Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Em đồng ý với chị Mai!!! Đồng chí Cường xin nghỉ phép ầm ĩ trên HAO rùi mà lúc về không có quà thì thế nào nhẩy ;)

Hic, dạo này mình lắm chuyện phải giải quyết quá 8-|
A :D Cường nhớ phải mang quà về đấy nhé :p

Em Cường nghe thấy chưa nhỉ. Không tra lời thì đi sẽ bi hắt hơi liên tục. Ngần này người nhắc cơ mà, nhẩy?!

Hic, troi danh tranh mieng an, em dang an mi an lien tron com nguoi ma.. :(( sao chi lai nhac den em de em run tay rot nham nuoc soi de nguoi vao mi... :(( thoi em roi... bat den chi Mai... :((

Ah, ma chi Tien lai ban di dau roi ay nhi? May hom nay chang thay dau.....

Ngoai ra.. thong bao/bao cao cho moi nguoi 1 tin.. :D la mot ai do.. (neu ko phai trong chung ta thi la mot nguoi ngoai nhom chung ta...) da voted cho thread nay 5 sao.. 8-}, oi gioi.. em nhin xong thi thay mat minh cung toan sao luon.. :))

Quen, to anh Chau, em do anh loi duoc chi Thanh Ha lop anh vao thread nay day.. :D hom truoc vua thay chi Ha post anh o Album xong.. ;-). Luc nao gap anh nhan chi Ha bao co mot ai do ma ai da biet thi cung deu biet la ai day, con ai khong biet thi roi se mot ngay nao do cung se biet la ai day... gui loi hoi tham nhe... :D

Ah, ma chi Tien lai ban di dau roi ay nhi? May hom nay chang thay dau.....

Ngoai ra.. thong bao/bao cao cho moi nguoi 1 tin..
la mot ai do.. (neu ko phai trong chung ta thi la mot nguoi ngoai nhom chung ta...) da voted cho thread nay 5 sao..
, oi gioi.. em nhin xong thi thay mat minh cung toan sao luon..
Chị Thủy Tiên hả? Đang online đây nè :D Mỗi tội để status "Busy" :D Chị ý đang sợ anh bắt bật webcam em ạ :)) :p 'Coz anh mới vác webcam về :))

Quen, to anh Chau, em do anh loi duoc chi Thanh Ha lop anh vao thread nay day..
hom truoc vua thay chi Ha post anh o Album xong.. ;-). Luc nao gap anh nhan chi Ha bao co mot ai do ma ai da biet thi cung deu biet la ai day, con ai khong biet thi roi se mot ngay nao do cung se biet la ai day... gui loi hoi tham nhe...
Vẫn cái tật viết chữ không dấu, không bỏ được. Hmm |-) 8-| Làm mình đọc mãi mới hiểu. Rắc rối, phức tạp, lằng nhằng :|
À, tóm lại là rủ chị Thanh Hà vào đây hả? Hmm, khổ thế đấy, mang tiếng là lớp trưởng mà chẳng thấy mặt mũi đâu |-) @-) Alô, bạn Thanh Hà đâu? Mau vào đây đê :D À, thực ra thì anh biết username và password của chị đấy. Hay là anh cứ dùng để post lên nhỉ :D Hic, thôi, chả dại, Ms Hà mà bít thì ... :))

Có Thanh Hà biết Cường T1 97-00 nhưng lại không biết đấy là ai ! ;;)

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Quen, to anh Chau, em do anh loi duoc chi Thanh Ha lop anh vao thread nay day.. :D hom truoc vua thay chi Ha post anh o Album xong.. ;-). Luc nao gap anh nhan chi Ha bao co mot ai do ma ai da biet thi cung deu biet la ai day, con ai khong biet thi roi se mot ngay nao do cung se biet la ai day... gui loi hoi tham nhe... :D

:)) Cường thấy chưa, anh gọi một phát là chị Hà vào ngay. Nhưng mà... chị ý vừa hỏi lại anh username và password là gì em ạ :)) Cái nick trước đã quên rồi, bi giờ đến cái này lại quên tiếp :D May mà mấy hôm trước anh hỏi nên mới nhớ hộ cho đấy :)):p

Oa`i, chị Hà wên nhanh wá.... :D 9A1 + 8A1 ;;) Chính em đây chứ còn ai nữa... :D

Nhắc đến hồi cấp 2 thì có loáng thoáng hiện ra một khuôn mặt :-$ , cứ tạm coi là em Cường đấy :) . Nhưng sao em hoc Ams mà chị không có chút xíu khái niệm nào nhỉ. Lạ thật, chẳng lẽ mấy năm cùng trường mà không "cụng" đầu nhau lần nào ??? :-/

