Lớp Văn ơi !!!!!

Bui` Thu Thuy đã viết:
Ơ, bé Thụy thế mà sợ ma nhỉ? :p. Càng sợ càng nên xem nhiều em ơi, cho nó quen dần là vừa. ;;) Hồi trước chị cũng sợ lắm vậy ;) Hehe, mà đùa thế thôi, nhỡ mai có người bắt đền mình vì tội xui dại thì chết :D

Tâm dở hơi :D: The Grudge dựa trên Ju-on nhưng mà đơn giản hơn, có lược bỏ một số chi tiết và dễ hiểu hơn (có thể là do em xem Ju-on trước rùi). Hehe, anh nên xem đê, em đảm bảo hiệu quả hơn The Ring nhiều. JU-ON --> HIGHLY RECOMMENDED. :D

thế con ma ở box văn đi chưa ạ?:D

hehe,"anh" Tâm ái dao nay chua ngoa quá,thôi tiết kiệm hơi cãi nhau voi dua khac,cãi nhau với mày mất hết trình độ :) ....
hehe thang Long noi cac ban lop Vân máu lanh it co sai,xem canh chat dau ma cung thay binh thuong,nhung có tận mấy cái video chieu cai canh chat dau,co khi cai cua ban Vân chưa đủ phê... :-/ ,ma thuc su xem het van chua thay gi,thử cầm cái gi sắc sắc cứa thử vao tay xem co cam giac gi ko :)) ,neu van ko bao tớ nhé.....

Xem cái bọn nó lột da con chồn làm áo lông thú chưa :-/
Xem con chồn còn sống nguyên... vẻ mệt mỏi sau khi bị bắt & bị nhốt lâu ngày...
Xem con chồn đang sợ sệt trong lồng thì bị túm chân sau nhấc ra, rồi cứ thế mà bị nện đầu xuống đất cho đến khi ko đủ sức giãy giụa...
Xem con chồn lúc đó chỉ còn thoi thóp bị người ta đặt lên tấm gỗ... rồi lấy dao chặt đi từng cái chân...
Xem con chồn bị treo ngược lên... rồi 1 thằng cầm dao ra xẻ 1 đường ở chân con chồn... rồi cứ thế mà xé ngược lên...
Con chồn vẫn sống... & cảm nhận từng cm da thịt mình bị chúng nó "bóc" ra khỏi người /:)
Chúng nó lột từ đuôi lên đầu con chồn... Lột đến đầu con chồn là xong, nhưng cũng là đoạn khó nhất...
Chúng nó không bóc được nữa mà phải dùng dao xẻo cái miếng da đi để rứt cả bộ da khỏi người con chồn...
Con chồn vẫn sống... Mắt nó ngơ ngác... vẫn ko hiểu chuyện gì đang xảy ra với mình hết đâu... /:)

Nếu ai nhìn thấy lúc đấy... nó khóc ... thì sẽ hiểu ... /:)

Hờ hờ , đúng chuyên Văn có khác , nghe tả ổn phết :)) Mà 16M cơ à , tốn kém quá nhẩy ...

Nghe tả đã thấy hãi, chả dám xem, mấy film ma còn biết là không thật chứ cái này thì... 8-}

Long: Nhớ đấy nhá, tứ... Cường cũng được ;;) , hè này ra mắt nhá anh.

@Thụy: Sắp tới có đi Birmingham không em, chị em mình gặp nhau cái nhảy, xem bé Thụy "sợ ma" bên ngoài dũng cảm thế nào ;)

Hồi trước tớ chat với một anh Uk, kể chuyện ăn thịt chó ngon lắm thế là nó nhìn mình (webcam) như quái vật. Nó bảo chó là bạn của người cơ mà. Tớ bảo thì gà, bò, lợn cũng có tội tình gì đâu. Sao lại cho con chó quyền ưu tiên thế. Nó bảo có lẽ đối với tớ ăn thịt người cũng không vấn đề gì. Thật chứ, cho tớ chọn chết đói với ăn thịt người thì tớ...chọn cách thứ hai. Tất nhiên là phải nấu chín /:)
Tớ xem mổ gà, cá, trâu, bò, rắn, tê tê...cả thỏ nữa...rồi. Có lẽ vụ chồn này cũng không xi nhê. Dù thế nào tớ vẫn thích có cái áo lông chồn 0:) Anyway, dial-up nên không down nổi :((

@ bạn Toàn: tớ nghĩ là lấy con dao sắc sắc cứa vào tay...bạn thì tớ không thấy gì đâu. Cứa vào tay tớ thì không đời nào. Điên đâu :p

Chỉnh sửa lần cuối:
@Vân: Online muộn thế mày. Mà xa xỉ thế mày, áo lông chồn tao chả ham, trông xù xù 1 cục, ghê bỏ xừ :p

Tao không dám xem đoạn này vì con bạn tao nó quảng cáo là ghê lắm, hehe, mày dũng cảm xem thử đi, rồi kể cho tao nghe cảm giác ;;)

Thế Vân cứ xem thử 1 lần đi đã rồi hãy kết luận xem có xi nhê gì không :-/
Nếu vẫn không thì phải công nhận đúng là đã đạt đến mức thượng thừa :p

Xem rồi , vô tư đi , các em gái lớp Văn chứng tỏ mình đi nào ..

