Lớp Văn ơi !!!!!

Bà con nhớ đi đông đủ để cổ vũ tinh thần cái nhẩy.

Hằng: nhớ đi đấy, lâu lắm rồi không thấy mày. Tao mới gặp chị Thi hôm trước, nó chê tao già thê thảm :-s

Tâm: ai đầu têu, người ấy gương mẫu trước nhờ...;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì hì...
Trong tuần sau pà kon nhé. Chắc ngày kia là hết mưa rồi.
Tối thứ 3 nhé. Mọi người thấy chế nào?

Hi e'ry badì

Great to be around here.

Chào anh em chị em. Bi zzừ mới về đây hội ngộ đây. gặp lại pà kon thiệt zui hết sảy.

Ngộ một cái nà có iem nào lại dùng tên cúng cơm của mềnh để regis. thế mới lạ!!!Quý hóa quá. Ngộ nhỡ có zô lại đây cho tớ gửi lời hỏi thăm nghen.

Xin gửi lời chào đến tất cả mọi người. Có gì liên lạc hén. Nhìn ảnh xưa nhớ mọi người quá đi.

Thân,

Hằng BT

Hey, bạn Hằng giờ mới vào đây à? Tối hôm qua lớp mình vừa đến nhà thầy Hùng chơi, vui lắm. Chủ nhật tuần này lại tụ họp tiếp đấy, nhớ đến nhé!

Lương Quốc Tâm đã viết:
Hey, bạn Hằng giờ mới vào đây à? Tối hôm qua lớp mình vừa đến nhà thầy Hùng chơi, vui lắm. Chủ nhật tuần này lại tụ họp tiếp đấy, nhớ đến nhé!
Lợn còi setup vụ tụ tập tiếp theo đi.
Có một số bạn lần trước không tham gia được, bây giờ muốn tụ tập đấy: Bùi Hằng, Bạch Vân v.v..

Chúc mừng sinh nhật em Thủy :beerchug: :beerchug: :beerchug: :guitar: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer: . Con gái cùng khóa bây giờ gọi là em hết nhé. >:) >:) >:)

Khổ thân thằng Trung. Rình rình vào đây chúc mừng mà ko em nào hồi âm :))

Các em đang ở nhà chuẩn bị làm đám cưới hết cả roài. Chẳng em nào ngó vào đây nữa đâu. SN em Nhợn còi, nhắn tin em ấy còn chẳng trả lời nữa mờ :))

Ui chà,

lâu lắm mình không vào thăm forum lớp mình... tình hình thảm hại quá :eek: !!! Chủ tịch Thu Hiền và anh phó ban Lương Tâm đi đâu không thấy nữa nhỉ, mọi người hoạt náo lại đi, để các bạn lớp Toán mòn mỏi trông chờ mãi rồi..

Nghe nói hôm trước bạn Hiền đã là người nổ phát súng đầu tiên của lớp 12V.
Chúc bạn Hiền trăm năm hạnh phúc nhé ^_^
Các em gái khác lần lượt học tập nhể? ;) Chí ít thì mình biết có 1 đ/c 5 tháng nữa cũng sẽ lên xe hoa roài :D
Ai có ảnh cưới của bạn Hiền thì post cho bà con xem với nèo :)

Vào đây thông báo cho pà kon được biết:

Em Thi đã sinh con gái đầu lòng vào ngày 19/7/2008 nhé. Bé nặng 3.05kg, rất xinh (trộm vía).

Ai có thông tin gì update nữa thì thông báo nhé!

Back
Bên trên