Lớp Văn ơi !!!!!

Ờ có khi lúc bé Thủy về thì ko phải 1 mà là 3 người ấy nhỉ :beerchug:

Ờ có khi lúc bé Thủy về thì ko phải 1 mà là 3 người ấy nhỉ

:)) :)) bạn Tâm lại tưởng tượng quá đà rồi... "đi 1 về 2" là more than enough! Em Thủy nhà ta không dở hơi như thế đâu ...phải không nhỉ? ---> vãi lúa :D

Tự do là thứ cần ưu tiên hàng đầu... về nhà bây giờ cũng lắm chuyện linh tinh rắc rối lắm chứ! Chả có sự lựa chọn nào là tuyệt đối cả!

Úi, hôm nay thấy sốt ruột quá, phải mò lên HAO thì đã thấy bị nói xấu rồi. [-x Anh Tâm thắc mắc nhiều làm gì, em Thủy về mấy mình thì hồi sau sẽ rõ :> , không đoán mò linh tinh /:)

Hiền hâm, tao còn được làm sinh viên 1 năm nữa mừ;;), cứ enjoy đã, đi làm khổ lắm :((, như hôm qua 9 rưỡi mới được về, mà ngày nào cũng bị bó gối 8, 9 tiếng phát cuồng:|

Ah`, hôm nay là sinh nhật ai cả lớp nhớ không nhỉ? ;) , 7 năm về trước chúng ta đã mượn cớ tổ chức sn để trốn kiểm tra 15', nhanh thía đấy, đã 7 năm rồi.

Btw, lớp mình có ai có ảnh nào của lớp đẹp đẹp chút thì scan ra được không? Có em gì đó nhắn là lớp mình thiếu ảnh cho vào tập san :d, đống ảnh của Thủy bây giờ nằm trong vali dưới đáy kho rồi :-s , bó tay.

Tớ có.... nhưng để ở VN rồi...mà toàn ảnh chụp máy cơ...scan vào mờ và bé lắm. Trong album lớp mình thiếu gì nhỉ! Hình như mấy cái ảnh "Made in 12" ...cắc cùm cum... cắc tùm lum vẫn ở trong phòng truyền thống của trường mà! :))

Đã bảo để ở VN rồi mà..send sao được... Trong album lớp mình đầy!

@ em Thủy-bé : mày đi làm ở đâu thế? em Thủy "nhớn" cũng đang làm cho một hàng Net bên Ý... Lâu lâu rồi...tao tóm được nó trên YM, chả hiểu dạo này biến đâu biệt tích!

Oai`, mệt quá, lại đến cuối tuần rồi :)>- :)>-

Em Trung nhắn lớp mình gửi ảnh nào đẹp đẽ hơn vì mấy ảnh trên album chưa đạt tiêu chuẩn chất lượng, ặc ặc, không bít làm sao bi giờ:-s Tình hình là em Hiền với anh Tâm cũng bó tay nhỉ?

Hiền à, lâu lắm rồi tao cũng không gặp con Thủy nhớn, nó đi làm part-time cho cửa hàng đó thì phải. Tao đi thực tập thôi, full-time, 6 tháng:(( . Chán bọn tư bản lắm rồi, về xây dựng CNXH thôi:| :-$ b-)

Ừ, cuối tuần rồi...
Lớp mình ngày xưa toàn chụp máy ảnh thường, lấy đâu ra ảnh chất lượng cao như bây giờ.
Lớp mình còn những ai hay online trên Y!M ko nhỉ?

Chán bọn tư bản lắm rồi, về xây dựng CNXH thôi

:D cái gì thế này??? Lâu lắm mới nghe thấy một câu nói nghiêm trọng thế này đấy Thủy ạ.... Xây dựng CNXH à :)) Mày cứ về ...xây dựng gia đình đi đã... CNXH đã có nhà nước lo...hehe

@ Tâm: Bạn Tâm hứa với Nhiệm chuyện danh sách lớp mà không đưa cho bạn ý sao? quá hạn mấy ngày rồi, Nhiệm vừa PM cho tớ đấy!

20-10 chúc chị em lớp Văn vui vẻ, nhận được nhiều quà, ai thiếu gì thì sẽ có náy :D :) :) :)

:) Cảm ơn bạn Trung nhé!

