Lớp Văn ơi !!!!!

Ối giời, cây ngay không sợ chết đứng cơ mà, ai lại bỏ lỡ một cơ hội có 1-0-2 thế nhỉ !!! chẹp chẹp.....tiếc ghê cơ. :D Tâm nhỉ???
Chắc tớ chẳng đi dự hội trường được rồi, hôm đó phải đi đám cưới đứa em họ. Mọi người nhớ ăn hộ phần của tớ nha!

Hôm đấy làm cả ngày lẫn đêm cơ mà bạn Hằng :biggrin:
Bạn ko đi ngày thì bạn đi đêm vậy :mrgreen:

hehe... ko biết cái ava có phải lại một "new beginning" của Tâm ko nữa :p

À, mọi người ơi, hội trường cho cựu HS chuyển sang 25/12 rồi nhé, đóng 100k. Lớp mình cố gắng kéo nhau đi khủng bố lực lượng nhé. (ở trang chủ có link thông tin đầy đủ đấy!)

Lâu lắm ko gặp nhau rồi, chị nào trông cũng xinh và "người nhớn"... nhìn mà choáng hihi...Bạn Lé yêu quí đâu rồi nhỉ, có khi trước hôm đó bọn mình phải gọi điện một lượt mà vận động bọn nó thôi, mấy chị gái này lười ko chịu nổi,...!

Thông báo về việc nhận giấy mời và tham dự hội trường

I. Địa điểm – Thời gian tổ chức hội trường:

Do nhà trường gặp phải một số lý do không mong muốn, kế hoạch tổ chức hội trường đã có sự thay đổi. Ngày hội trường dành cho cựu học sinh được ấn định chính thức vào Chủ nhật (ngày 25 tháng 12 năm 2005) như sau:
  • Địa điểm: trường Hà Nội – Amsterdam
  • Thời gian:
    • Từ 9h00 sáng tới 11h00: Đón tiếp các cựu học sinh trở lại thăm trường và tham gia các hoạt động tập thể với mục đích kết nối các thế hệ học sinh của trường.
    • Từ 11h30 tới 13h00: Tiệc đứng tại sân sau.
    • Từ 13h00 tới 18h00: Các hoạt động nội bộ của cựu học sinh các lớp (chụp ảnh, thăm thầy cô giáo cũ, v.v...).
    • Từ 18h00 tới 19h00: Đón khách tham dự chương trình Đêm hội chào mừng 20 năm thành lập trường.
    • Từ 19h00 tới 21h00: Phần chương trình "20 năm đó một ngôi trường" - ôn lại quá trình phát triển của trường trong 20 năm qua.
    • Từ 21h00 tới 24h00: Phần ca nhạc, thời trang, khiêu vũ.
II. Tư cách tham dự – đóng góp kinh phí:

Đối với các cựu học sinh đang là sinh viên (khóa 98-01 tới 02-05): có hai lựa chọn đóng góp
  • Mức thông thường 150.000 đồng/người: Được quyền lợi giống như với các cựu học sinh khác
  • Mức giảm thiểu 100.000 đồng/người: Được nhận giấy mời, thẻ tên, huy hiệu trường và tham gia các hoạt động kể trên. (ko có áo phông kỉ niệm)
III. Về việc thu nhận đóng góp và phát giấy mời:

Việc thu nhận các đóng góp và phát giấy mời tới các bạn sẽ được tiến hành như sau:
  • Thời gian:
    • Sáng 09h đến 12h
    • Chiều 15h đến 17h30
    • trong 4 ngày 20-23/12/2005
  • Địa điểm
Phòng hội đồng nhà trường – trường Hà Nội - Amsterdam

Chỉnh sửa lần cuối:
chào mọi người.
Lé ơi, chắc tớ ko đi hội trường được rồi. hihi xin lỗi nhé. nhà tớ có ăn hỏi (hehe)
Hằng à, dạo này mày thế nào rồi? Tao vẫn thế thôi! có gì update thông tin cho tao với nhé!
Hiền ới ời,,,lâu lâu ko thấy, ko nghĩ H xinh thế????.
Tao mới gặp Hiếu nói chung là vẫn thế, "ngầu lắm", Hình như làm ở VIỆN VĂN HỌC (chắc thầy H nhà mình sướng lắm!), cộng tác với UNC gì đó! Hết

Thế túm lại là có những ai đi rùi nhỉ?
1. Tớ
2. Lé
3. Hoa
4. Hiền
5. Diệu Trang
???
Mới có 5 người thôi à?
Thử câu kéo thêm nữa xem nào.
Để tớ thử liên lạc rủ 2 đồng đội Hiếu & Quân đi xem có được đồng chí nào ko :biggrin:

Cuối cùng thì cũng đến Holiday, phù :x :x :x

Cả nhà mình hội trường thế nào rồi? Lớp mình có bao nhiêu người tham gia? Mọi người có định ofline hoành tráng không đấy? Mọi người nhớ chụp ảnh post lên cho em nghía cái nhé.

