Lớp Văn ơi !!!!!

Topic dạo này ế ẩm quá, còn mỗi Tâm là vẫn nhiệt tình. Mọi người thông cảm, vừa đi làm, vừa bị kick out :d, phải tìm nhà mới nên cứ nhắng hết cả lên, hết cả hứng vào đây tán chuyện :((. Dậu và Hiền dạo này thế nào rồi? Dậu va Tâm ơi, các em ở nhà sắp lấy chồng hết chưa? ;;) .

Hihi.... Thế em Thủy bé đã lấy chồng chưa mà lo các em gái ở nhà lấy chồng thế?

Lấy chồng thì tao ko biết nhưng đi làm thì nhiều lắm rồi! Bọn mình già wa.... :(( :(( :((

Cac ban lop van dau het roi, lay chong ca roi a`, sao buon qua vay.
Nhan ngay quoc khach , chuc moi nguoi doi dao suc khoe de tiep tuc "chien"!!!

Hihi.... Thế em Thủy bé đã lấy chồng chưa mà lo các em gái ở nhà lấy chồng thế?

Sắp rồi em Hiền ạ ;;) , ráng đợi vài năm nữa nhá. Tình hình là mệt mỏi lắm rồi, thôi kiếm đại anh nào nhà giàu, lấy chồng xong đỡ phải kiếm tiền nhỉ :)) (ặc ặc, ý tưởng này thật là kinh khủng :-s :-s :-s ).

Trời ơi, muốn về nhà....Tại sao lúc nào mình cũng chọn con đường vất vả thế nhỉ? 21 weeks ahead...Be strong

:) làm rì mà mệt mỏi hả....phải "giữ gìn sức khỏe" mà chiến đấu chứ!
Tao nghe câu "vài năm nữa" của mày mà thấy trừu tượng quá! /:)

Đề nghị FASCIT post bài có dấu cho dễ đọc nhá :-B
Mà ngày Quốc Khách là ngày gì vậy :p :)) :)) :))

Thủy chưa gì đã mệt mỏi rồi à :( Phải dũng cảm chiến đấu chứ em :D

Thế bạn Hiền bao giờ thì lấy chồng? ;)

Thế bạn Hiền bao giờ thì lấy chồng?

hihi... hỏi gì mà khó trả lời thế.... tớ đâu có dại dột mà đi lấy chồng lúc này :D hihi...nhưng cũng chẳng nói trước được... biết đâu bòom một cái .... hix :x

Còn bạn Tâm thì sao, sao mà lắm "new begining" thế? :p

Thế cứ mỗi ngày mới lại có một "new begining" thế kia à? Tâm dạo này đa di năng quá!:D

Ko ko... thế thì mệt lắm...
Tớ chỉ trích dẫn thế thôi :p

Ú ù, mọi người đâu cả rùi,sao forum ế chỏng ế chơ thế này???Cám cảnh làm sao...

wuuaaaa!
2 Hoàng Linh (biệt hiệu Hoàng Lé -cấp 2) Nhớ cái đứa buộc tóc đuôi gà ngồi cạnh bà cả 4 năm cấp 2 ko? Tình hình bọn lớp Văn từ hồi Trưng Vương thế nào rồi? update cho tôi cái nhé. email của tui là [email protected]

Một ngày mới lại một ngày mới này :p

Lâu không online ở HAO, hôm nay mới vào đã gặp quả ảnh của anh Tâm, choáng:| , anh ơi, dạo này làm gì mà phát tướng thế:| . Mà công nhận Tâm dạo này đa năng quá, hết em này đến em khác.

Tình hình là em dạo này hơi bị chán đời, đi làm oải quá :((. Cả nhà có gì update tình hình tý đi, nhớ nhà quá.

Ko, em này là người quen thui mà :D
Thủy bé làm gì mà chán đời? Đi làm có nhiều xiền thì về thăm anh trai đi :D

=D> hihi... hoan hô em Thủy và em Hằng chui vào đây... lâu rồi lớp mình mới có đứa lên tiếng

Và chúc mừng bạn Tâm tìm được "new beginning" thực sự.... khởi đầu tốt đẹp nhé!

Có ai biết em Linh lé thế nào thì nói cho bạn Nhung biết với kìa.... Mà lớp mình đã có ai lấy chồng chưa....?

:p Bạn nào ở nhà update cho tí thông tin nào.... Tháng 11 tớ về đấy!

Em Hiền sắp hồi hương rồi ah :p, em Thủy chắc phải 1 năm nữa, mong về quá đi mất.

Tâm nhận cúp gì thế kia anh? Trông mặt xí xớn ghê. Anh tài trợ tiền vé đi em về VN liền ah'. Tình hình em vẫn nghèo đói lắm anh ah :p. Btw, ai ở nhà mua giùm em quyển 20 năm Thày và Trò nhé nhé, thanx trước :x :x

Hihi.. anh mà có xiền tài trợ em thế thì anh sang đó thăm em còn hơn Nhợn còi ạ :D :)) :)) :))
Bạn Hiền zìa nhà nhớ mua quà cho mọi người nhé ;;) :p

---> hơ...sao 1 năm nữa hả Thủy, tao tưởng mày cũng sắp về chứ....:)) hay ở bên đó có gì "quyến luyến" rồi? hiihii....

Học tập bạn Tâm...luôn hướng tới tương lai và hi vọng vào những sự khởi đầu tốt đẹp kìa... Something new...something just begin....

Back
Bên trên