Lee FC

Chẳng dám ngượng đâu bạn ơi! Hôm nay tớ thấy bạn ấy cười cứ híp tịt cả mắt lại. Nhìn khiếp!

thế phải đẹp trai mới lập đuợc fc à :-?[/QUOTE]
Không phải đẹp trai mới được lập FC nhưng cũng phải có cái gì đó đáng chú ý mới nên lập chứ!

Chẳng khổ thân đâu ấy ạ!
Bạn Long bị nói thế cũng phải thui mà! Người gì ngồi học lớp Nga nhưng tâm hồn lại treo ở lớp Anh. Cú thế ko biết!

nói tóm lại là thế này nhớ, các bạn ko thích thằng Lee thì tôi mặc kệ, muốn nói sao thì sao, nhưng mà thích cãi nhau về nó thì mời té ra chỗ # mà bình luận nhá, bạn Đăng Trung, Ngọc Anh, Phương Thảo ạ. Nếu ko thích thì ra ngoài, việc quái gì phải chui vào đây nói nói mấy câu cạnh khoé nhau. Bực cả mình. Các bạn chưa chơi gì thì đừng nói nhiều, okie?

kể cả là cái topic này có mỗi tôi, cái Vân với cái Min thì cũng chả cần nhờ các bạn vào giúp đâu :-& (oẹ vào mặt)

Lê Ngọc Anh đã viết:
thế phải đẹp trai mới lập đuợc fc à :-?
Không phải đẹp trai mới được lập FC nhưng cũng phải có cái gì đó đáng chú ý mới nên lập chứ![/QUOTE]
thế cậu đã nói chuyện hay đã chơi với nó chưa mà bảo nó ko có gì đáng chú ý b-)
ko biết thì đừng nói linh tinh [-x

nhắc lại lời trưởng fc
bạn nào ko thích topic này thì đừng vào rồi nói những câu linh tinh
nghe khó chịu lắm b-)

Trời ,hoá ra bạn Lee là Long ở lớp Nga hả ?
Thấy bạn ý ... kiểu gì ý ,nói chuyện với bạn gái ở ngoài trường chả sao ,thế mà vào lớp thì im thin thít ?

Chỉnh sửa lần cuối:
nói tóm lại là thế này nhớ, các bạn ko thích thằng Lee thì tôi mặc kệ, muốn nói sao thì sao, nhưng mà thích cãi nhau về nó thì mời té ra chỗ # mà bình luận nhá, bạn Đăng Trung, Ngọc Anh, Phương Thảo ạ. Nếu ko thích thì ra ngoài, việc quái gì phải chui vào đây nói nói mấy câu cạnh khoé nhau. Bực cả mình. Các bạn chưa chơi gì thì đừng nói nhiều, okie?

kể cả là cái topic này có mỗi tôi, cái Vân với cái Min thì cũng chả cần nhờ các bạn vào giúp đâu (oẹ vào mặt)

Ặc, đề nghị là nhìn lại nhé, hình như tớ chưa nói gì xúc phạm, "cạnh khoé" đến ai tên Lee Long hay gì cả.

Đăng Trung đã viết:
Ờh, là bạn hôm đầu tiên đi một hai ấy.
Hê hê, "hội đồng" kinh wá cơ, làm bạn ấy sắp t.. ra quần rồi đấy
thế cậu nghĩ thế nào? hay là tôi nói điêu cho cậu, mà nói thế này cho nhanh nhớ, ý kiến gì thì cứ gửi PM đê, đừng vào đây nói vớ va vớ vẩn. tôi cho là thế đấy, đc chưa?

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
Đăng Trung đã viết:
Ờh, là bạn hôm đầu tiên đi một hai ấy.
Hê hê, "hội đồng" kinh wá cơ, làm bạn ấy sắp t.. ra quần rồi đấy
thế cậu nghĩ thế nào? hay là tôi nói điêu cho cậu, mà nói thế này cho nhanh nhớ, ý kiến gì thì cứ gửi PM đê, đừng vào đây nói vớ va vớ vẩn. tôi cho là thế đấy, đc chưa?
Eo ơi, bạn Quỳnh Anh mà lại khó tính thế á ? Người ta làm gì thì kệ người ta chứ ! [-x

Ở đây nói như thế thì ko phải chỉ có QA khó tính đâu...
Ừm, hoá ra cái bẹn đứng cạnh Khanh mấy hôm đấy á? Không xinh nhẩy?:)) Xin lỗi trước, nhận xét đầu tiên của mình khi bẹn Huy lên là " trông nữ tính nhẩy"<không tin thì hỏi mấy bạn lớp tớ coi>=> đừng có thắc mắc Lee nữa...

--------------------------------------------------------------------------------

Trời ,hoá ra bạn Lee là Long ở lớp Nga hả ?
Thấy bạn ý ... kiểu gì ý ,nói chuyện với bạn gái ở ngoài trường chả sao ,thế mà vào lớp thì im thin thít ?

Bạn ý ngại mà :)) Bạn ý im là phải thui, con trai nói ít mới hay chứ :)) Hay là các bạn làm quen luôn với "7 sắc cầu vồng " của 9C năm ngoái đi, trừ bạn Hoàng sang Anh :D :))

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Ở đây nói như thế thì ko phải chỉ có QA khó tính đâu...
Ừm, hoá ra cái bẹn đứng cạnh Khanh mấy hôm đấy á? Không xinh nhẩy?:)) Xin lỗi trước, nhận xét đầu tiên của mình khi bẹn Huy lên là " trông nữ tính nhẩy"<không tin thì hỏi mấy bạn lớp tớ coi>=> đừng có thắc mắc Lee nữa...
Ừ, ai cũng bảo tớ thế đấy, giờ bạn Minh mới biết à? ;;) ;;) ;;) ;;)
Các bạn bênh bạn Lee quá xá nhờ! Bạn Trung nói đúng thật, đã có ai cạnh khoé gì bạn Lee của các ấy đâu, làm gì mà nóng thế? 0:) 0:) 0:) 0:)

Back
Bên trên