Lớp Văn ơi !!!!!

Cao Thế Khải đã viết:
Thế này đã ăn thua gì anh.

Tớ kể cho các ấy nghe, hômtớ lên trường, thấy có đứa chào hỏi mình rất nhiệt tình. Mình cũng tươi cười đáp lại: "Uh, em đi đâu thế? Chị lên gặp thầy chút" Tự nhiên thấy mặt nó nghệt ra. Về nhà vắt óc suy nghĩ mới nhớ là nó...học cùng lớp mình. Thế mà tớ cứ tưởng nó khóa dưới, hehe :shy:

Học 4 năm đại học, mà quá nửa lớp tớ không biết tên :| Được cái ai cũng biết tên mình, hehe :)>-

BẠN ẤY TÊN LÀĐặng Hiền Thanh :-B
8-| :) :x |-) :-/ =; 8-} ;;) ;) :(( 0:) :eek: :* :| :)) :> :-s :-$ [-( :-? =D> [-x :)>- /:) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, có cần phải khoe khéo thế này không hả bác Tâm?

Ôi, đau đớn cõi lòng quá, vừa thi xong, chả hiểu hôm nay xi` trét thế nào mà đọc sai đề, đi luôn cả bài luận của mình rồi :(( :(( :(( . Huhu, làm sao bi giờ :(( :(( :(( . Hix, thôi không ăn vạ nữa :D, vào than thở một cái cho đỡ chán vậy...... tình hình các đồng chí dạo này thi cử thế nào? Ai lên update 1 tẹo đi. Ah, bắt quả tang em Lé sang box lớp Toán xí xớn mà không vào đây chào anh chị em 1 câu nhé :-? ;;)

Hic... poor you little Thủy :( thương wá

Còn em Lé thế này thì... hết nói rồi

Có phải Linh lớp mình đâu. Linh lớp Toán đấy chứ.

Hôm nay đi in luận văn, mất mấy trăm nghìn. Tiếc tiền quá, hic hic.....

Uầy, Vân đọc không kĩ rồi, em Lé có một bài ở trong box đấy mà, hinh` như ngay trang trước ;;)

hey, mọi người lớp mình thi cử đến đâu rồi?Bao giờ tốt nghiệp xong phải gặp nhau 1 chuyến chứ!

Hix, sau một thời gian topic lớp mình vắng hiu hắt, các "tình yêu" Tâm và Hiền cũng bỏ đi mất rồi :(( . Tớ thi xong rồi, mừng rớt nước mắt. mọi người chắc tốt nghiệp gần hết rồi, chúc mừng nhé :) ... 1 tuần nữa và ....1 tháng nữa [-o< [-o<

Ah, có lời "khen ngợi" Tâm đã sửa chữ kí ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hừ, chữ kí của anh có cái bài hát rõ hay, thế mà lại bị admin remove mất tiu gòi :((

Hixhix, topic lớp mình dạo này ế ẩm nhỉ? Có mỗi anh Tâm nhiệt tình thì còn mải chạy sô sang Miss HAO, còn mải đi bình chọn các em xinh đẹp ;;). Mừ công nhận con gái trường Ams càng ngày càng xinh nhỉ Trông các em bi giờ yêu quá cơ :x

Oà....Thủy có avatar mới xinh thế mày. Chụp ở đâu mà ăn mặc kiểu Hindu thế? Lại còn tông xuyết tông với chùm hoa tím nữa. Nhìn dịu dàng ghê gớm, khác nhiều với cái hồi tóc ngắn cưỡi xe đạp nhỉ :D
Bao giờ về thế? Tao đang máu đi chơi đây

À, tao co' một đứa bạn Ấn Độ ở đây, sắp chia tay nhau rồi nên quậy tưng bừng một bữa b-) , mà mày khen tao dịu dàng ghê gớm làm tao sợ, hơ hơ, thỉnh thoảng giả vờ chuyển tông tý, chứ vẫn nghịch như quỷ ấy. Dạo này béo quá, không dám gửi ảnh lên album lớp nữa, hehe :|

Nếu không có gì trục trặc (tao cũng hy vọng thế, amen [-o< ) thì khoảng giữa tháng 7 tao mới về được, nhưng mà sẽ ở lâu :)>- . Uh`, năm nay về đi chơi 1 bữa, chúng mày sắp ra trường hết rồi, chắc sau bận rộn lắm ;) , tao vẫn còn 1 năm nữa để xí xớn, hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
Sắp cái gì mà sắp. Tao bảo vệ tốt nghiệp từ hôm mùng 4 rồi. Mỗi tội là đi làm sớm nên cứ sấp sấp ngửa ngửa, chẳng tung tẩy được hôm nào.
Ảnh này nhìn mày xinh đấy. Nhắc đến album mới nhớ lâu lắm không ghé vào. Để qua xem có gì mới không :)

Ối ai kia? Ai mà xinh thế =P~ Nhìn chả nhận ra ai :D Ai ở trong avatar của em thế Thủy béo :-/

Hơ, bác Tâm dạo này đi ngắm các em Miss nhiều quá bị ngộ rồi. Hix, mà dạo này tao lên cân trầm trọng Vân ah`, mày đã giảm cân chưa, cho tao bí quyết ;;) , chứ cứ tình hình khiêm tốn chiều cao tự hào chiều rộng thế này thì chít. Muốn up ảnh lên đây (cho nó yên tĩnh, ngoài kia ồn ào quá :D) để lớp mình chiêm ngưỡng chân dung béo của tao mà không biết làm thế nào, khổ, quê mùa thế đấy :-s , bác Tâm chỉ cho em cái :D.

Mà mày đã đi làm rồi hả Vân, mấy đứa kia thế nào? Đợt tới tao cũng phải đi lao động công ích mấy tháng, cho nó thay đổi không khí, đi làm chắc chán hơn đi học, nhưng mà phải chịu thôi 8-} , sướng nhất là không phải thi :D, chấm hết.

Đang chẳng biết vote cho em nào đây 8-|
Thế mà lớp mình không có em nào dự thi để mình vote nhỉ :mrgreen:

@Thuỷ: tao vẫn 1m57 nặng 48kg :( Buồn như trấu cắn
@Tâm: Tớ vote cho em gì Thị Trang ý, với cả My Vân :D

Hix, xem chừng chỉ số tương quan cận nặng và chiều cao của mày vẫn khả dĩ hơn của tao đấy :|

Anh Tâm vote cho bạn Hạnh Minh khóa mình đi ;;) , ít nhất là để cổ động phong trào của 98-01 chứ. Tiếc quá, hôm trước trót vote cho người khác mất rồi. Mình vote cho Bảo Thư (thấy em này có tài ăn nói ghê), em Tường Lan (trông em này thông minh, học ngoại thương nhé, anh Tâm xem thế nào :D), em Khánh Vân (em Vân trông hiền lành, kiểu Thúy Vân ấy). Mà công nhận là mấy em Vân, em nào cũng xinh nhỉ (trừ mày ra nhá Cẩm Vân :p), có em Hàn Bích Vân trông baby ghê, em Mi Vân thì khỏi nói rồi, mừ hơi bị plastic. Túm lại là nhiều em xinh quá, không biết chọn em nào. Dạo này nhàn cư vi bất thiện thật, ngồi lang thang mạng suốt ngày :-s .

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơi bị plastic là sao? Tao thấy em đấy đú :D
Thích nhất em Thị Trang, có cái ảnh chụp với anh tây như cô dâu chú rể ý. Thằng bé xinh không chịu được :X

Back
Bên trên