Chết thật, lâu lắm tớ cũng không nhớ nổi 20/10 là ngày gì nữa rồi :D

Vào đây hô hào chút cho topic lớp mình đỡ bị lãng quên nào. Mọi người giờ ai cũng bận hết cả, chẳng còn thời gian lên buôn chuyện nữa nhỉ. Bác Tâm làm luận văn xong chưa? dạo này không thấy bác update "a new beginning" nữa nhỉ ;;) ;;) . Em Hiền đâu rồi, ôn thi đến đâu rùi em?

Chào em Thủy, tại chúng mày ko vào nên tao cũng ko thể vào đây "độc thoại" được... quanh đi quẩn lại chỉ có mỗi 3 đứa là còn thỉnh thoảng ra vào thôi!

---> Thông cảm, tuổi già sức yếu., lại lười biếng quen sống ẩn dật rồi mà! Đâu được như các em 17, 18 tuổi nữa... Thỉnh thoảng tao với mày phải offline than thở thôi Thủy ạ!

Bạn Tâm bây chuyển sang "old begining" rồi kìa!

Khỏi cần, tớ đây rồi, Linh đây.
@ Nhung: tớ nhớ Nhung rồi, ko sợ quên đâu, trước hay sang chơi nhà nhau mà, Nhung nhỉ, lại còn lang thang đi mua áo với lại dây buộc tóc nữa, nhớ ko?
Dạo này thế nào?
Liên lạc với tớ theo YIM: Linh1005 nhé, sẽ kể nhiều chuyện hơn. À mà vẫn thích màu tím nhỉ, Saotimkazan?
@Bạn Hiền: lúc nào về VN thì alo cho bạn bè nhé.

Sorry mọi người vì lâu lâu tớ...quên béng cái box này.

Có ai "chống lầy" thì báo sớm để tớ xếp lịch nha. Hic, dạo này đi lắm đám cưới quá!

:p Chào bạn Lé iu quí! Vẫn ở Hàm Tử Quan chứ? Cuối tháng 11 tớ về, nếu có dịp sẽ ghé qua chơi...nhân tiện add luôn YM cái nhỉ!

Em Thủy bé đâu rồi! Không phải vào đây ngó nghiêng rồi chạy đâu nhá! Tao cũng đang muốn nói chuyện với mày mà :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây đây em Hiền ;;) , em Thủy dạo này đi làm và ăn chơi nhiều quá nên hết thời gian thăm HAO chứ sao :D. Em Hiền sắp về VN chưa? Mọi người tranh thủ tháng 12 tụ tập 1 bữa đi.

Chào em Le' 1 cái, mặc dù cũng mới buôn được mấy câu trên YM. Lé đi làm thế nào rồi?

Tâm dạo này bỏ bê đi đâu rồi ấy nhỉ? Nhớ anh quá anh ơi, hixhix ;;)

@Hiền: nhà tớ vẫn ở chỗ cũ, số 45 í (tương lai vẫn kiên quyết bám trụ thêm mấy năm nữa hi hi). Về VN thì nhắn tin cho tớ nha. Hic, nhớ báo trước kẻo mà tớ chẳng biết em Dziệt Kiều nào xinh xinh đến gõ cửa nhà mình.
@Thủy ơi, tớ vẫn bình thường. Tớ online suốt nhưng mà toàn để invisible. Thỉnh thoảng sẽ tranh thủ buôn chuyện.
Báo cho Thủy biết nhá: Anh Tâm Tít nhà ta mới về bộ phận FIS của FPT, toàn các em xinh đẹp trẻ trung, lại kiêm việc chăm chút cho tờ "FIS today" rất là oách xà lách (in nhiều màu ko thua tạp chí Đẹp Fashion) cho nên bận rộn lắm. Tớ định làm Headhunter câu kéo mà có được đâu!gb
Mí lại cấm mọi người gọi tớ là Lé nhá. Mắt người ta đẹp thế mà cứ ghen tỵ xuyên tạc lung tung...Chỉ được cái nhí nhố!!! (hê hê mình ấn tượng câu nói của cô Dung dạy Sinh).
Thôi, buôn thế là đủ. Chào cả nhà.

Back
Bên trên