Lee FC

Phải kéo cái này lên thôi kô cái FC này chết chìm ở đâu thì chẳng ai biết:D:))

Hê hê, còn cái fc của mày đâu rồi, ko kéo nốt lên đi cho nó xôm.:D

Lee là bạn Nghiêm Quốc Long lớp 10 Nga đúng không?Có cái mắt nhìn giống Hàn Quốc vật, trắng trắng xinh xinh nữa chứ. Nhưng nhin` mặt lạnh lùng quá ko bít tính như thế nào

Phạm Phương Thảo đã viết:
Lee là bạn Nghiêm Quốc Long lớp 10 Nga đúng không?Có cái mắt nhìn giống Hàn Quốc vật, trắng trắng xinh xinh nữa chứ. Nhưng nhin` mặt lạnh lùng quá ko bít tính như thế nào
Tính bạn í hay cực,cậu cứ yên tâm đi.Tuy mặt bạn í lạnh lùng như nước hồ thu,nhưng tâm hồn bạn í lại nồng nhiệt nóng bỏng.Người như bạn í bi giờ khó kiếm lắm,đã đẹp trai lại tài hoa lại tốt bụng,vui tính.Cậu thử làm quen với bạn í xem sẽ thấy ngay thôi. :))

cái mắt đấy đã làm bao nhiêu fan nữ đổ gục ...................

Ặc, chuối ko chịu nổi. Đổ gục cái đầu mày ấy.

Vũ Minh Tân đã viết:
Tính bạn í hay cực,cậu cứ yên tâm đi.Tuy mặt bạn í lạnh lùng như nước hồ thu,nhưng tâm hồn bạn í lại nồng nhiệt nóng bỏng.Người như bạn í bi giờ khó kiếm lắm,đã đẹp trai lại tài hoa lại tốt bụng,vui tính.Cậu thử làm quen với bạn í xem sẽ thấy ngay thôi. :))
Nghe chuối thật đấy, làm gì có ai hoàn hảo thế hả ấy :eek: . Nhưng bạn ấy nổi tiếng vậy ko bít có kiêu ko, mà dây vào nhưng người nổi tiếng là rắc rối lém thỉn thoảng lại bị đem ra bàn tán soi mói ;)

Hì, công nhận là ng` nổi tiếng khổ thật... suốt ngày bị gái soi. :))

Hehe !!!!!!!!! Bây h` mới biết cái topic này !!!!!!!!!! Thằng Nghiêm mà lạnh lùng thì đến pó tay . Đẹp zai , chơi bóng rổ thì hay , tính lại dễ chịu ... Hết chỗ nói

Nghe chuối thật đấy, làm gì có ai hoàn hảo thế hả ấy :eek: . Nhưng bạn ấy nổi tiếng vậy ko bít có kiêu ko, mà dây vào nhưng người nổi tiếng là rắc rối lém thỉn thoảng lại bị đem ra bàn tán soi mói ;)
Ồ đừng lo,tuy bạn í nổi tiếng thật đấy,nhưng bạn í ko kiêu đâu mà lại còn rất hòa đồng nữa.Cậu cứ xin chữ ký,chụp ảnh thoải mái bạn í ko bao giờ từ chối đâu.Hôm nay đang chơi ở sân bóng rỗ bỗng tập đoàn fan của bạn Lee ra tặng hoa,xin chữ ký tuy có nhiều bạn ko được xinh xắn cho lắm :)) nhưng bạn Lee vẫn tận tình đón tiếp.Đấy cậu cứ yên tâm mà "quan hệ" với bạn í đi nhé với cả tuy dây với người nổi tiếng rắc rối thật nhưng mà cũng nhiều cái sướng lắm đây.
Mà tao đính chính tao là Quân cò đấy nhé đừng đứa nào nhầm đấy.

nghiêm long là thần tượng sống của tớ đấy, một cái liếc mà một em chết, tính thì vãi hay, học thì đỉnh, đẹp trai, chơi môn gì cũng gọi là perfect

Vũ Minh Tân đã viết:
Ồ đừng lo,tuy bạn í nổi tiếng thật đấy,nhưng bạn í ko kiêu đâu mà lại còn rất hòa đồng nữa.Cậu cứ xin chữ ký,chụp ảnh thoải mái bạn í ko bao giờ từ chối đâu.Hôm nay đang chơi ở sân bóng rỗ bỗng tập đoàn fan của bạn Lee ra tặng hoa,xin chữ ký tuy có nhiều bạn ko được xinh xắn cho lắm :)) nhưng bạn Lee vẫn tận tình đón tiếp.Đấy cậu cứ yên tâm mà "quan hệ" với bạn í đi nhé với cả tuy dây với người nổi tiếng rắc rối thật nhưng mà cũng nhiều cái sướng lắm đây.
Mà tao đính chính tao là Quân cò đấy nhé đừng đứa nào nhầm đấy.
Ui bạn chỉ hỏi chơi thế thui chứ không định quan hệ gì đâu,đừng hiểu lầm. Tớ tự bít mình mà,ko dám trèo cao đâu ngã đau lém :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì, thì có ai nói j đâu mà phải thanh minh thế, hay là... có tật giật mình nhể. :-? :))

Ui bạn chỉ hỏi chơi thế thui chứ không định quan hệ gì đâu,đừng hiểu lầm. Tớ tự bít mình mà,ko dám trèo cao đâu ngã đau lém :)>-
Cứ trèo đi,ngã thì cùng lắm là ... đất lún chứ có ji đâu mà ko dám??:)):D:p
Bạn nào cần thêm thông tin về .... gia đình nhà bạn Nghiêm cứ hỏi tớ nhé:D
À mà bạn nào mún tặng wa` gì Lee thì nên tặng vòng tay :D ;;) :> ,"bạn ý" thích mấy cái đấy:)):))

thôi được để ý cũng sường lắm bạn ý hotboy đấy

Back
Bên trên