Lee FC

Được cái nỗi gì! Nhìn trông cũng cao ráo, nhưng mà không đẹp trai cho lắm! Bạn trưởng FC đâu rồi nhỉ? Bạn Quỳnh Anh ới ời!!!!!!!!!!!!!!

Hehe sao nói xấu bạn tớ thế,hay la ghen tị vậy????? [-x :D

Phạm Lê Huy đã viết:
Được cái nỗi gì! Nhìn trông cũng cao ráo, nhưng mà không đẹp trai cho lắm! Bạn trưởng FC đâu rồi nhỉ? Bạn Quỳnh Anh ới ời!!!!!!!!!!!!!!
hehe, ý mày là ko điẹp giai = mày chứ giè :))
Ờ,hôm tay tớ cũng nhìn thấy bạn ý rùi,lúc tập quân sự đứng ngay hàng đầu tiên thì phải.

Tình hình là hôm nay iem đã nhìn thấy bạn Lee rồi! Chả đáng để mọi người lập FC đâu à! Xấu òm!

Chậc, ko hiểu gì về điện cả, kiểu này thì nên lập cái FC nữa cho bạn Huy mới được. :))

Trời, cả nhà lại xúm vào chơi em mấy vố thế này mới đau cơ chứ! Em có bảo là đẹp trai hơn bạn LEE đâu mầlạp FC với chả F xủng thế hả bạn Trung? Tớ thấy lập FC của bạn Trung thì hay hơn đó nhá! :)):)):)):))

nì nì, đây là trưởng FC đây, mún lập FC bạn # thì ra chỗ # nghịch nhá? đây là Lee FC
bạn Nghiêm Long nếu nhìn bt thì trông cũng ..... bt nhưng nó cười trông xinh lắm :D
tính nó lại hiền, dễ trêu chọc
bạn Lê Huy xúc phạm thần tượng của bọn tớ đấy à? bạn ko thấy hứng thú thì tớ mời bạn té, đừng vào đây viết linh tinh.

hihi, bạn QA cứ bình tĩnh đi, ko phải là xúc phạm đâu mà bạn Huy chỉ nói suy nghĩ của bạn ý thôi mà:)

HAT đã viết:
Hehe sao nói xấu bạn tớ thế,hay la ghen tị vậy?????
Theo mình thì là ghen tị đấy chứ nhỉ?
Lê Huy đã viết:
Cho hỏi, đã có ai công nhận bạn Huy trông hơn bạn Lee chưa? Hôm nào nhờ bạn Vân Khanh chỉ mặt cái nào.
Mà ít nhất mấy người xong quanh đây đều phản đối bạn đấy bạn ạ
Vân Khanh đã viết:
hihi thôii chẳng cần cãi nhau, lập cho cả 2 bạn luôn
Câu này thì mình cũng phản đối luôn nhá. Phải xem 2 bạn ý có đáng lập FC không chứ?

Đien hả mà lập fc của đứa khác
lập fc là độc quyền của tao và 2 con nữa
muốn ;ập phải mua bản quỷền đây

Ừm, mình là người lập FC đấy... Bạn Huy có ý kiến gì thì thắc mắc với mình nào? Đừng nói với QA khổ thân nó:)) Thế ý bạn tức là lập FC cho mình chứ gì?
To Khanh: Mai chỉ mẹt bạn mày cho tao

Trời, các bạn suy nghĩ nông cạn quá à! Tớ nói thế vì theo con mắt tớ thì bạn ý không đẹp trai thôi, có gì mà xúm vào "chém" tớ thế này? Tớ cũng đâu có dám nhận là mình đẹp trai mà các bạn đòi xem mặt tớ, để định tạt axít tớ à? :D:D:D:D:D Tha cho tớ!

To Khanh: Mai chỉ mẹt bạn mày cho tao

Ờh, là bạn hôm đầu tiên đi một hai ấy.
Hê hê, "hội đồng" kinh wá cơ, làm bạn ấy sắp t.. ra quần rồi đấy :))

Sao ko biết được.Bạn Phạm Lê Huy chính là bạn được thầy gọi riêng lên hôm đầu tiên để đi đều:D

Bạn Long ko hiền tí nào đâu ấy ạ! Người gì mà kiêu thí mồ. Chẳng thèm mở miệng nói chuyện với đứa nào ở lớp cả (trừ sếp trưởng).

Back
Bên trên