Lớp Văn ơi !!!!!

Alooooo, nhà mình đâu hết rồi ấy nhỉ? Em Hiền đâu rồi, lâu lắm rồi chẳng thấy xuất hiện là thế nào? :(

Tâm dở hơi: thế mới bảo là bác phải bình tĩnh, đừng bức xúc quá, hè em về mà còn trốn nữa thì đừng trách nhá. Mà em có chút ý kiến, quả signature của bác hoành tráng quá, mỗi lần đọc bài của lớp mình là em cứ chóng hết cả mặt. [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
1. Em Hiền chắc là đi lấy chồng rồi. Vui duyên mới chắc là quên nhiệm vụ thôi :p
2. Hoành tránh là gì hả em? :p
3. Bây giờ già rồi nên nhiều bức xúc lắm, bình tĩnh sao được :)) Nhất là còn bà cô trong nhà, chưa có thằng nào đến rước đi (hay chưa chịu để thằng nào rước đi) thì anh còn bức xúc lắm :|

Lương Quốc Tâm đã viết:
Bây giờ già rồi nên nhiều bức xúc lắm, bình tĩnh sao được :)) Nhất là còn bà cô trong nhà, chưa có thằng nào đến rước đi (hay chưa chịu để thằng nào rước đi) thì anh còn bức xúc lắm :|

Chuyện trong nhà, không đem ra thiên hạ bàn tán nhá [-x , em là được cái biết lễ nghi phải trái, cứ phải anh đi trước rồi em mới dám theo sau. 0:)

(hehe, mà bài trên sửa lại rồi nhá, công nhận là dạo này già cả, khó tính ghê cơ :-s )

:(( này, tớ chưa đi lấy chồng đâu! nói lung tung tớ làm ma hiện hồn, bóp chết cả lũ bây giờ!

Cuối cùng thì Hiền cũng xuất hiện :) , hè có về không mày? Mà, hehe, mày có làm ma hiện hồn thì bóp chết "lão" Tâm ấy nhá, tao không có tham gia vào vụ nói năng linh tinh gì đâu :|

Tâm đâu rồi, cái ông này hay thật, lần nào bị mình trêu xong cũng biến mất mấy ngày không dám lộ diện :D, thảo nào....chẹp chẹp.... ;;) ,

Thảo nào? Thảo cò lả à :))
Mấy ngày nay anh đang bận đi kiếm Ju-On về xem.
Hôm nay download được rồi :)>- hihi

Bạn Hiền làm gì mà xúc động dữ thế :-& :p Tớ mới nhắc đến chuyện lấy chồng mà bạn đã xúc động thế sao :p Cần phải kìm chế chứ ;;)

Lương Quốc Tâm đã viết:
Thảo nào? Thảo cò lả à :))
Mấy ngày nay anh đang bận đi kiếm Ju-On về xem.
Hôm nay download được rồi :)>- hihi

Bạn Hiền làm gì mà xúc động dữ thế :-& :p Tớ mới nhắc đến chuyện lấy chồng mà bạn đã xúc động thế sao :p Cần phải kìm chế chứ ;;)

Xem Ju-on chưa anh? Có hay không, đừng nhận xét như bạn Hiệp nhá :-s không là em buồn lắm đấy :D.

Bác Khải già đã viết:
Xem 1 mình hả chú em? hờ, anh nói thế chắc chú hiểu ý anh rồi nhỉ
Em đã PM cho bác rùi nhé :D

L... còi đã viết:
Xem Ju-on chưa anh? Có hay không...
Anh mới download được tập 1, xem chả sợ gì cả 8-} Không biết tập 2 thì thế nào đây? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy, chán thía hả anh, thế thôi đừng mất công tìm The Ring nữa :) , khổ thân mình quá, giới thiệu được quả film mà toàn bị chê :((

Mà này, tên ..... là tên cúng cơm của em đấy nhá, sao anh lại đem ra cho mọi người đọc hết thế này [-x [-x (hình như bắt đầu từ em Hoa Mơtise X( X( X( , cực lực phải đối, đề nghị sửa ngay [-x

Khiếp quá đã viết:
cực lực phải đối, đề nghị sửa ngay [-x
Sửa ngay sửa ngay :D

Hehe anh nghĩ chắc là The grudge hay hơn đấy ;) Để anh thử tìm The grudge xem sao :D

X( X( X( X( Tâm kia, sửa lại thì sửa cho tử tế :-? , nợ này đã được ghi sổ, hè này tính toán luôn 1 thể, cộng cả mấy lần thất hứa từ trước X( X( X( X(

:( Sến vãi!

Không hiểu sao thứ âm nhạc này mà được nhiều người không ngừng tru tréo... Tớ mới nghe đã...chết sặc....:)) :)) :))

Đấy đấy tại vì cô em gái dễ xương nó đe dọa tớ nên tớ mới phải bật nhạc sến cho nghe như thế >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
8-} Công nhận là hay :D :D :D, nghe xong mấy ngày liền không dám vào HAO nữa 8-}

dạo này chán quá, lại sắp thi cử nữa rồi :(( :(( :(( , vào than thở một cái cho nó bớt chán rồi đi ra vậy :D

Bui` Thu Thuy đã viết:
8-} Công nhận là hay :D :D :D, nghe xong mấy ngày liền không dám vào HAO nữa 8-}

dạo này chán quá, lại sắp thi cử nữa rồi :(( :(( :(( , vào than thở một cái cho nó bớt chán rồi đi ra vậy :D
Tháng 7 về hả Lợn, chính xác là bao h thế? Tao phải cuối tháng 8 mới về cơ, còn lâu quá nhỉ :-s

Ừ, tháng 7 em nở ạ, nhưng mà chưa biết chính xác ngày nào :) lại làm quả bất ngờ như năm ngoái ;;) . Mà mày về sớm sớm còn đưa tao đi ăn ở Japanese restaurant chứ nhỉ, gì chứ vụ này là tao không quên được :>

Bui` Thu Thuy đã viết:
Ừ, tháng 7 em nở ạ, nhưng mà chưa biết chính xác ngày nào :) lại làm quả bất ngờ như năm ngoái ;;) . Mà mày về sớm sớm còn đưa tao đi ăn ở Japanese restaurant chứ nhỉ, gì chứ vụ này là tao không quên được :>
Hừ, bạn mày ở bên này đói kém lắm, chẳng biết đến khi về còn đủ tiền đi ăn sushi với mày không nữa =;

Back
Bên trên