Mỗi năm hoa đào nở...(Lớp Văn ơi!)

Lau lắm không lên đây, mà cũng chẳng thấy ai vào nhắn nhủ cái gì cả. Mọi người tình hình dạo này thế nào rồi? Đào ơi sao dạo này k thấy đâu nữa thế? Quỳnh lúc này học hành thế nào, có khỏe không? NP thi lâu oi là lâu rồi không thấy vào đây.

Còn về FMC :D: về Việt Nam được ít lâu. Vẫn trong giai đoạn thích nghi, và đang đi xin việc hihihi. Hôm nay vừa cùng NM Phương đến thăm cô Duyên, cũng phải 3-4 năm rồi không gặp cô. Ngồi nghe cô kể chuyện cũng vui, hóa ra mình cũng từng có một số chuyện khó quên, nhất là những chiến tích đèn xanh đèn đỏ và đồng hồ trường chạy nhanh... không biết có gợi lại trong mọi người kỷ niệm gì không. Nghĩ cho cũng những ngày còn đi học vẫn đẹp đẽ nhất nhỉ?

Những lúc rỗi rãi, kể vài câu chuyện cũ cho vui nhé..

Take care
:)

Hi Chau va moi nguoi ,
Hic , tuc qua , to dinh gui may cai anh cho moi nguoi xem , ma coc upload duoc, tuc no mau mui, hic, to van binh thuong,cung om may hom , con lai thi van the, chan eo,nho nha qua, Chau oi , may di lam roi ha, o Vn di lam thich khong? Tao chi so ve nha khong xin duoc viec , hic, co gi hay ho ke ban be nghe nhe.
Love, Anhdao

Trần Anh Đào đã viết:
Hi Chau va moi nguoi ,
Hic , tuc qua , to dinh gui may cai anh cho moi nguoi xem , ma coc upload duoc, tuc no mau mui, hic, to van binh thuong,cung om may hom , con lai thi van the, chan eo,nho nha qua, Chau oi , may di lam roi ha, o Vn di lam thich khong? Tao chi so ve nha khong xin duoc viec , hic, co gi hay ho ke ban be nghe nhe.
Love, Anhdao

Đào ah, tao đã xem ảnh của mày rồi, vẫn nhận ra heheh :)>- Tao đã đi làm ở đâu đâu, vẫn đang đi kiếm việc còn chưa xong. Xin vào mấy chỗ hay ho thì chưa xin được, chỗ không hay ho lại chẳng muốn xin, không khéo lại ngồi nhà dài cổ ấy chứ. Tao đã bắt đầu đến giai đoạn chán rồi đây :(, mà chẳng đi đâu làm gì ngay được, thấy mình thật nhàn tản quá. Thôi chắc kiếm cái gì làm tạm trước rồi tính :D Thế mày bao giờ thì học xong? Chắc tính làm tiến sĩ luôn ah?

Thế có về thăm nhà k? Mày đi ngay sau hồi tao đi hay là hồi nào nhỉ? À, mà add cái yahoo account của tao vào nhé, thỉnh thoảng hỏi thăm nhau cái.

Take care :x
FMC

Emptiness

Like the ocean
Without waves
Like the day
Without warm breezes
Like the night
Without moon
Without stars
Like falling of gravity
It falls until the weight no longer matters

The feeling of emptiness
Feeling of no feeling

FMC
Nov 2004

hi Chau, tao van dang hoc dai hoc, chua xong , chan qua di mat. Tao moi doi nganh moi, chac hoc 2 bang kinh te, ma chan qua di mat , hic.
Nam ngoai ve VN tao thu di xem may cho , ma tao cung so , ve nha chang tim duoc cho lam ma minh thich. Thoi ke, cu hoc xong roi noi sau , tao cung khong biet the nao, neu hoc tien si duoc luon thi cang tot, the thi e chong mat may a . :(
ok, tao add nick cua may nha, co gi gap o YM.
Anhdao

mọi người cho em hỏi, có phải là lớp mọi người có chị tên là Mai PHương đúng ko ạ? nếu đúng thì đó chính là cô giáo dạy văn của em:)

hoho, Nguyen Mai Phuong oach nhi , bay gio co ca hoc sinh hoi tham nua :D
Co dua nao lop minh la co giao nua khong nhi ?
:x

Sao ban Hung biet the, da thu chua ma biet :D
Khong biet la : làm hoa cho người ta hái , làm con gái thì phải biết kiêu à :p
Gap Mai Phuong om hon Mai Phuong ho to ha :))

Ối, ôm hôn thì chịu thôi, tớ đâu có cái dũng khí đấy :)) các bạn toàn có xúi dại, ôm hôn cô giáo của người ta phải tội chết.
Hôm trước tớ chán đời, rủ đi lượn giải khuây nhưng ko được :D, lâu lâu rồi cũng kô nhắn tin lại.

Eo ôi, thế thì chán quá nhỉ :( . Hê hê , Hùng ơi cố lên, phải chịu khó + kiên nhẫn nữa .
À, tại sao tớ gửi ảnh đợt trước ko được thế, mà bạn Hùng lại gửi được :((, bất công quá ...

Các chị ơi , cho em hỏi , lớp chị có ai theo học sư phạm văn không?
Hom nọ lớp em được một cô giáo trẻ măng vào dạy , không rõ tên là Hương hay Phương hay là gì khác . cô nói cô học chuyên văn khóa 96-99. trời , dạy hay đỉnh cao luôn . giọng nói ấm áp lăm, hợp với giao viên cực kì . cô không thật là xinh ( nhưng cũng xinh ) , duyên lắm , cười tươi , giảng văn mà cứ như làm văn ý , không dùng ngôn ngữ hàng ngày để giảng như các thầy giáo khác vẫn làm mà lại sử dụng ngôn ngữ rất bóng bẩy . nếu chị nào nhận diện được cô giáo này thì cho xin email của cô để có gì không hiểu có thể nhờ cô giải đáp, xin cám ơn nhiều nhiều ạ.!!!

Đề nghị em Linh phải tránh xa tiêu cực , không nên làm như thế. Học hành thì phải cố gắng chứ sao cứ tìm cách liên lạc với thầy cô giáo thế?
Với cả cho anh hỏi nhỏ phát, có giáo em không thật là xinh, thế tức là thế nào? Trông ngon không? Hôm nào anh em tâm sự phát đi...

Lê Việt Hùng đã viết:
Oách đấy nhưng kiêu ghê cơ :D
Em Linh cc, không phải nhận diện đâu, đấy chính là cô giáo Mai Phương yêu quí của chúng ta, em có thể check trong mấy cái ảnh của lớp Văn 96-99 ( Không biêt em có nhận ra không :D )

ối , anh Hùng anh Thanh quan tâm ghê nhỉ , em còn chưa kịp check thì hai anh đã cho 2 bài roài , chẳng lẽ cô giáo Mai Phương hoành tráng đến mức đấy cơ à?

mà sao anh Hùng nhận diện tài tình thế? chẳng lẽ anh đã từng ngắm cô nhiều đến mức ghi hình cô trong não hay sao? (xin lỗi cô nhá , em xí xớn một tí thui )

Ô hay Linh ơi, hoành tráng hay ko thì em phải biết chứ, em còn được học cô ý cơ mà.
Đọc mấy câu của em anh tưởng tượng ra Linh 2 tay 2 dùi, tay đâm tay chọc :d.
Trong 2 năm qua anh mới chỉ gặp mặt cô ấy 3 lần :)).

Back
Bên trên