Bui` Thu Thuy đã viết:
Tâm dở hơi :D: The Grudge dựa trên Ju-on nhưng mà đơn giản hơn, có lược bỏ một số chi tiết và dễ hiểu hơn (có thể là do em xem Ju-on trước rùi). Hehe, anh nên xem đê, em đảm bảo hiệu quả hơn The Ring nhiều. JU-ON --> HIGHLY RECOMMENDED. :D
Hôm qua vừa được xem The Grudge xong, ma miếc làm cũng ấn tượng phết, nhưng nội dung thì hơi nhảm, mở đầu với kết thúc chả đâu vô đâu. Anyway, cũng là giải trí thôi mà, kô mong đợi gì nhiều, cảm ơn bạn Thủy đã recommend.

:( sao dạo này chúng mày nói toàn chuyện máu me, ma quỉ dã man tàn bạo thế này.... :(( :((

Tao có vào nhầm thread không nhỉ :eek:

Ờ, công nhận, lớp Văn dạo này toàn nói chuyện ma quỷ, chán bỏ xừ /:)

Nguyễn Thu Hiền đã viết:
:( sao dạo này chúng mày nói toàn chuyện máu me, ma quỉ dã man tàn bạo thế này.... :(( :((

Tao có vào nhầm thread không nhỉ :eek:
Nếu như để y' kỹ thì topic ma quỷ này cũng phát sinh từ bạn Hiền mà ra hay sao đấy chứ :)) (Tất nhiên là cộng với sự giúp đỡ của Thụy và Tâm) ;)

hehe,nho cach day lâu lâu thread lop van co may cai topic ve "tuổi mới lớn" hay lam cơ ma,làm cac ban lop Văn như gặp đúng tâm sự post bai nhu viet tiếu thuyết,dang co may thac mac day cần nho cac chị "Thanh Tâm" lop Văn giai dùm,cám ơn truoc :)

Khiếp lâu không vào mà mở ra toàn thấy ma với quỉ, ạc ạc. Tớ xem The Ring của Nhật cách đây 2 năm mà đến bây h vẫn còn sợ đây này. Híc mà cái đợt Tết vừa rồi ra toàn phim ma hay sao ma bên này suốt ngày quảng cáo, hết Ju-on rồi đến Chakushin ari 2 (hình như là cái One missed call thi phải) vãi cả linh hồn.

Em cũng bực quáááááááááááááááááááááááááááááááááááááááááááá.....................

Hôm qua vừa được xem The Grudge xong, ma miếc làm cũng ấn tượng phết, nhưng nội dung thì hơi nhảm, mở đầu với kết thúc chả đâu vô đâu. Anyway, cũng là giải trí thôi mà, kô mong đợi gì nhiều, cảm ơn bạn Thủy đã recommend.

hix, thế này là bạn Hiệp chê tớ giới thiệu film chán rùi ;;) Neway, tớ thấy film ma hầu hết là kết thúc mở (thế mới làm người ta bị ám ảnh sau khi xem chứ) :>

hehe,nho cach day lâu lâu thread lop van co may cai topic ve "tuổi mới lớn" hay lam cơ ma,làm cac ban lop Văn như gặp đúng tâm sự post bai nhu viet tiếu thuyết,dang co may thac mac day cần nho cac chị "Thanh Tâm" lop Văn giai dùm,cám ơn truoc

Bạn Toàn nói lạc chủ đề rồi, đang nói chiện film ma nhá :D. Đùa thế chứ, chắc chuyển chủ đề thôi, mấy page liền toàn chuyện ma mãnh rồi. 0:) Btw, bạn Toàn thắc mắc giề, cứ post lên đây, để các bạn vào góp ý cho b-) , lớp tớ không giúp được thì mời các bạn lớp khác vào góp ý cùng, nhỉ ;;) , nhân tài bây giờ thiếu gì :)>-

Em cũng bực quáááááááááááááááááááááááá áááááááááááááááááááá.......... .....

Hehe, bon chen nốt phát cuối trước khi chuyển chủ đề này :D. Bác Tâm đừng bức xúc quá, đợi tháng 7 đi, hehe ;) em burn ra đĩa rồi mang về cho bác nhá :D

@Hoa nở: Về Tokyo rồi có khác, xí xớn nhỉ Ed. Ảnh của tao đâu, gửi link cho tao đi chứ ;;)

hôm nay đi cổ vũ bạn HAnh đá bóng mới về. Nhờ có sự cổ vũ của mình (và rất nhiều bạn khác :D), bạn HAnh lập luôn hattrick, thành super xì-ta :)>- . Hehe, thôi, buôn bán hơi nhiều, em đi ngủ phát, mệt quá |-) |-) |-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác Tâm đừng bức xúc quá, đợi tháng 7 đi, hehe ;) em burn ra đĩa rồi mang về cho bác nhá :D
Hehe thế thì thì xúc động quá :(( nhưng mà đến tháng 7 thì hơi bị lâu :(

Back
Bên trên