Mỗi năm hoa đào nở...(Lớp Văn ơi!)

Chuc mung sinh nhat Chau!
Buoc sang tuoi moi voi that nhieu niem vui va luon gap may man trong cuoc song nhe!

Hà hà, chúc mừng Châu nhé. Ở HW chắc tổ chức linh đình lắm nhỉ. :beerchug: :smoking: =P~ :dazzler: :remykiss: :lol: :kiss1: :drummer: :drummer: :guitar:

Tiện thể tớ hỏi cái hai bạn trong cái ảnh này;http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=8142
ngồi ở cuối bên phải, hình như một là Hồng Anh, còn bên cạnh là ai nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi Đào!
Kể ra tao cũng ko đến nỗi lang mạn nhw thi sĩ đâu. Nhưng tự nhiên thời gian vừa rồi có vấn đề nên chả hiểu sao lại có thể làm thơ trở lại. Từ hồi ra trường cấp 3 tao ko hề làm gì trong 4 năm ĐH, bây giờ lại thơ thẩn mới điên chứ! Nhiều khi tao nghĩ là nếu còn biết rung động thì còn sống, chứ ko thì chỉ còn tồn tại thôi!
Nghĩ lại phải cảm ơn thời gian học Chuyên Văn vì nhờ đó mình sống đẹp hơn và có ý nghĩa hơn. Chứ thời buổi bây giờ nhiều khi tiền bạc làm lu mờ hết cả giá trị, chả biết đường nào mà lần! :)
Các bạn nhớ chúc mwngf sn Huy nữa nhé, mai là sn Huy đấy! À, hình nhw cũng là ngày cưới của cô Duyên thì phải, hihi

Lê Việt Hùng đã viết:
Hà hà, chúc mừng Châu nhé. Ở HW chắc tổ chức linh đình lắm nhỉ. :beerchug: :smoking: =P~ :dazzler: :remykiss: :lol: :kiss1: :drummer: :drummer: :guitar:

Tiện thể tớ hỏi cái hai bạn trong cái ảnh này;http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=8142
ngồi ở cuối bên phải, hình như một là Hồng Anh, còn bên cạnh là ai nhỉ.
Ơ, sao cái bạn này khôn thế, chọn đúng hai cô xinh nhất để hỏi tên?

Tớ vào HAO lúc 11.59 PM, kịp nhìn thấy sinh nhật bạn Châu.
Chúc mừng SN Châu nhé :)

Cảm ơn các bạn ieu quí đã nhớ sinh nhật tớ và gửi lời chúc làm tớ cảm động quá >:-D< :D :x . Không hiểu thêm một tuổi có gì khác không...

To Hùng: Tớ nghĩ là Hùng thế nào cũng biết tên (có khi còn nhiều hơn thế nữa ;) ) của cả hai cái bạn mà Hùng định hỏi rồi :p. Sao mà khéo chọn thế :p, đúng như bạn Ngọc lớp tớ nói ý B-) Hai bạn đấy cũng chơi cùng trong cái nhóm của tớ và Tâm đấy, thôi có gì hỏi Tâm đi

To Dương: Cảm ơn Dương nhé. Hình như hồi trước tớ cũng học thêm Toán thấy Cường cùng lớp Hóa, có phải Dương cũng học lớp đấy không nhỉ?

Tớ tính thật thà, không dám giả dối.
Xem lại bài cũ thì là Huệ Anh chứ không phải Hồng Anh, còn người bên cạnh trông có vẻ giống cô ấy. Nếu đúng là cô ấy thì nhìn khác quá.
Chắc Tâm lại buôn với Châu rồi chứ gì. Vụ này to đây. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Việt Hùng đã viết:
Tớ tính thật thà, không dám giả dối.
Xem lại bài cũ thì là Huệ Anh chứ không phải Hồng Anh, còn người bên cạnh trông có vẻ giống cô ấy. Nếu đúng là cô ấy thì nhìn khác quá.
Chắc Tâm lại buôn với Châu rồi chứ gì. Vụ này to đây. :))

Xin lỗi tớ không định ảnh hưởng đến tính thật thà của bạn Hùng ;) , chắc chỉ là củng cố sự thật thôi nhỉ :p
Thế mà còn phải hỏi. Thì tớ biết có sao đâu ;), có khi lại tốt ấy chứ. Hè này mà tớ về thì lại có chuyện để nói rồi :p:D. By the way, cái bạn đấy đúng là cái "bạn đấy" đấy :D

Hơ hờ, ngượng quá, thế này còn mặt mũi nào mò lên đây cơ chứ. Miệng lưỡi thế gian quả thật lợi hại. Nhọ thật, quả này thì hết đất làm ăn.
Thú thật là tớ mới chỉ biết tên, gặp mặt hai lần, chứ chưa có biết thêm gì nhiều như lời Châu nói đâu nhá.

Lê Việt Hùng đã viết:
Hơ hờ, ngượng quá, thế này còn mặt mũi nào mò lên đây cơ chứ. Miệng lưỡi thế gian quả thật lợi hại. Nhọ thật, quả này thì hết đất làm ăn.
Thú thật là tớ mới chỉ biết tên, gặp mặt hai lần, chứ chưa có biết thêm gì nhiều như lời Châu nói đâu nhá.