Oa`i, chị Hà wên nhanh wá.... :D 9A1 + 8A1 ;;) Chính em đây chứ còn ai nữa... :D

:D "cụng" sao được mà cụng hả chị... em toàn invisible mà.. :))
:-? Mà kể thế cũng tệ nhỉ... mấy năm cấp 2 tối lửa tắt đèn có... cái gì đấy mà chị lại chỉ nhớ loáng thoáng thì buồn quá.. hik hik.. 8-|

Không có "tệ" đâu em, có thế mà gần 10 năm rồi vẫn còn nhớ đấy chứ.
Thời gian trôi nhanh thật !!!

Hehe, tình hình là... có chuyện gì mờ ám ở đây đây? B-) :> Có thể là hồi xưa lớp 9A1 và lớp 8A1 có trò gán ghép nhau :)) Đúng không Cường :p
Ôi giào, chị Hà chắc không nhớ đâu :)) :p Em phải kể lại một sự kiện gì đấy thì may ra ... ;;)

Đúng là Châu, chưa gì đã suy luận xa xôi. Ấy biết không, cái thủa ở Chu Văn An ý, các lớp chuyên Toán bao giờ cũng sát nhau, sau mỗi năm lại "tịnh tiến" về phía cuối hành lang một phòng. Như thế nên mọi người cũng biết nhau nhiều. Mà hồi học CVA cũng nhiều kỉ niệm thật, góc đó đẹp nên đi chơi suốt :x

Châu đừng chê tớ đãng trí vội nhé, để khi nào tớ thi xong, tớ mang hết chuyện hồi cấp 3 của Châu "bêu xấu" trước bàn dân thiên hạ. ;)

Cường đang học bên Nhật hả em, em sang lâu chưa, bên đó đông SVVN không ? Bên chị thì đông lắm, tuần này đang là tuần lễ châu Á nữa nên nhiều hoạt động, cũng thấy được quay trở lại thời HS một chút. Khi nào có ảnh sẽ post lên cho mọi người xem nhé. Tối qua SVVN vừa tham gia biểu diễn múa nón, múa sạp, múa dân tộc. Vui lắm em ạ :>

Chị vần thấy rất lạ là không gặp em 1 lần nào trong suốt mấy năm ở Ams :-/

Bibo vậy đã, bây giờ tớ phải học thôi, không thì tiêu mất. Châu đã hài lòng chưa, tớ viết mấy bài liền nhé !

Hẹn gặp mọi người sau. Chắc giờ này mọi người đang ngủ khò khò rồi. Good night |-)

Chỉnh sửa lần cuối:
=D>Cuối cùng chị cũng đã nhớ ra... "hình như là mình đã nhớ ra cái gì đấy nó hình như như thế nào đó..." :D... mà em bảo hồi ở Ams em toàn Invisible rồi mà, chỉ vào lớp mới Visible thôi, :)), căn bản hồi ở Ams chẳng đi chơi với các lớp khác bao giờ... nên... :">

À, còn vụ SVVN ở đây, em đang nghỉ xuân nên SVVN... "Sin" Về Việt Nam hết rồi, đành phải lò dò chui lên đây để chat chit với SVVN ở trên này....

À, mà hồi xưa học ở BK hình như có 1 lần em thấy lớp chị hẹn hò gặp gỡ chị trong đó... :D lâu lắm rồi, hình như từ hồi năm 2000 cơ... cũng thấy mấy bác quen quen (hôm đó thấy cả chị.. :D), nhưng căn bản em bản tính vốn lười nhác... lại đang đứng trên tầng 4, hay 5 gì đó... nên tiết kiệm chút calorie bò trở ngược vào lớp học đợi sang tiết mới.. :)) chứ chẳng làm gì cả....:D. Thế mấy d/c ngày xư lớp chị giờ học ở đâu rồi.... Nhớ hồi đó có chị An.. :D suốt ngày đi học cùng mình :-x....

Mà anh Châu nhé >:) chưa gì đã suy bụng ta ra bụng người, trông em với chị Hà Hiền lành, Chất phác thế này mà lại dám suy diễn... "nó cũng như chuyện mình ngày xưa nhỉ.." :p,... chị Dương ở nhà đề nghị báo cáo tình hình đồng chí Châu này.. ;;) cái em gì gì đến đâu rồi cho cả nhà cùng biết với...

