Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Do Minh Chau đã viết:
Hơ, sao lại Pháp? Canada chứ Mà này, em download cái bộ gõ tiếng Việt đi, vào đây download Unikey nè: http://unikey.sourceforge.net/

To chị Mai và Dương: Nếu mà tổ chức bi giờ thì chỉ có 3 người thôi à? Có mỗi em là con trai à? Hic
em bao Phap la Phap.. :D http://www.hn-ams.org/album/categories.php?cat_id=88

Em cũng có bộ gõ nhưng em lười chuyển hê hê.. chuyển qua chuyển lại mất thời gian...

Mà đúng rồi... giờ mà tổ chức thì có mỗi anh Châu là không phải nữ... đợi em về đi với nhé...

sup.. mọi người đang bàn tán cái gì sôi nổi thế..:D
chị đang ở Kalada iem Cường ạ..:D có thấy chữ "Hiện đang ở: CA" to tướng đấy ko..:) :)

Hic, phải dùng YM để mời MOD vô giải quyết cho rõ ràng :D Đó đó, Kalada đó nhé em Cường. Thỉnh thoảng anh lại "tán" MOD suốt, làm gì không bít MOD ở đâu :D Hic, xấu hổ quá :D:p:beerchug: :)>- [-o< >:-D< :love3: ;;)

Do Minh Chau đã viết:
Hic, phải dùng YM để mời MOD vô giải quyết cho rõ ràng Đó đó, Kalada đó nhé em Cường. Thỉnh thoảng anh lại "tán" MOD suốt, làm gì không bít MOD ở đâu Hic, xấu hổ quá
Chet that
foto of mod Thuy Tien di Phap roi
The co dung la mod vua di choi khong nao.. :-? >:), Ma uaf, thi o Kalada... :D, cu cho la em sai di nhe', sai thi nhan, o*` :>

Chỉnh sửa lần cuối:
khì khì..đính chính lại cho đúng thế thôi chứ có nói gì đâu iem Cường..:D
"'cu cho la em sai di nhe', sai thi nhan, o*`""<-- sai rõ mà..hàhà..:D

chep chep.. chan chi Tien(1) that... con gai dung luc nao cung van la con gai.. :D Em nhan la sai roi thi thoi.. chi cu loi mai no ra ma rot mam rot muoi va nua lam gi.. xot qua.....:D

Anh Chau... cam on em di nao.. ;) tu dung co vu nay.. chi Tien(1) tu nhien chu vao day.. ha co post voi anh em minh vai bai.. :D

====================================================
Chu thich: (1) Tien: la Tie^n (tuc hermit), chu khong phai tie^`n (tuc $$$), <<cac bac thong cam, em luoi chuyen bo go.. :D>> --> Ten chi hay that... em thich hoa thuy tien lam.. (hinh nhu goi la narcissus ah?) hoi truoc tet nao nha em cung co mot cai.. (chang biet goi la cai gi 8-}, giong giong cai coc thuy tinh uong ruou ma nguoi ta dung de trong thuy tien ay nhi???) de... vua dep.. vua thom.. moi toi.. ngay nao cung phai thay nuoc den 2 lan.. 8-} vat va vat.. :D

:p chỉ muốn lè lưỡi trêu em Cường một phát vì vụ nhầm nhọt này, nhưng lại chưa đủ 30 characters (bây giờ thì chắc là đủ rùi :D) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy, trêu em nó vừa vừa thôi. :D
Hơ, bi giờ mình mới biết có hoa Thủy Tiên. Trông nó như thế nào nhỉ 8-|

Ui Châu ơi! Hoa thủy tiên là loài hoa màu trắng, năm cánh, nhị vàng, hương thơm nhẹ, thường được trồng vào cốc (vại) thủy tinh mà người ta hay bày ngày Tết ấy ;;)
Liều thật, không bít hoa thủy tiên đẹp đến thế nào mà dám tán mod, nhờ Tiên nhờ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lương Thị Thùy Dương đã viết:
Ui Châu ơi! Hoa thủy tiên là loài hoa màu trắng, năm cánh, nhị vàng, hương thơm nhẹ, thường được trồng vào cốc (vại) thủy tinh mà người ta hay bày ngày Tết ấy
Liều thật, không bít hoa thủy tiên đẹp đến thế nào mà dám tán mod, nhờ Tiên nhờ
O*`, cong nhan day, em ma nhu chi Tien thi loai ngay tu vong dang ky nop application... :))