Em Hiền về nhà làm gì rồi? Lâu lắm rồi mới nghe thấy tin tức của Thúy, Thúy có gặp thằng Hiếu cho tớ gửi lời chào nó nhé, bảo nó là có em yêu mà chẳng thấy báo cáo với bà con gì cả, tệ thật.

Hix, lâu lắm rồi không vào đây viết bài, hôm nay được về sớm, dân tình ào ào ra station để về nhà, làm mình tự nhiên cũng thèm được ở nhà quá :((.

Hôm nay lớp mình có những ai đi vậy?
Lúc chiều nay bạn Trang có missed call cho tớ nhưng lúc đấy tớ đang ngủ nên ko bít :">

iu các em gái 12V

HAPPY NEW YEAR​

Chúc mọi người 1 năm mới vui vẻ, hạnh phúc, may mắn và thành công ! :D :D :D

Sang năm nay không biết lớp mình sẽ có chị em nào lên xe hoa về nhà chồng chưa nhỉ? =D> =D> =D>​

CHÚC MỪNG NĂM MỚI ANH CHỊ EM 12V :x :x :x​

Bạn Tâm ơi, anh avatar cua ban co phải là bạn Linh lớp bạn khôngg?

----------

Quên không giới thiệu, tớ là lớp trưởng lớp Nga, bạn tóc dài ấy

----------

quên kg giới thiệu, tớ là lớp trưởng lớp Nga, bạn tóc dài ấy:)

Hi, ko phải bạn Linh đâu bạn Linh ơi :D
Tớ nhận ra ấy rùi ^_^

Happy Valentine To All !

Lonely, Im Mr Lonely, I have nobody, To call my own girl...

Ơ Hay, Các Em Lớp Mình Đâu Hết Rùi... :-/
Đi Chống Lầy Cả Rùi Sao? :D
30/4 Này Họp Lớp Cái Nhể :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui xin lỗi Tâm nhé, mấy hôm nay bận kinh khủng, hôm nay nịnh nọt mãi mới được nghỉ đấy. Mà tớ thấy dịp này đi du lịch làm gì, nhộn nhạo và đông đúc, chẳng relax được đâu....
Lớp mình lâu lắm không gặp nhau, nhưng chẳng có ai đứng ra chủ trì thì e rằng hơi khó...Chắc phải đợi Thủy bé về thôi...
TINH THẦN 30-4 & 1-5 BẤT DIỆT lớp mình nhẩy!!!! :)

Uh, nghĩ lại thì cũng thấy đi du lịch dịp này chỉ tổ bị chúng nó chặt chém, rồi đến đâu cũng chen lấn xô đẩy.. Thế còn khổ hơn.
Không biết bao giờ Thủy bé về?
Hôm nay định rủ đ/c Quân & Hiếu đi cafe mà tụi nó lại kêu bận rồi. Chán thía đấy.

Ừ nhỉ...sao lâu ko thấy em Thủy bé vào đây... lớp mình trong HAO đâu cả nhỉ?

Tớ vẫn gặp và giữ liên lạc với hơn chục đứa... tạm thời chưa ai lấy chồng đâu...nhưng đi làm cả rồi, nghề nghiệp phong phú lắm. Thỉnh thoảng mọi người vào đây điểm danh nhé! ;)

---

Em Thủy bé đây. Dạo này em đang làm final project, chuẩn bị tinh thần thất nghiệp và ăn chơi nhảy múa trước khi bye bye cuộc sống sinh viên nên hơi bị bận rộn. ;;)

Vô cùng xin lỗi cả nhà là tháng 3 em về được 2 tuần, nhưng do nhà có việc nên không đi chơi được cùng cả lớp mình. Kế hoạch sắp tới thì chưa biết chính xác lúc nào về (vẫn chưa đặt vé) nhưng có lẽ cuối tháng 7.

Tạm thời update thông tin thế đã. Hiền ơi, mày đi làm ở đâu thế? Lớp mình vẫn chưa ai lấy "vào tròng" à, không biết ai sẽ là người mở hàng đây nhỉ. Anh Tâm xem chừng giờ là ổn định nhất rồi, hay mở hàng 1 phát cho nó mát tay nhỉ ;;).

Back
Bên trên