Chuyện nhỏ, có gì đâu :p. Mà bạn Hùng đúng là thật thà nhỉ :p:D, tớ chẳng biết gì cả hìhìhì :D, cũng chỉ là loáng thoáng thôi.

oho , nho ra roi , hoi xua ban Hung thich Hue Anh lop minh ( Mai Phuong nua nhi ). Ah , ma ban Hung co khi nham to voi Hue Anh roi , Hue anh , Mp , voi Chau , Tam thi phai , co hoc toan thay Vien , to chua hoc bao gio thi phai , hihi .
Lam con re lop Van khong ban Hung oi,
Chau Chau , may gui tin nhan cho Hue Anh kia, ma no dao nay the nao , co tin gi cua con Phuong khong( Quang Ninh y)

Hoa ra hoi xua lam minh cung nhieu chuyen hay that. The ma bay gio to moi biet. Tinh hinh la lop minh bay gio moi nguoi vui lam, tu tap, ru nhau di an trua... Moi nguoi da duoc nhin anh chua? To nhin ma khong nhan duoc ra Mai, khac lam, rat hien dai va xinh ra nhieu. Trang cung rat xinh ...
Co ban nao biet lap album cho lop khong?

Kha` kha`, đừng nói linh tinh thế chứ, Huệ Anh nào ở đây. Cứ thấy tớ hỏi ai là thích người đấy à, nếu thế thì Đào phải đứng đầu danh sách chứ nhỉ. Không biết Đào ở bên đấy ăn gì mà mau quên thế.
Hỏi Phượng hả, đi làm rồi, sắp lấy chồng, chị em mau về mà ăn cưới nhá. Tớ mới gặp hôm trước xong, ai đời con gái sắp lấy chồng mà vẫn còn mặc đồ đen xì.

Lê Việt Hùng đã viết:
Kha` kha`, đừng nói linh tinh thế chứ, Huệ Anh nào ở đây. Cứ thấy tớ hỏi ai là thích người đấy à, nếu thế thì Đào phải đứng đầu danh sách chứ nhỉ. Không biết Đào ở bên đấy ăn gì mà mau quên thế.
Hỏi Phượng hả, đi làm rồi, sắp lấy chồng, chị em mau về mà ăn cưới nhá. Tớ mới gặp hôm trước xong, ai đời con gái sắp lấy chồng mà vẫn còn mặc đồ đen xì.
Có mấy câu thơ này hơi chuối một chút nhưng đọc tạm cho vui nhé:

Thân anh như củ khoai tây
Cứ lăn long lóc chẳng trầy nổi da
Còn em như cái bánh đa
Chưa động đã vỡ, sao mà giòn tan ...

Bạn Hùng nói chuyện với lớp văn bọn tớ nhẹ nhàng chút nhé, khóc bây giở :(:)P

quynhthieuhuyen đã viết:
Xem cái bình luận này nhớ ra Hùng rồi :">
Lớp mình kéo co vô địch
Have a nice weekend everyone :)
Quỳnh
Hi Quynh! Vui đã đời nhỉ? Xem lại ảnh hòi đó thấy nhớ lớp quá! Hôm trước đến nahf Quỳnh mọi người hẹn nhau ở trước cổng trường, cứ như là được đi học ấy! Chỉ muốn lại được đi học cấp ba thôi.
Mà tớ đố tất cả mọi người chỉ ra xem trong ảnh kéo co đấy tớ đứng chỗ nào? Đặc điểm? Ai chỉ đúng tớ sẽ có quà! ;)

Ơ, có phải Ngọc chẳng thấy mặt đâu thấy mỗi cái mũ không? Tớ ngắm nghía lại cái ảnh mãi rồi :-/
Quỳnh

quynhthieuhuyen đã viết:
Ơ, có phải Ngọc chẳng thấy mặt đâu thấy mỗi cái mũ không? Tớ ngắm nghía lại cái ảnh mãi rồi :-/
Quỳnh
Tuyệt vời trên cả tuyệt vời! Tặng bạn Quỳnh một nụ cười thật tươi làm quà nhé! :))
Nhưng đố bạn Quỳnh biết ngoài cái mũ ra còn nhìn thấy chỗ nào nữa không? Đây là câu hỏi vòng chung kết đấy! Nếu trả lời đúng sẽ nhận được vương miện "hoa hậu có cặp mắt cú vọ"! kiểu thế này này 8-} haha

V­­ương Bích Ngọc đã viết:
Tuyệt vời trên cả tuyệt vời! Tặng bạn Quỳnh một nụ cười thật tươi làm quà nhé! :))
Nhưng đố bạn Quỳnh biết ngoài cái mũ ra còn nhìn thấy chỗ nào nữa không? Đây là câu hỏi vòng chung kết đấy! Nếu trả lời đúng sẽ nhận được vương miện "hoa hậu có cặp mắt cú vọ"! kiểu thế này này 8-} haha

Không lẽ là cái pair of jeans à B-)

quynhthieuhuyen đã viết:
Không lẽ là cái pair of jeans à B-)
Hi Quỳnh! Đúng là có 1 ít quần jeans, nhưng mà còn 1 chi tiết nũa, đó là cái tay thò ra để cổ vũ. hí hí.
Trả lời đúng 1 nửa thì được 1 nửa vương miện thôi! nửa còn lại fair chi thêm ít fong bì...
Đùa chút thôi chứ xem lại ảnh, thấy vui thật! Cám ơn Quỳnh vì đã giữ được những chiếc ảnh quí giá đó! Còn ảnh nào load lên hết nhé!

Back
Bên trên