Mỗi năm hoa đào nở...(Lớp Văn ơi!)

V­­ương Bích Ngọc đã viết:
Đây là trang web mà Châu có thể đặt mua: http://www.polymerclayexpress.com/books.html
Và đây là nhwngx quyển mà tớ nhờ Châu mua:
Sue Heaser: Making Miniature Dolls with Polymer Clay (21.13);
Sue Heaser: Making Dollhouse Miniatures in Polymer Clay ($13.97);
Katherine Dewey: Creating Life-Like Animals in Polymer Clay ($16.09);
Leslie Dierks: Creative Clay Jewelry ($13.27);
Barbara Quast: Making Miniature Flowers in Polymer Clay($16.09);
Stacey Morgan: Making Gifts in Polymer Clay ($16.09)
Tổng cộng khoảng $100 gì đó. Nếu có thể thì Châu mua hộ tớ nhé! Còn nếu vì bất cứ lí do gì mà Châu ko thể, thì cũng ko sao! OK? Thank you in advance!
Ngọc ơi tớ sẽ giúp Ngọc tìm hiểu về thị trường này ở mẫy chỗ tớ sẽ đi qua ở Châu Á và ở Hawaii. Còn mua sách tớ chưa dám hứa gì chắc chắn vì tớ có thể sẽ về ngay vào tháng 7 này, có thể sẽ tìm một việc gì đấy đi làm một thời gian etc. Những dự định còn đang trong thời gian nhiều thay đổi. Nếu tớ về nhà hè này sẽ kiếm mấy quyển đó cho Ngọc.
:D :rolleyes: =;

Phạm Minh Châu đã viết:
Ngọc ơi tớ sẽ giúp Ngọc tìm hiểu về thị trường này ở mẫy chỗ tớ sẽ đi qua ở Châu Á và ở Hawaii. Còn mua sách tớ chưa dám hứa gì chắc chắn vì tớ có thể sẽ về ngay vào tháng 7 này, có thể sẽ tìm một việc gì đấy đi làm một thời gian etc. Những dự định còn đang trong thời gian nhiều thay đổi. Nếu tớ về nhà hè này sẽ kiếm mấy quyển đó cho Ngọc.
:D :rolleyes: =;
Hi Châu! Thank you for any of your help!
Dạo này mọi người đi đâu cả mà ko thấy lên nói chuyện? Chắc là bận học à? Tớ cũng đang bận tối mắt tối mũi đây! hihi Không biết bao giờ mới hết việc?!
CHúc mọi người học tốt nhé!

Hi ,
Moi nguoi dao nay the nao , To thi het hoi roi , dao nay khong the tho duoc ( thu nhat la vi met thu 2 la vi om)h ihi ,
Ngoc oi , may thich doc tho con coc cua tao ha. tao luc nao ma cha lam tho con coc duoc.Dua day, dao nay buon qua, nhieu tao su , do di khong het , hihi , nhung ma quen mat la cai gi roi.
Chau a, di du lich the thich qua roi.tao cha biet co hoc duoc gi khong , nhung duoc di nhieu la thich roi .
Quynh oi may lay da chi o google a ? :p
Thoi , tu dung lai chan doi , lam tam bai tho con coc , lam toi dau nghi den day vay . Ba con doc chan thi dung keu nhe, hhi

Anh o day
Em gio tay voi
Tai sao , chang bao gio toi
Choi voi
Em co don

Tai sao anh khong om em
Anh yeu em , hay chi la hoang tuong
Sao anh khong hung ho
De nhung giac mo khong chua day nuoc mat
Em ghet anh....

Em nghe tung hoi tho cua anh
Tung nu cuoi
Tung va cham vo tinh
Em mo ,

Anh ke cho em ve nguoi ay,
Tai sao ???
Anh van nhin em
Dam say... hay em tuong ?
Anh van o ben em
Muon co nguoi yeu nhu em .....
Tai sao lai con nguoi ay ...

Anh bao :em la nguoi tuyet voi nhat
Tai sao lai khong phai la em
Ma la nguoi ay...

Hay om em bay gio
Hoac khong bao gio...........

Trong giac mo ngan ,
Em thây anh chan thanh
Anh yeu em , nhu em yeu anh
Nhung mo chi la mo
Tinh day , em lai thay anh
Ho hung
Gia nhu .....

Em tu noi voi minh
Anh cung nhu em : vo tinh
Anh khong danh cho em
The ma , dem ve lai muon mo mai ...

