Lee FC

Mấy hôm hông ghé qua FC mình lập. Nghe mầy (con QA) nói thía tao lại muốn làm trưởng FC hơn, quản lý các bạn ý... Chứ làm manager của thèng Lee thì cứ phải đi cùng nó á??? Chít mứt. Hay mầy làm nhá. Mà làm manager thu money hội viên hả? Để tao nghĩ lại:)) OK:)):)):)) Hehe.
Live show Lee và những người bạn hả? Nhắn các bạn nhá( tao nói lại câu của mày đấy QA ạ, tao là manager cơ mà:(( mày tranh của tao) hôm 3/9 sao khi tập dượt đón chào năm học mới(!!!) Ban quản lý FC họp mẹt ở... hàng bà Thanh nhá. Khoảng 9h nhá. Trước đấy mấy bạn đi đâu thì đi...
9h30' bạn nào mún chiêm ngưỡng rung nhan bạn Lee thì:d tìm bọn tớ:)

min ơi, nói như mày thì tao biết làm rì? hay thế này nhá, mày lo tổ chức chương trình còn tao sẽ lo quản lý fan cùng bẹn Vân . mà lâu ko thấy con Vân lên đây à Min ?
to sis Hiền: sis muốn gặp bạn ý thì phải liên lạc với em chứ :D mà sis làm hội viên thì phải đăng ký đấy :D

mình thấy bạn long chẳng có gì là đẹp trai thế mà lại lập fc
đúng thật là

Ủa, Lee tên là Long à? Giờ tui mới biết! Nghe bạn Vân Khanh nói là đẹp trai lắm?

sis Hiền dạo này gặp ở trường sao maf lạnh lùng thế
sis có biết là hôm 25/8
em với Hà Minh phả đi tìm sis mãi đây

Ừm, cho mình ghi lại bạn Vân nhá... Có mỗi bạn với con QA tìm thôi... Mình thì tìm bà ý làm giè?

mày ơi, tìm làm gì khi sis ấy đứng lù lù ngay quán bà Thanh?
bạn Lee thật ra là Li chứ ko phải là Lee đâu, nhưng nó bảo Lee cho nó Tây :D

Lê Ngọc Anh đã viết:
mình thấy bạn long chẳng có gì là đẹp trai thế mà lại lập fc
đúng thật là

thế phải đẹp trai mới lập đuợc fc à :-?

uầy,vẫn chưa nhìn thấy nhưng mà tớ nghe Khanh khen bạn lee ý cười "ruyên",hehe<<<<tò mò=P~ :))

ờ cứ tan 1 cái là lù lù ở hàng thanh ... thế mà bảo đi tìm ... bốc phét [-(
mai khai giảng ... ^_^ hẹn em Lee ra hàng Thanh đi ^_^ :D

sao bạn Ngọc Dương lại để ảnh sỉ nhục thế kia cơ chứ
lâu lắm phó trưởng mới vào fc xem tình hình thế nào
vẫn ổn:)):)):))

Lê H?ng Vân đã viết:
sao bạn Ngọc Dương lại để ảnh sỉ nhục thế kia cơ chứ
lâu lắm phó trưởng mới vào fc xem tình hình thế nào
vẫn ổn:)):)):))

ý em là sao ? :D

Tình hình là hôm nay iem đã nhìn thấy bạn Lee rồi! Chả đáng để mọi người lập FC đâu à! Xấu òm!

Back
Bên trên