Nhung con nhan Thuy tien vua dep, vua thom that day... Tet it co cai cay nao choi duoc tu goc cho den hoa, la, ma lai co cai mui thom nhu vay.. :x Xem tren TV luc nguoi ta tach cai cu? Thuy tien de tao hinh cho no moc len ay... hap dan lam anh Chau oi.. :D Bac Chau nha minh chac chi suot ngay hoc hanh roi lai lo di thit cho' day nen cay co hoa la chang cho hung thu gi....

O day Thuy tien dat qua' a' a'..... Hic hic

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
O*`, cong nhan day, em ma nhu chi Tien thi loai ngay tu vong dang ky nop application...
Cái gì? 8-} Chị Thủy Tiên hiền lành, dễ thương thế chắc không nỡ loại anh Châu đâu :D :p Không những không phải nộp application mà còn được vào thẳng vòng trong ý chứ :p

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Nhung con nhan Thuy tien vua dep, vua thom that day... Tet it co cai cay nao choi duoc tu goc cho den hoa, la, ma lai co cai mui thom nhu vay.. Xem tren TV luc nguoi ta tach cai cu? Thuy tien de tao hinh cho no moc len ay... hap dan lam anh Chau oi.. Bac Chau nha minh chac chi suot ngay hoc hanh roi lai lo di thit cho' day nen cay co hoa la chang cho hung thu gi....

O day Thuy tien dat qua' a' a'..... Hic hic
Hờ hờ, lớp Toán đi chơi toàn ăn các thứ đại loại như là thịt chó, lẩu, quẩy, tiết ngan, chân gà nướng, cháo gì gì đó :)):D Thỉnh thoảng có đứa nào đi nước ngoài về thì phải bao :D Hay phết! Có lần 10h tối đi ăn kem bốn mùa ở gần Hồ Gươm, đúng là xa xỉ, mỗi cốc kem 20 000 trở lên :D Có đứa bao, tội gì :D
Bên đó thủy tiên đắt lắm hả? Quy ra tiền Việt Nam là khoảng bao nhiêu vậy hả Cường?

Ơ, dạo này chị Mai đâu rồi ý nhỉ? Không bít tình hình tu luyện Oracle của chị đến đâu rồi :D

Hmm, chị Mai chắc là quá thất vọng về Châu đấy X( Không chịu rủ chị đi nhậu nhẹt, chúc mừng sinh nhật suông thế thôi à? [-x Đến hè lại có sinh nhật...tớ rồi :beerchug:

keke..bạn Châu ba hoa bốc phét cai gì thế..:) :D
Uh..hồi xưa Tết mấy lần nhà tớ mua hoa Thủy Tiên về thế mà làm thế nào chẳng bao giờ nó nở được đúng vào mấy hôm Tết cả?..:( :(..nhưng mà được cái "Thủy Tiên" này thì cười toe toét vì được nhiều lì xì...he.he...:D :D
iem Cường biết nhiều về hoa Thủy Tiên gớm nhỉ?.:D iem ở chỗ nào ở dapăng xế??..;;)
he.he..sinh nhật à..tớ cũng sinh nhật hè..khi. khi..:D ;)
Bạn Dương là bạn nào i nhỉ..tớ với ấy gặp nhau bao giờ chưa i nhỉ..:O :)

Tớ bốc phét rì đâu :p Tớ với ấy nói chuyện tình củm thế còn rì :)):D Ấy nhớ đấy, mấy hôm nữa tớ mượn được webcam về là tớ với ấy sẽ "cam on cam" :D Hehe, phải truyền hình trực tiếp nó mới thật chứ nhìn ảnh chưa ăn thua :p

To Dương: mấy hôm nay chị Mai bận thật mà :p Tớ thấy bài cuối cùng chị ý post là ở topic này mà :D

