Lớp Văn ơi !!!!!

Ừ, con My Vân nhìn đú quá... 8-}
Hehe Cẩm Vân giờ đi làm ở đâu đấy? Thấy online cả ngày liền ;)
Khao mọi người đi chứ :)>-

@Thủy: Cuối cùng thì anh chẳng vote cho đứa quái nào cả :)) Anh chỉ vote cho con gái lớp mình thôi :x

Nghe Tâm nói xúc động quá, biết thế mình gửi ảnh dự thi, ít nhất cũng được 1 vote an ủi :|

Vân: Hix, tao cũng chả biết chính xác plastic nó dịch thế nào, đại loại là mấy em bóng bẩy, đỏng đảnh chải chuốt, lúc nào cũng thích làm trung tâm chú ý ấy mà :D

Tớ làm vớ vẩn thôi Tâm ạ. Đang chán đời đây. Biết thế tao với mày cùng đi thi Thủy nhờ, một mình Tâm có 3 phiếu cơ mà. Chưa kể mình tự vote :D

Ôi trời ơi, Lương Quốc Tâm, hôm nay em mới phát hiện ra anh chưa xin bản quyền, đem ảnh của em va em Thủy beo', Thi già lên mục HAO most wanted. Đang ngồi lê la trên mạng mà không tin vào mắt mình nữa, damn... 8-} Mà akay là suốt hơn cả tháng nay mình không biết mới đau chứ. Nợ nần càng ngày càng thêm chồng chất Tâm ạ, thù này ta quyết phải trả :-?

Đâu, đâu???
Cho tao cái link tao xem với. Tao chả biết cái Most Wanted đấy ở đâu nữa

Ở trong mục túm tụm tán gẫu ý C.Vân.

Buồn quá, chẳng có việc gì làm cả....:(

Phức tạp quá, không biết nên ở hay nên về, ở lại thì đi làm tất bật từ sáng đến chiều, rồi lại thui thủi một mình 6 tháng nữa, ôi trời....Sao cuộc sống lúc nào cũng là những sự chọn lựa nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Có ai thích mèo ko? Coi mấy cái này đi:

Chỉnh sửa lần cuối:
@ MLinh: Uh, đang chờ mày với con Nở sang đây thêm lần nữa :p, hồi bọn mày sang đây tao về VN thì phải. Dạo này đú quá đấy nhá, tao mới xem ảnh lớp mày xong :p.

@Tâm: không sang nhà hàng xóm tám chuyện thế nhé X( :-B, cứ tung hỏa mù gây mất đoàn kết nội bộ [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bui` Thu Thuy đã viết:
@ MLinh: Uh, đang chờ mày với con Nở sang đây thêm lần nữa :p, hồi bọn mày sang đây tao về VN thì phải. Dạo này đú quá đấy nhá, tao mới xem ảnh lớp mày xong :p.

@Tâm: không sang nhà hàng xóm tám chuyện thế nhé X( :-B, cứ tung hỏa mù gây mất đoàn kết nội bộ [-(
Lon kia bao h ve the, tao 20/8 se co mat tai VN

Tao không về được rồi, chắc phải đến Tết, nở à. :( :( :(, đang năn nỉ xin nghỉ sớm về Tết mà chưa được đây này :(

Mày liên lạc với con Phanh đi, tao với nó mới đem mày lên thớt đấy :D. Ah`, có việc tao nhờ mày, lạy mày, mày về nhà làm nốt hộ tao không sang năm mày ra trường rồi chết tao. [-o< , với cả nghe Vũ Béo quảng cáo bên ngành Ấn Độ có bác Quốc Anh nào hay lắm :> :> :> , mày về tăm tia xem thế nào :D :D, lão ấy kêu hỏi mày với con Phanh cho khách quan. Mà tăm tia thôi nhá :p, mày với con Phanh yên ổn rồi thì để tao :)) :))

Lại buôn bán với lớp Văn tí ti... Mày ơt thành phố nào đấy Thủy? Biết đâu hè tao lại sang...thăm mày...

HL bé tí tẹo, may sang đây thế nào chả gặp được tao :p, đùa vậy, tao đang ở The Hague, mà sang được nhớ báo nhá, mọi người sắp đi hết rồi, còn mỗi mình tao ở lại, chán quá :(( , có gì thì message cho tao đi.

Back
Bên trên