Mỗi năm hoa đào nở...(Lớp Văn ơi!)

Trời ơi trời, mới đây còn triết lí hột cơm mà giờ đã đi lấy chồng hả con Đào kia?? (Hik, mà giờ này chắc nó tít mít trăng mật, chả rỗi rãi mà lọ mọ lên đây đâu!)

Em chào bà con ạ ,
Tình hình là đám cưới đã xong xuôi, mọi việc diễn ra tốt đẹp !!!!!
Xin cám ơn các bạn lớp mình đã đến dự lễ cưới của tớ! :x
NMP: tao có gọi điện vào di động cho mày mà, theo danh sách Mai gửi. Cú nhất là con V Hà với Vịt Linh, điện thoại kêu inh ỏi, mà ko ai nghe. Mà có phai goi j it đâu. NMP tao gọi bằng cả may tường + di động. Cả Điệp cũng ko gọi được. Bao giờ có ảnh, tớ sẽ gửi cho mọi người coi nhá.
Hôm thứ 2 rất vui nhá. Cô Duyên cũng đến, Huy, Nam, Nhân, Huong Lan, Chi, Mai, Diep, To Lan, Bich Hanh , Mai Linh, Chau .... hihi, gặp mọi người vui ơi là vui, mỗi tội cưới xin cập rập, chả ngồi nói chuyện được gì cả.
---------------------------------------------------------------------
Một lần nữa chân thành cám ơn mọi người nha.
Kiss, Anhdao

Vẫn choáng!!!

Chúc mừng mày nhé! Gửi ảnh lên đi cho tao tin hẳn!

Eh he,
quynh oi , may o dau roi. Nhan tien, cho to gui loi chao va cam on cac ban trong lop nhe. To To Lan ma Huong Lan, bao gio cuoi , nho nhan tin cho to voi nha ( len forum thong bao y) se co qua mung :x
Tinh hinh la mai to bay roi, to se rat nho cac ban va cac chau ( tieu bieu co chau nha Mai Linh , hehe, vi da den tham , con lai, cha co chau nao duoc xem mat ca)
To se post anh ngay, khi ve Duc, tai Net o day chuoi qua, dong thoi, mot cong 3, 4 viec luon. Mong moi nguoi thong cam, Anh lop minh chup , hoi bi dep nha.
Mot lan nua cho chung to ( hehe, van chua quen cho lam ) cam on moi nguoi , hen lan sau nha.
Kiss: ADTM<):)

Eh he,
quynh oi , may o dau roi. Nhan tien, cho to gui loi chao va cam on cac ban trong lop nhe. To To Lan ma Huong Lan, bao gio cuoi , nho nhan tin cho to voi nha ( len forum thong bao y) se co qua mung :x
Tinh hinh la mai to bay roi, to se rat nho cac ban va cac chau ( tieu bieu co chau nha Mai Linh , hehe, vi da den tham , con lai, cha co chau nao duoc xem mat ca)
To se post anh ngay, khi ve Duc, tai Net o day chuoi qua, dong thoi, mot cong 3, 4 viec luon. Mong moi nguoi thong cam, Anh lop minh chup , hoi bi dep nha.
Mot lan nua cho chung to ( hehe, van chua quen cho lam ) cam on moi nguoi , hen lan sau nha.
Kiss: ADTM<):)

Ôi Đào tẩu, buồn 5p vì không biết m gọi mời đám cưới, chứ không thể nào cũng đến oanh tạc, thôi hẹn khi khác (hí hí, j/k) Tò mò k biết m làm cô dâu trông dư lào, mặc váy cưới có nhảy tưng tưng lên không, hị hị. Chúc mừng 2 VỢ CHỒNG nhé (nghe quen chưa). Post ảnh đê!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hello bà con,
rất xin lỗi vì vừa rồi tớ bận quá. Ảnh sẽ được Post lên.
Tô Lan cưới thế nào, có ai đi ko? Kể nghe với! @ Tô Lan: Cúc cu, hạnh phúc nhá! Chúc 2 vợ chồng trăng mật vui vẻ, chứ đừng vỡ mật như nhà tao :)) ( cưới xong ốm lăn quay, hic)
Hương Lan cưới tháng 11 đấy bà con ạ! Ai có tin tức, đề nghị chia xẻ nhá.

Đào!!! Chúc mừng sinh nhật mày! Hehe, hẹn gặp mày ở Hamburg (?!)
Mai (10/11) là sinh nhật Nam.
12/11 là sinh nhật Mai.
Sinh nhật vui vẻ nhé!
Hehe, có 4 đứa sinh nhật tháng 11 thì 3 đã có gia đình, còn mỗi mình lông bông đi bụi :">

Chào cả nhà
Lâu quá rồi tao không vào xem lớp mình lu loa gì trên này. Con Đào cưới buổi trưa, lúc 11h thì mãi gần 10h30 con Diệp mới gọi điện cho tao. Hic, nhăn răng ra tao cũng không đi được vì lúc đấy đang ngồi trong phòng họp. Thế là lỡ cả.
Thông báo, cưới con Tô Lan, có tao, con Mai Linh, Diệp, Nam, Huy, Nhân,và cô Duyên thôi. Cũng hơi vắng nhưng cũng đủ một bàn ngồi đông đủ. Cũng vui mày ạ. Con Tô Lan trang điểm xinh lắm. Con Đào không biết hôm cưới nhìn thế nào nhỉ? CHắc là cũng xinh:).
Tao có sáng kiến: Đề nghị cả nhà post ảnh cưới của mình lên để thi Hoa hậu cô dâu đê (Mặc dù ảnh cưới của tao đã mốc thếch ra rồi):D