Xem ra từ ngày chị Mai bận, cái board nay đã bị một số người tấn công và chiếm đoạt rồi :(( :(( , bắt đầu từ mod, cho đến các thế hệ lit nhit khóa sau, hu hu. Hay là tại em Châu lép vế quá, nên rủ rê một đội quân vào để "chiến đấu" với em Dương? thương em Dương lép vế quá!!!
Em Dương ơi, chị em mình gặp nhau đi, còn cái thằng mà chả thấy tham gia bất kỳ một đám nào cả thì "thây kệ nó", cho nó chết mòn với cái màn hình máy tính!!! :) =;
May mắn là có hai ngày để reset lại đầu óc, đã kịp gửi hết chữ lại cho thầy giáo rồi, bây giờ lại vui vẻ chat chit :) :)) ;;)

Làm quen với mod cái nhỉ, không lại bảo có cái bà già lẩm cẩm nào lò dò vào topic này nhấy?(đừng cấm nhé, không thì chị khóc dở mếu dở đấy):
Hờ hờ, hoa thủy tiên rất đẹp:
attachment.php

nhưng mà mod Thủy Tiên thì đẹp hơn: có phải em đứng giữa ba cô trong cái ảnh này không?:

Day, cai nay ro rang la o Phap dung khong nhi? :-? Hay em van cu nham Phap voi Kanada??? :D

To chi Tien.. :D em o Dong Kinh thuoc Zapang.. :D luc nao chi ranh roi, bay veo cai qua day choi voi em, em se dan chi di ngam Thuy tien.. :D ;;)

Ho*, ma nhin ky lai, trong mod quen lam.. :-? co khi ngay xua gap o truong roi ma khong biet.. :-?

:D Woah, ma may chi em phu nu nha minh co ve hung thu vu BD that.. :)) hi hung co qua co khac... Anh Chau oi, hom day anh co cao om khong day? Co y dinh gi ban tinh san truoc voi em mot cau.. em con biet duong thu xep.. :D

Chị Mai bắt nạt em nhé :(( Chị có nói thời gian địa điểm đâu mà đã trách em rồi hả? :(( Có mấy em lớp Pháp bảo em rủ đi ăn chè mà em còn chưa đi được kia kìa. Hic hic, tại em bận mừ :((

To Cường: Em viết chữ không dấu khó đọc quá. Có mỗi Alt-Z và Ctrl-Shift mà cũng lười :p

Do Minh Chau đã viết:
Chị Mai bắt nạt em nhé Chị có nói thời gian địa điểm đâu mà đã trách em rồi hả? Có mấy em lớp Pháp bảo em rủ đi ăn chè mà em còn chưa đi được kia kìa. Hic hic, tại em bận mừ

To Cường: Em viết chữ không dấu khó đọc quá. Có mỗi Alt-Z và Ctrl-Shift mà cũng lười
Đâu ra, em còn phải ấn cả Alt-Z nữa đấy.. :p, ấn cái kia của anh chỉ chuyển được Anh Việt thôi, máy em chơi đến 5 bác IME khác nhau nên.. hê hê.. bác thông cảm... và cảm thông cho nỗi niềm của em.. :D

Mà vụ ăn chè lớp Pháp là thế nào đấy.. đợi em về đi ăn ké với.. ;) Hôm trước thấy chị Dương quảng cáo anh Châu mới giới thiệu cho chị ấy một em bé gì gì trông đẹp trai lắm đúng không.. Chị Dương khao đê.... :D

Chị Mai dạo này bận chuyện học hành, mệt mỏi công việc nên đi cùng mà không ăn được đâu.. nhường em ăn hộ cho nhé... :D...

Cuối cùng cái thread này cũng có được 3 chị, 1 anh, 1 bạn, và 1 bản thân, tổng cộng 6 mống chui vào rồi.. hê hê.. :D đang đông vui dần đây....

kiki..hếlô chị Mai.. hao a iu?.:D em là cái đứa mặc áo trắng bên phải cơ ạ..em đứng giữa là em Lê(A299-02)..:D
Cái chỗ trong ảnh là ở Montreal, kalada.. chứ ko phải ở Pháp..hehe...iem Cường a..:)
Dong Kinh là cái thành phố gì thế'..hơ hơ..

Back
Bên trên