Em ghet anh nhu em yeu anh ..........................................................................

TAD( bat chuoc ki ten nhu chau , hihi )

Đào ơi mày cũng làm tao nổi hứng lên rồi đấy. Không được dài như mày nhưng tao mới chỉ nghĩ ra thế thôi. Góp chút cho thêm màu sắc.

Anh ơi anh giấc mơ em màu xanh
Sao anh làm nó chua như chanh
Đầu em lanh tanh bành
Tình quên sao đành

Sao có thể xa anh
Tình mong manh
Đời lênh đênh
Lòng chênh vênh

Trong nỗi nhớ mong manh
Em gọi tên anh

Hoho, Chau oi , Tinh yeu gi ma nhu canh me chua the may.
Quynh gia dau roi , gop may cau di chu, noi chung ban nao ma xem thi cung nen len tieng :)

Trần Anh Đào đã viết:
Hoho, Chau oi , Tinh yeu gi ma nhu canh me chua the may.
Quynh gia dau roi , gop may cau di chu, noi chung ban nao ma xem thi cung nen len tieng :)
ối trời ơi! Thơ thẩn gì mà nghe đau thương thế hả các mẹ? Đọc không thấy bay bổng mà thấy đau bụng đấy! hehe
Chán quá, đang ngồi ở lớp học tin mà đau đầu chả muốn học tí mào cả, chỉ mong hết giờ đi về thôi. Sao mà học cái visio chán thế nhỉ, vẽ vời vớ vẩn.
Mệt quá mọi người ơi, hình như ốm rồi! ...

Ngoc oi , tao tuong may hoc xong roi ? sao con hoc tin tung gi nua the . Tinh buon nen tho dau thuong :p
Chang hieu sao , nhieu khi tu dung cam thay co don the ....
Chau oi , may the nao , co bao gio giong tao khong ,mac du nhieu ban be, tu nhien cam thay lac long va co don ....
Co ai muon cuoi chua ? to thi chua, hihi , van con muon tu do ma .... chang ai noi truoc duoc so phan se ra sao nhi , what will be , will be . scheiße, ich bin so einsam...
........................................................................................
Eigenlich habe ich doch alles,wie so bin ich immer noch einsam, wieso ist es noch nicht genug für mich ???

Trần Anh Đào đã viết:
Ngoc oi , tao tuong may hoc xong roi ? sao con hoc tin tung gi nua the . Tinh buon nen tho dau thuong :p
Chang hieu sao , nhieu khi tu dung cam thay co don the ....
Chau oi , may the nao , co bao gio giong tao khong ,mac du nhieu ban be, tu nhien cam thay lac long va co don ....
Co ai muon cuoi chua ? to thi chua, hihi , van con muon tu do ma .... chang ai noi truoc duoc so phan se ra sao nhi , what will be , will be . scheiße, ich bin so einsam...
........................................................................................
Eigenlich habe ich doch alles,wie so bin ich immer noch einsam, wieso ist es noch nicht genug für mich ???
Hi, tặng mọi người một bài thơ đọc cho buồn nhé!

Em còn mơ đến một ngày
Đi cùng anh trên con đường đầy nắng
Nắm tay anh mà lòng yên lặng
Có ngàn lời mà chẳng thốt thành câu

Em đã đi cùng anh đến nơi đâu
Những miền xa lạ hay thân thuộc
Những cánh đồng hoang vu,
Những con đường gân guốc
Bụi mịt mờ che mắt em

Thoáng qua giấc mơ buồn thêm
Vì trong lòng giờ vẫn là yên lặng
Là đêm?
Là ngày?
Là mưa?
Là nắng?
Là một mình em vẫn còn mơ....

V&N

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu rồi không thấy Nam Phương online :x
Hôm nay 30/4, sinh nhật hạnh phúc nhé Nam Phương :x
...
Trời Sydney bắt đầu lạnh rồi...
Không biết mọi người thế nào rồi nhỉ :p
Chúc mọi người một ngày tốt lành :x

Quỳnh

Ah ha, Hallo Nam Phuong , Chuc mung sinh nhat nha, lai gia them mot tuoi roi .... (tuoi moi, nhieu niem vui moi )
Alo, Diep dang o Japan, con dong chi nao moi xa to quoc khong ?
Chuc moi nguoi vui ve nha.
Co thoi gian viet gi cho vui , Anhdao