Ui, chào mọi người.
Chúc mừng SN Nam, Quynh, Mai nha, hic, nha to đang sua, nen ko co net, den truong thi ko co thoi gian chui vao phong may, vi dong lam.
Thang nay thi co Van Linh , Vit Linh Sn nay.
Hinh nhu con ai nua y nhi, Dai khai la chuc mung tat ca cac ban sinh thang 12.
Quynh oi, tao chac ko di Hanburg duoc, vi den 22 van phai di day Seminar cho bon Uni. Ma bao gio may gi the, cha nhan nhu gi ca.
To Lan, Huong Lan gui anh cuoi nhe, anh cuoi cua to post len mang roi, ma be lam , xau in, de nen lai, lam lai vay,
Kiss, AD

Troi!!! To Lan va Huong Lan cuoi roi ah??? Ko thay ai thong bao gi het...

Cả nhà mình dạo này bận rộn quá hay sao ý nhỉ, chẳng thấy ai tham gia diễn đàn gì cả:(

Ô, hôm nay sau bao nhiêu lâu mới lại vào đây buôn....
Tình hình là cháu Chún nhà tớ đã được nửa năm, con Mai cũng 3 tháng, Điệp ới, tập 2 thế nào rồi. Quỳnh già hôm qua SN, sang năm cưới chồng cho hết lông bông. Vân Linh thế nào rồi. Hương Lan , Tô Lan chuẩn bị ấp chưa? :)) này, lớp mình có kế hoạch họp lớp gì ko nhỉ. Lên kế hoạch đi, để dần dần thực hiện :))

Ai có gì mới, thông báo nhá.
Tschüß"....

Chào cả nhà, tao là Điệp đây.
Thông báo với mọi người là tình hình tập 2 của tao ổn roài. Cháu nhớn được hơn 2 tuổi còn cháu nhỏ gần 6 tháng. Tao post ảnh của mấy nhóc nhà tao trong blog, tiện thể sẽ up lên trang tranh ảnh luôn nhá. Ai có nhu cầu thì add nick của tao vào nhá- nick là "levudiep". THỉnh vào buôn tí cho vui đi. Dạo này nhiều việc, đầu óc bận bịu suốt, chúng mày chắc chả đứa nào nhớ tao nữa rồi:D
Con Vân Linh được 1 nhóc rồi, bao giờ có đứa nữa? Đào post ảnh con show hàng đi chớ, dạo này mày thế nào rồi, đang ở đâu? Hương Lan từ hồi cưới đến h thấy bặt vô âm tín. Còn Bích Hạnh thì giờ đang theo chồng sang Mỹ rồi, bảo add nick tao để nói chuyện mà thấy mất dạng luôn, buôn với bán gì?
Tình hình là diễn đàn lớp mình độ này hẻo quá đấy. Bà con hăng hái nhiệt tình lên tí nhá:D
Thân chào tất cả những đứa nào đọc được lời nhắn của tao>
Điệp:-j

Oi gioi oi.. dung la lau lam roi moi vao cai forum lop minh.. Tinh hinh la dua nao cung nhon nhip chong con roi.. Diep oi the m tha ho ban ron nhi? Co vat va lam k? Hai nhoc la con trai luon ah? The thi bon no nghich phai biet nhi? T thi cung dang quay lai My roi. Hien gio dang o Boston. Co nghe Dao noi la Bich Hanh sang My, nhung k thay lien lac gi. Chuc ca nha nam moi vui ve, hanh phuc, cac con an ngoan chong lon :X:)

Hê hê chào các bác,
Tình hình là BHanh sang Texas, có chat với tao 2,3 lần. Diệp cưới, ai đến được thì kể cái. Còn Chi, Trang, Quỳnh, Vân, ai nữa nhỉ ? có gì mới thi thông tin nhé. Hôm nào phải làm quả liên lạc họp lớp. 10 năm rồi đấy!

Hê hê chào các bác,
Tình hình là BHanh sang Texas, có chat với tao 2,3 lần. Diệp cưới, ai đến được thì kể cái. Còn Chi, Trang, Quỳnh, Vân, ai nữa nhỉ ? có gì mới thi thông tin nhé. Hôm nào phải làm quả liên lạc họp lớp. 10 năm rồi đấy!

Hôm nay mới lọ mọ vào được diễn đàn lớp mình. Theo như tớ biết thì Hương Lan cũng sắp sinh rồi. Tháng sau thì Quyên cũng sinh tập 2, tháng sau nữa thì Nam Phương cũng sinh tập 2 tiếp. Không biết lớp mình còn ai đang có tập 2 nữa không? Đào ơi, bé nhà ấy cũng sắp được 1 tuổi rồi ấy nhỉ? Hôm trước chat với Trang, thấy Trang bảo cuối năm về lấy chồng. Hi...hi...
Điệp kia, dạo này tao có thấy mày online đâu mà buôn bán. Tao ngủ thì mày thức không thì ngược lại, lại còn trách móc gì. Để hôm nào mày lên, nói chuyện cho mày khỏi đi ngủ luôn nhé.
Châu ơi, tớ thấy mọi người bảo Châu đang ở Boston nhưng không có email nên không liên lạc được. Cho tớ số điện thoại đi để tớ gọi. Hè này có đi đâu chơi không?

Alo alo, to moi ve Vn choi, de nghi lop minh hop lop 10 nam de, lau lam ko gap cac ban, co dua nao o nha lam o ban lien lac, thi alo anh em voi, tao ko co so dt moi nguoi.

Back
Bên trên