mọi người, thế là có thêm chi nhánh đú đởn ở Cali, bao giờ mọi người sang ới em một tiếng :smoking: :p
Hình như mình đặt cơ sở cả năm rồi b-) :)) :p btw, LA là thành phố chán kinh khủng, downtown chẳng có gì cả ( trừ khi có tiền b-) ) Được mỗi cái gần Little Saigon.

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:

:) em ở chỗ nào ở CA nhỉ? :D chẳng nhẽ đến CA nói gặp BT là tìm dc ngay em à? ;;)

CM toàn dùng đồ xách tay thaoi, made in US chính hiệu đóa :D
@ BT: có Tú đi Stanford đó, cố hè này về làm quen nhau đi :D

Toàn nói năng lăng nhăng gì vậy nhỉ :|

À, bạn Tú là bạn nào thế? Nhưng đằng nào hè này BT cũng ko về được :|.

@ anh Mạnh: em ở Claremont City anh ah, gần LA. Bao giờ có địa chỉ cụ thể em sẽ báo cho anh ;).

@ Chi Mai: tan tành giấc mộng vàng rùi, ông già chán ghê cơ, đến phút cuối bắt ở lại :((

Phan Duy đã viết:
Hình như mình đặt cơ sở cả năm rồi b-) :)) :p btw, LA là thành phố chán kinh khủng, downtown chẳng có gì cả ( trừ khi có tiền b-) ) Được mỗi cái gần Little Saigon.
đồng ý với đồng chí Duy phát. LA là thành phố lởm nhất CA. SoCal nói chung là được mỗi cái khoe mẽ... chỉ nếu nhiều tiền thì phè phỡn cũng khoái. Nói về thành phố hay ở CA thì chắc San Francisco bóp chết hết.

Hoàng Long đã viết:
đồng ý với đồng chí Duy phát. LA là thành phố lởm nhất CA. SoCal nói chung là được mỗi cái khoe mẽ... chỉ nếu nhiều tiền thì phè phỡn cũng khoái. Nói về thành phố hay ở CA thì chắc San Francisco bóp chết hết.
Nói như các bác thì chỉ có nước sang châu Âu thôi, chứ tớ thấy ở cái đất Mĩ này chả có chỗ nào ít tiền mà thú vị được cả :D
Mà các bác dọa các em nó vừa vừa thôi, Cali cũng có cái hay của Cali chứ bộ :p
Mà em Phan Duy ở chỗ nào thế, LA à?

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Lại còn phải dọa nhau kiểu ấy nữa chứ, đời khôi hài thật :))

Trần Vĩnh Linh đã viết:
Nói như các bác thì chỉ có nước sang châu Âu thôi, chứ tớ thấy ở cái đất Mĩ này chả có chỗ nào ít tiền mà thú vị được cả :D
Mà các bác dọa các em nó vừa vừa thôi, Cali cũng có cái hay của Cali chứ bộ :p
Mà em Phan Duy ở chỗ nào thế, LA à?

Thê bác sang Châu Âu thì ít tiền bác vẫn thấy vui vẻ à.... bác cứ sang Anh rồi xem ít tiền nó vui vẻ như thế nào

Đàm Minh Hiếu đã viết:
Thê bác sang Châu Âu thì ít tiền bác vẫn thấy vui vẻ à.... bác cứ sang Anh rồi xem ít tiền nó vui vẻ như thế nào
Hi hi, Anh thì tớ không biết nhưng lang thang ở châu Âu có vẻ đỡ tốn hơn, nếu chịu khó đi tàu rẻ tiền và thuê nhà trọ sinh viên. Mĩ này thì cứ phải có cái xe mới làm gì được.

Back
Bên trên