Lee FC

Con Què sợ lắm ăn với măch chẳng hiểu thẻ thống gì
hở gần hết

Chào Hiếu .
To Què : chết chửa ai lai mặc thế , mới cả đừng làm cho các bạn nam chết "đứng" chứ .
To H.M : Lee "quý" lém , sướng chưa :D
To Chung Trang : Chào bà . Hết .

Ặc, chào nhau còn hơn ông Hiếu ngồi viết vài câu để câu bài. Toàn fishing men cả... Ăc. sợ quá!
To Vân: Lúc nào tao chả thấy con Què như thế nhưng mà hôm wa đỡ hơn, nó còn khoe tao là nó không cài có 1 cúc thôi :))

Trời ơi... kí đấy khó khăn nhỉ Vân.. Lại còn phải nhờ Vinh Hiển hỏi hộ nữa chứ..:))

ặc, đứa nào mà thằng Lee chả "quý" cơ chứ. mà thôi stop cái chiện bạn Què sexy đê, tao có mún đâu, nó cứ đứt thì biết làm thế nào, ko có cúc như thế mà thay. nếu các bạn thích tớ như bạn Lee thì tớ sẽ mặc hẳn 5/6 ngày đến trg` okie? ( phải chừa 1 ngày để tao giặt áo chứ :D )

nói tiếp về bạn "thần tượng của chúng ta" : mấy hôm nay trông bạn Lee lúc nào cũng đi thui thủi 1 mình, yêu cầu các fan tìm hộ 1 đối tượng đê giới thiệu cái :)

bọn mày ngớ ngẩn thật, nổi thì có nổi nhưng mà bạn ý cô đơn, các fan chân chính phải thương chứ, phải ko nào?

Ôi ngại quá,dạo này đi cạnh bạn Nghiêm Long toàn bị nhiều bạn soi moi thui,thế mà bảo .... "ế"???
Kéo kéo....

Tú "+" kia , vào đây làm gì thế ?
Hay là bà Trang cặp đôi với Lee đi , dù gì thì trong lớp bà cũng ngồi cạnh mà :)

Í, bà cũng không thích bạn Lee đâu, vì bạn ý cướp mất cái chỗ ngồi của bà. Bây h nó ngồi ở chỗ đấy luôn vì cô xếp nó ngồi đấy:( thành ra mỗi lần bà ra đấy ngồi nó toàn đuổi bà đi đấy chứ. Bà luôn phải dùng đến vũ lực mới xong chuyện==> cháu mới nhìn thấy bà ngồi cạnh nó.:))

Ủa? Què ui mày quá đáng lắm, tao đang định viết tiếp về chuyện đấy thì mày lại cấm bọn nó,tức là cấm luôn tao?...
To Vân: Biết đâu nó chỉ quý mỗi tớ;);))...
Mình vừa mới phát hiện ra họ hàng mình dạo này lên HAO đông quá... Chào cô phát, chào dì nè (dì có vào đây ko?)

Cấm cái gì cơ hả Hà Meo..., nhìu họ hàng sướng nhẩy!!!! Hình như mình là cô của Hà Meo :))

bọn này lên đây làm cái gì đấy hử? đang là bạn Lee cơ mà, này Hà Min, nếu là sexy Què thì vào cái thùng xả rác ấy, sẵn tiện bọn nó đang nói xấu tao :D kekek

bạn Chung Trang đc ngồi gần thần tượng à, OMG!!!!! chết mất. ban điều hành FC cũng phải ghen tị nì :D ( gồm tao, con Min, con Vân )

Back
Bên trên