Lee FC

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ối giời ơi, chúng mày đang nói đến thằng Lee - Long đấy à?? miẹ, đứa nào không bít tưởng bạn ý là famous super star, cái thằng đấy có rì đâu mà nhiều đứa thích thế hả chúng mày??? :-? Hé hé, có lần bạn Mai Quyên tưởng tớ thích bạn lee mới chán chứ :))
Úi giời ơi là giời!!!!!!! :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))
Đọc mấy trang liền tưởng ai chơi bóng rổ + bóng đá mà mình ko biết,hóa ra là thằng Nghiêm Long,giời ơi là giời,cười nẻ ruột mất :)) :)) :)) :)) :))
Thằng này thì tính cũng khá,nhưng bảo cái mặt giống Hàn,cái mắt giống Nhật thì đúng là ko tưởng tượng được ra thằng này.Tao chỉ thấy nó mắt híp+mặt hơi ngu ngu thôi,ặc ăc!!!!!!!!!!!!!!Thế mà mình cứ tưởng ai ghê gớm đang định mai đi hỏi thằng bìu. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, Lee FC hoạt động trở lại àh, hì, cũng tốt, lại có chỗ để câu. :))

Ơ có page 7 cơ à thế mà mình không biết, sao lại gọi thằng nghiêm long là lee hả mày

nghe nói có topic này, mà bi h mới thấy :))
ai bảo bạn Long lee ko có rì đặc biệt nào?? giống anh Kwon Sang Woo ^o^
thế mà nhìu bạn hỏi thăm phết ( vd điển hình là bạn Hạnh T-A đấy thui ) hehe b-)

sao lại có cái topic quái gở này ở đây nhẩy ??? ( :D sin lỗi bà con )

bạn Lee thì mình biết, nhìn Hàn Quốc ghê vì có đôi mắt hình dấu huyền

Hì, có thêm bạn Hương muốn vào fan club này... :))

Ồ,it's Lee's return!!!!!!
FC trở lại hoạt động rầm rộ ghê,có 1 thông tin cho bà con là Long lee sau học kỳ 1 suýt học sinh yếu,học kỳ 2 đã "được" hàng loạt thầy cô giáo "trông nom" tử tế,bi h cứ nhìn thấy cái mẹt thằng này là thấy 2 chữ :SẦU ĐỜI!!!!

Thế là sau mấy tháng mất tích, LFC đã có thêm thành viên tích cực roài

Lee FC . Hahahah:)) . Ko ngờ vẫn còn tồn tại được đến ngày nay đấy . Tao cứ tưởng nó trôi dạt về chân trời nào rồi chứ

Bùi ơi , giọng mày có vẻ không thành thực lắm đâu ! mà hình như cái topic này lâu lắm mới thấy , hồi trước không biết biệt tăm biệt tích nơi nào .

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Bùi ơi , giọng mày có vẻ không thành thực lắm đâu ! mà hình như cái topic này lâu lắm mới thấy , hồi trước không biết biệt tăm biệt tích nơi nào .
Cái này lâu lắm rồi nhưng hình như bạn Hiếu mới đăng kí từ tháng 12 thôi thì biết làm sao được?????

Ơ???Khônng ai vào topic này nữa à???Phải kéo vậy.....Hò dô ta....

Có vẻ không vui vẻ , sôi động , tấp nập như Bob FC của lớp mình , sao chẳng thấy mem nào vào ca ngợi thần tượng của mình thế ....?

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Có vẻ không vui vẻ , sôi động , tấp nập như Bob FC của lớp mình , sao chẳng thấy mem nào vào ca ngợi thần tượng của mình thế ....?
8-} bạn này có gay ko thía .

Thì mọi người cứ nghía qua BOB FC xem tớ nói có đúng không nhé , 90 % BOB FC là boy ( còn vào để ca ngợi thần tượng hay là buôn chuyện thì no biết )

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thì mọi người cứ nghía qua BOB FC xem tớ nói có đúng không nhé , 90 % BOB FC là boy ( còn vào để ca ngợi thần tượng hay là buôn chuyện thì no biết )
Đúng là cái topic của BOB rộn hơn thật vì thực ra thì thằng LEE nó cũng có nổi hơn BOB là bao đâu...Với cả là khổ chủ cũng phải vào topic của mình chứ. Còn đây thì thành nơi câu bài của thành viên rồi còn gì...:D NÓi thêm là gì cho chật đất.... [-x

Back
Bên trên