Lớp Văn ơi !!!!!

Hix mới ngó qua mấy cái trailers mà thấy hay quá =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ hờ , các bạn gái lớp Văn thì nổi tiếng máu lạnh rồi , một số em tâm sự là đến đêm chỉ thích bật phim kinh dị lên xem cho dễ ngủ :)) iu thế không biết

Hơ, lại có người tranh thủ nói xấu con gái lớp Văn. 8-} , mà anh Long nhanh nhanh kiếm người vào giải Tứ Hùng đi nhé (Chữ Hùng này có phạm húy không nhể :D), hứa với em từ hè năm ngoái, đến giờ chả thấy đâu [-( . Chỉ mải lo cho bản thân, còn con em thì vẫn ế sưng :(

Bác Khải nhanh thế, em vừa quay vào thì đã thấy có bài mới rồi. Tình hình là DVD thì em chả có rồi, toàn bạn em down về rồi em xem ké thôi :D, dùng của chùa ý mà ;;) (Hình như down bằng BitTorrent thì phải, in case anh Tâm thắc mắc)

He, mà em chỉ sợ xem film bác lại còn hét to hơn em ấy chứ, ai chứ lại xem với cả bé Thụy và bé Tâm nữa thì .....8-} j/k

Bui` Thu Thuy đã viết:
He, mà em chỉ sợ xem film bác lại còn hét to hơn em ấy chứ, .....8-} j/k
cũng có khả năng.. ơ mà sao lại là em nhỉ? thế em cũng nằm trong "một số em" đấy à? có khi anh em mình xem chung anh lại sợ quá lại ôm chầm lấy em trước cũng chưa biết chừng. hố..hố..hố.. :biggrin: :twisted: anh yếu tim mà :smoking:

có khi anh em mình xem chung anh lại sợ quá lại ôm chầm lấy em trước cũng chưa biết chừng. hố..hố..hố..

Ah`, gì chứ vụ này thì có thể lắm :-? bác Khải rủ ai đi xem film ma thì nhớ tránh xa nhá ;;) , con trai con gái .... ngồi cạnh bác Khải đều bị thiệt :))

Down bằng BitTorrent sợ bị dính spyware lắm 8-}
Cơ mà em đang hỏi mượn bác Khải, giờ bác lại quay sang mượn em :( Hix hix..
Em Thủy đừng có nói xấu anh nhá [-x
Hôm nào về rồi mình ngồi xem, coi ai ôm ai trước nhá :p

Yêu cầu anh Khải anh Tâm ko được mandoongdj! [-x
Có gì thì phải chờ anh em nữa chứ b-)

Con trai giờ đâm ra đổ đốn thế đấy em gái ạ , nên tìm cho em mấy ứng cử viên mà mãi chưa đủ tổ chức giải tứ ..cường ..

Làm thế quái nào mà mọi người chuyển đề tài nhanh thế nhỉ, tự nhiên lại nói chuyện fim ma ở đây làm gì nhỉ?
to Long: con trai bi giờ đổ đốn đến thế cơ à, thế Long thuộc dạng nào? Tớ cũng muốn nhờ Long kiếm hộ tớ vài ứng cử viên với....

Đấy thê này là lại chuyển sang đề tài mới rồi đấy :))
Anh Khải đã nhớ included mình vào cái dánh sách ƯCV đó chưa đấy :p
Công nhận là cao tay thật.. vừa đá bóng vừa thổi còi... vừa biểu diễn vừa là bầu sô :))

Trần Thăng Long đã viết:
Con trai giờ đâm ra đổ đốn thế đấy em gái ạ , nên tìm cho em mấy ứng cử viên mà mãi chưa đủ tổ chức giải tứ ..cường ..
:)) Hồi xưa nhớ mãi mấy vụ Tứ Hùng, bát Cường, với lại Tam Kiệt :)) :x

Bạn Hiệp kể cho bạn Long thì nhớ nói to to cho cả nhà cùng nghe. Tớ thấy vụ này có vẻ...hấp dẫn :>
Avatar mới xinh quá còi ạ. Quay đi quay lại lớn hết cả rồi, hề....
Nhân tiện, nhắn Tâm lên kế hoạch diet. Bao h đi nhớ mang tớ mượn mấy bộ phim vừa kể. Có loại phim nào kinh đến nỗi gầy người đi không nhỉ :p

Bố ông Hiệp, vẫn chưa sửa được cái tật ăn nói không minh bạch rõ ràng, bắt người khác phải suy nghĩ nhiều mệt đầu /:)

Bùi Cẩm Vân đã viết:
Bạn Hiệp kể cho bạn Long thì nhớ nói to to cho cả nhà cùng nghe. Tớ thấy vụ này có vẻ...hấp dẫn :>
Avatar mới xinh quá còi ạ. Quay đi quay lại lớn hết cả rồi, hề....
Nhân tiện, nhắn Tâm lên kế hoạch diet. Bao h đi nhớ mang tớ mượn mấy bộ phim vừa kể. Có loại phim nào kinh đến nỗi gầy người đi không nhỉ :p
Có có...
Xem mấy cái phim mà xem xong ko ăn được cơm nữa ấy :p
Vân cần tớ send cho xem 1 cái.. Xem xong ko nuốt được cơm thì cấm kêu nhá :-&

chac thang Tâm ái lai gui may cái canh thai nhi của mấy thằng Tàu,cung kha an tuong...
hehe,lau lam ko duoc xem duoc phim ma nao tu te,co phim nao hay,cac ban gioi thieu cai....:),phim ma có tí máu me càng tốt,hehehe.....

Tao giới thiệu phim thằng Hiến con đang biểu diễn trong gay club thì có :))

Calm down. Dạo này Tâm dễ mất bình tĩnh thế ??? Send đê, xem thử xem thế nào. Hồi trước bọn nó kêu có cảnh chặt đầu ghê lắm, mình xem thấy cũng...bình thường. Chắc tại vào rooten nhiều quá :(

Back
Bên trên