Lee FC

trùi,bạn NA làm gì mà khiếp thế,ấy nhìn xem tớ đã chê bạn ý cái gì chưa???Thoai,tốt nhứt là ko nên gây mất đoàn kết làm giè,tất nhiên là bạn ý có nhìu điểm đặc biệt nên mới có nhìu bẹn quý đến thế chứ, khâm phục thật...
Làm bạn đê,đừng có bực mình làm gì nhá,tổn thọ lắm đấy ;)

Bảo rồi, đừng co dại gì mà động vào ổ kiến lửa, toàn fans cũng của Hiệp bạn Hiệp cô đấy, không fans thì cũng là bạn của nó :))

thế cậu nghĩ thế nào? hay là tôi nói điêu cho cậu, mà nói thế này cho nhanh nhớ, ý kiến gì thì cứ gửi PM đê, đừng vào đây nói vớ va vớ vẩn. tôi cho là thế đấy, đc chưa?

Thế này nhé:
1. Đấy là một câu nói đùa.
2. Cả 2 câu đều nói 1 thằng (hê hê, thằng nhé, đừng nhầm là con gái) tên Huy.
3. Hình như tớ cũng đã nói rồi nhưng nhắc lại vậy: tớ chưa nói gì xúc phạm, hay cạnh khoé... bất cứ ai.

Hình như QA chưa đọc lại, nhỉ?

Thêm nữa, tính tớ thích nói gì thì nói ra luôn, mấy cái "vớ va vớ vẩn" thì PM làm gì cho mất công.

nói tóm lại là ko nên bàn luânj nhiều quá về vấn đề này
các bạn ko thích bạn ý thì thôi đùng có lải nhải tren này làm gì
tốn thời gian
thông báo với hà minh là cõ bạn gái xinh tươi đan để ý đến thàn tượng
hết sức cảnh giác
mà sao tông bọn nó dú thế
phải giữ khoảng cách

Thông báo với Vân là... QA ui, mày phải canh thằng Lee cẩn thận đấy

Lê H?ng Vân đã viết:
hết sức cảnh giác
phải giữ khoảng cách
vân nói cho tao đi tò mò quá :-$
tao là bạn thân nó mà

Lê H?ng Vân đã viết:
nói tóm lại là ko nên bàn luânj nhiều quá về vấn đề này
các bạn ko thích bạn ý thì thôi đùng có lải nhải tren này làm gì
tốn thời gian
hết sức cảnh giác
phải giữ khoảng cách
Như kiểu Nghiêm Long bị 1 vợ chạy theo quản ní! :)) 8-}

:D haha, con Rùi nói nhìu quá đi :D
tất nhiên là Vân với Min phải hoan nghênh các bạn ý roài, cơ mà bọn nó trông cứ đú đú, ko thích hợp với bạn Li nhà mình :)) tốt nhất là ko nên mời chào vào FC. mà cú thật, đang định trêu bọn nó thì thằng Li lại đi ra ngoài, hết cả cơ hội :)
mà Vân+Min ơi, canh "thần tượng" làm giề, cho nó thoải mái chớ :D nó có bạn gái thì càng dễ hút fan..............:D omg,...

Mì ới... Có cần phải mất tận 15 trang để post mí kí nì không???? tính đi tính lại thì chi có khoảng chục bài là post về bạn lee của chúng ta... Tớ ngồi đọc đến đau cả mắt ra cuối cùng thì cũng xong. Tớ xin cho ý kiến:
1. Theo tớ thì bạn lee cũng được, mỗi tội hơi ít nói( nói thế thôi nhưng bù lại được cái cười nhìu. :)))
2. Nếu các bạn chỉ nhận xét 1 con người qua vẻ bề ngoài thì tớ thấy không nên chút nào vì thực ra hồi đầu cũng đâu có khoái đâu, nhưng mà khi chơi thì tính bạn ý cũng được đó chứ. Đâu có sao.
3. Các bạn cũng từ từ mà bàn luận làm cho mà nóng tính thía??? Trời đã nóng rui`, cứ bình tĩnh mà bàn bạc có sao đâu.
Đấy là ý kiến riêng của tớ về vấn đề này. Rất mong là mọi người bớt căng thẳng hơn.

tình hìn là âto chưa biết bon nó học lớp nào nhưng mặv kệ
Ruòi tao là phó trưởng fc nha

tuy là Lee FC mở cửa với mọi ng` nhưng mà cũng phải xét duyệt chớ, nhất trí là ko cho 4 bạn ý vô FC nhẩy Vân nhẩy? :D

Xin chào bà Trang .
To Hà Minh : Lee bảo con là sau khi đọc xong cái FC này , Lee "quý" mẹ lém . :))

Ơ, chúc mừng con vào được HAO nhá... Thằng Lee bảo "quý" mẹ hả? Chuyện, mẹ cũng " quý" nó lắm:));)

Nguyễn Vinh Hiển đã viết:
Xin chào bà Trang .
To Hà Minh : Lee bảo con là sau khi đọc xong cái FC này , Lee "quý" mẹ lém . :))
Bà chào cháu.. Hức, mình còn trẻ mà đã con đàn cháu đống thế này rùi. Chít quên mất, tui chưa có con :>
Nguyễn Hà Minh đã viết:
Ơ, chúc mừng con vào được HAO nhá... Thằng Lee bảo "quý" mẹ hả? Chuyện, mẹ cũng " quý" nó lắm
Trùi, bà thương con bà nhỉ.. Chẳng biết có phải tình mẫu tử không....:))

lạc đề, lạc đề trầm trọng. cái này là Lee FC chứ có phải nơi tìm họ hàng thất lạc đâu cơ chứ???

nói tiếp về bạn Lee: bạn ý dạo này như mất tung tích hay sao mà ít thấy cái mẹt nó quá??? à, dạo này nó đang theo đuổi thời trang mất cúc 1,2 ( như tao rứa) :D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
lạc đề, lạc đề trầm trọng. cái này là Lee FC chứ có phải nơi tìm họ hàng thất lạc đâu cơ chứ???

nói tiếp về bạn Lee: bạn ý dạo này như mất tung tích hay sao mà ít thấy cái mẹt nó quá??? à, dạo này nó đang theo đuổi thời trang mất cúc 1,2 ( như tao rứa) :D
Oài, sorry Què nha. tao hơi vô ý. Thông cảm, bà cháu lâu ngày mới gặp nhau... trên mạng. Hì
Bạn Lee bao giờ mà chả thế, lúc nào cũng không cài 2 cúc áo đầu tiên cả.
A`, mà mày cũng thế hả Què... :>

Back
Bên trên