Nam Phương ơi, tớ cũng xin chúc mừng sinh nhật Nam Phương nhé. Nhớ ăn một cái kem thật to, cười thật vui, và nhớ đễn những người yêu quí nhé.
Chúc vui vẻ và hạnh phúc. Còn gì hơn nữa nhỉ?!
:)
FMC

Uh to day, cam on moi nguoi da chuc mung to. Nhung noi thuc la nam nay, to chang co thoi gian de ma nghi den sinh nhat nua. Dung hom do thi di thi den 8h toi moi ra khoi phong. Hien tai to van dang phai on thi, met moi va cang thang. Chi so truot, phai keo dai thoi gian hoc thi chac la to chet.
The nhe, chuc tat ca luon gap nhieu niem vui

Hôm nay là sinh nhật Ngọc :x

Sinh nhật vui vẻ nhé bạn :biggrin:

Tự nhiên có cảm giác giống giống ngày xưa, bao giờ sinh nhật ai thì mua lọ hoa cắm ở bàn cô, bây giờ thì vào đây post một cái :biggrin:

Mà mọi người đâu hết rồi?

Ê Đào, mày biến đi đâu rồi hả?

Nam Phương thi xong chưa?

Châu đi thực tập (or whatever ;;) ) đã về chưa nhỉ?

G'day everyone :x :biggrin:

Chào cả nhà
Tớ vừa mới tốt nghiệp hôm 19 tháng 6 sau 4 năm đèn sách. Ah, sau một chuyến đi chơi Châu Á đã đời nữa chứ :D. So với mấy bạn ở nhà thì cũng là muộn hơn một chút rồi. Tớ muốn gửi mấy cái ảnh lên để mọi người xem nhưng tớ phải ngâm cứu xem là gửi thế nào đã. Chắc là độ nửa tháng nữa tớ sẽ vể đấy. Chẳng hiểu lớp mình rồi có gặp mặt nhau không nhỉ. Nếu có gặp nhau độ tháng 8 thì ới tớ một câu nhé. Tớ chẳng biết tình hình gì của mọi người mấy nên cũng muốn hỏi thăm xem là bây giờ ai đang ở đâu và thế nào rồi. Quỳnh, NP, Đào chắc là không về hè đâu nhỉ? Đi chơi mùa hè cho vui nhé, có gì vui kể cho bạn bè với.

Email của tớ la [email protected], điện thoại thì cứ email cho tớ và cho tớ số điện thoại tớ sẽ gọi lại, promise!.
Ah, cho tớ hỏi lớp mình có ai đang ở Singapore không nhỉ? Không biết trường mình ở Singapore có nhiều không.

Aloha,
FMC

Ảnh đẹp ha Châu ;) ;;) nhìn mấy cái chuỗi hoa quàng cổ phê thật :x , đúng là Hawaii b-)
Take care,
Quỳnh

hey, sao kothayhoadao?tonholadacomotlanthayai post Hoa Dao len roi ma? lạ nhỉ?
Ban Châu lay avatar = cachnaothe, to chi dung dc anh cua dien đàn thôi
ThangVHung bao h tra tao 30 cai CD nhe, thang Long chuyen nhuong sang cho tao roi, mà mày van the, cach an noi van ko kahc gi hoi cap3
he he grow up, child

Mày đi chỗ khác chơi, nơi đây chỉ dành cho những tâm hồn thanh tao (hoặc tạm thời :D). Đĩa của mày ko lo giữ, hỏi gì tao.

thàng khỉ này nói cái gì? liệu mà trả đi, lòng tham như mày mà dám nói đến 2 chu thanh tao,
tao cung bien thoi, chốn thanh tao nay ko phai chỗ của tao, tao tìm Hoa Anh Đào chứ ko phải Hoa Đào! he he, sorry may ban lop van, tớ nhầm địa chỉ

Le Quoc Cuong đã viết:
thàng khỉ này nói cái gì? liệu mà trả đi, lòng tham như mày mà dám nói đến 2 chu thanh tao,
tao cung bien thoi, chốn thanh tao nay ko phai chỗ của tao, tao tìm Hoa Anh Đào chứ ko phải Hoa Đào! he he, sorry may ban lop van, tớ nhầm địa chỉ

Thiện tai, thiện tai, tớ tưởng vào đến "Ams" thì chốn nào cũng thanh tao chứ ;), Hóa ra đâu đâu cũng nghe tiếng tu hú kêu :D:p

ờh Hóa ra đâu cũng giở trò tu hú kêu (Tu hú kêu hay lắm nhỉ, ai cho chơi dzới nào he he he)
thiên tài thiên tài

Back
Bên trên