Lớp Văn ơi !!!!!

Vừa dẻo vừa dai nhưng mà cái chính là chân chúng nó dài :))

Bùi Cẩm Vân đã viết:
Mình cứ tưởng mình nhớ hết các bạn lớp Toán, hóa ra còn sót bạn Đoàn Hoàng Anh. Chả nhớ bạn ý thế nào nữa :">
Tình hình là dạo này tao thất học. Ngồi nhà làm luận văn và...tăng cân vô tội vạ. Bọn mày - những đứa ăn nhiều mà không bao h béo như Thi, Thủy lùn, Hiền, Thảo.... có phương cách nào thì giúp bạn mau mau. Tao mà ế chồng vì béo thì tất cả là tại...bọn mày :p

Hừm... ai bảo mày bọn tao ăn nhiều hả... mà nói chung là béo càng đẹp chứ sao, tao bây giờ thấy mình già cả, "thiếu một số thứ" nên cái gì không dùng cái ấy sẽ teo đi... :))

Ơ, sao ở đâu có em Hiền là ở đó có bác Khải thế này :-/ ;;)

trông ava chị hiền cứ như là THE RING í
sợ quá
mặt trắng bệch
tóc đen xì
môi đỏ lừ
ọe
chết cười!

Này thì so sánh này

Cao Thế Khải đã viết:
thế mới hay chứ. :biggrin: hờ, mà sao em biết nhỉ? :-/ em theo dõi anh đấy à b-) :smoking:
Uầy, em theo dõi anh làm gì 8-| , tại mấy lần lang thang các box, thấy em Hiền là tự nhiên lại có bác Khải thì em mới thắc mắc chứ ;;). Em hỏi thật chứ anh theo dõi em Hiền lớp em đấy à :-/ :-?

Chắc là thế rồi ;;)
Chứ không thì chui vào cái box của lớp mình làm giề :))

Em được xem rùi à :eek:
Anh vẫn chưa được xem :((
Em có link download không thì PM cho anh với :((
Anh muốn xem phim này lắm :D

anh ơi
quá đáng thế
anh muốn xem phần mấy
có nhiều phiên bản lám
cái của nhật bản là tởm nhất
sợ vaixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Anh muốn xem phần 2 vừa mới công chiếu ấy =P~
Hix anh không thấy ở đâu có The ring của Nhật SX cả :(
Em biết ở đâu có không? :)
Mà xem cái The ring 1 của Mỹ làm cũng đã tởm lắm rồi :-&

Cao Thế Khải đã viết:
chỉ là tình cờ. hoặc em phải nói ngược lại là: thấy anh Khải là tự nhiên lại có em Hiền :biggrin: hế..hế..hế... :smoking:

Btw, chú nào kiếm được quả The Ring của Nhật thì cho anh mượn phát, nghe nói cũng kinh. thấy bảo còn có cả The Ring của Hàn Quốc nữa thì phải. tò mò quá, muốn xem hai quả này quá..
Thực ra thì The Ring của Nhật đâu có kinh hơn đâu, chỉ có mỗi đoạn cuối con ma xuất hiện trông tởm hơn một chút... Nhiều người xem The Ring Nhật thấy sợ hơn có lẽ là do dán mắt vào màn hình đọc phụ đề, thành ra hứng trọn mọi đòn tâm lý của đạo diễn :)>-
The Ring Mỹ được cái diễn viên đóng tự nhiên và thật hơn -> hay hơn, nhất là thằng bé :x .

Không biết mọi người đã xem Ju-on của Nhật chưa. Cũng có cả 1 bản của Mỹ dưới tên "The Grudge" nhưng theo em bản của Nhật vẫn hấp dẫn hơn. Hixhix, theo em thì film này ghê hơn the Ring nhiều ;)

Btw, recommend luôn mọi người xem film "The Phone" va "The call" của Hàn Quốc hàn xẻng, hoặc là "One missed call" của Nhật, không thực sự xuất sắc lắm nhưng coi cũng tạm được :D

Lương Quốc Tâm đã viết:
Anh muốn xem phần 2 vừa mới công chiếu ấy =P~
Hix anh không thấy ở đâu có The ring của Nhật SX cả :(
Em biết ở đâu có không? :)
Mà xem cái The ring 1 của Mỹ làm cũng đã tởm lắm rồi :-&

cũng biết ghê hả anh?
híc
thế mà còn đi đầu độc mọi ngừoi!

Ơ anh tưởng The grudge & Ju-On là 2 kịch bản khác nhau chứ.. hóa ra là 2 phiên bản khác nhau à :'>
Cơ mà dù sao cũng chưa được xem cả 2 phim đấy :((
Trailer, poster... xem hết cả rồi mà phim thì vẫn chưa thấy đâu :(
Quả này mấy hôm nữa đi tậu cả bộ 3 về coi cho đã :D

The Ring 2 + The grudge + Ju-On = =P~
@Bác Khải: Bác có phim nào trong số ba phim trên không :-/ Cho em mượn :D hihi... Thanks bác nhìu nhìu :D

Ơ, bé Thụy thế mà sợ ma nhỉ? :p. Càng sợ càng nên xem nhiều em ơi, cho nó quen dần là vừa. ;;) Hồi trước chị cũng sợ lắm vậy ;) Hehe, mà đùa thế thôi, nhỡ mai có người bắt đền mình vì tội xui dại thì chết :D

Tâm dở hơi :D: The Grudge dựa trên Ju-on nhưng mà đơn giản hơn, có lược bỏ một số chi tiết và dễ hiểu hơn (có thể là do em xem Ju-on trước rùi). Hehe, anh nên xem đê, em đảm bảo hiệu quả hơn The Ring nhiều. JU-ON --> HIGHLY RECOMMENDED. :D

Back
Bên trên