Thôi, vừa ngủ dậy, đánh răng rửa mặt xong reply tạm vài dòng rồi phải đi kiếm gì ăn trưa đã.. đói wá, 12h rồi.. hik hik... Chẳng có ai thương cái thân mình mà vác hộ cái gì về đây cho ăn nhờ cái có phải tốt bao nhiêu không... :D

ố ồ...cái topic này dài rồi đấy nhỉ..chắc phải chuyển sang topic khác thôi..;) ;)
mọi người hôm nọ đi chơi hình như chưa post pic lên nhỉ..:D
bạn Trâu ơi..vẫn còn giữ webcam đấy chứ??..:D

Lê Thanh Hà đã viết:
Châu đừng chê tớ đãng trí vội nhé, để khi nào tớ thi xong, tớ mang hết chuyện hồi cấp 3 của Châu "bêu xấu" trước bàn dân thiên hạ. ;)

Bibo vậy đã, bây giờ tớ phải học thôi, không thì tiêu mất. Châu đã hài lòng chưa, tớ viết mấy bài liền nhé !

Hẹn gặp mọi người sau. Chắc giờ này mọi người đang ngủ khò khò rồi. Good night |-)
Oạch, bạn bè đừng có mà hại nhau nhé :D:p Ấy phải hiểu là... mặc dù có những người không post bài ở đây nhưng vẫn vào đây đọc đấy, nhất là các em hâm mộ tớ :D:p Cho nên... ấy đừng có mừ bêu xấu tớ đấy :p À mà hồi cấp 3 thì có chuyện rì ghê gớm đâu nhỉ? :-/ B-) Mà thui, ấy sắp thi, cứ đi học đi :p Khi nào thi xong vào đây cũng được. Bọn lớp mình lười quá, online suốt mà chẳng chịu tham gia post bài gì cả, chỉ đọc. Hmm...

Mà anh Châu nhé >:) chưa gì đã suy bụng ta ra bụng người, trông em với chị Hà Hiền lành, Chất phác thế này mà lại dám suy diễn... "nó cũng như chuyện mình ngày xưa nhỉ.." :p,... chị Dương ở nhà đề nghị báo cáo tình hình đồng chí Châu này.. ;;) cái em gì gì đến đâu rồi cho cả nhà cùng biết với...
Suy diễn gì đâu. Tại em viết là 9A1 + 8A1 nên anh mới phán đoán thế. Chú ý cái dấu cộng (+) ý :)):p
Hmm... tình hình này là đồng chí Dương đã tiết lộ thiên cơ :(( Ấy nhớ đấy :((

ố ồ...cái topic này dài rồi đấy nhỉ..chắc phải chuyển sang topic khác thôi..;) ;)
mọi người hôm nọ đi chơi hình như chưa post pic lên nhỉ..:D
bạn Trâu ơi..vẫn còn giữ webcam đấy chứ??..:D
Topic này đã làm gì mà dài. Mấy cái topic của các em khóa dưới còn mấy nghìn bài :)):p
Kêu người ta còn webcam không thế mà đến lúc hỏi đến thì không thấy nói năng gì trong khi đang nick đang online sáng quắc đây này. Hmm :> Chắc lại chạy đi đâu roài. Thôi, tớ lại phải đi học tiếp đây.

Lớp CVA của chị có nhiều thay đổi mà lại cũng không có gì thay đổi nhiều. Đầu tiên, có chị Mai Lan mới lên xe hoa hối cuối năm ngoái. Các cô gái còn lại vẫn trẻ trung, vui tươi. Chị An vẫn bé nhỏ xinh xinh thế, chị Đào vừa sang Anh học, chị Huyền đang ở Paris, chị Vân Anh vào XD làm nhiều anh điêu đứng ;;) ... Lớp chị vẫn gặp nhau suốt, mỗi năm phải vài lần đến nhà thày Tín, còn đi chơi với nhau thì nhiều.

Các anh thi thế nào nhỉ ? Anh Hoàng đang ở BK Paris, anh Hiển ben Scotland, bên chị có anh Quân, anh Tú. Em còn biết ai nữa nhỉ ? Mọi người gặp nhau vẫn chẳng khác gì ngày xưa hết tuy bây giờ có lớn hơn, chững chạc hơn, và đẹp trai hơn nữa ;)

Thế mấy d/c ngày xư lớp chị giờ học ở đâu rồi.... Nhớ hồi đó có chị An.. :D suốt ngày đi học cùng mình :-x....

Chỉnh sửa lần cuối:
Ho*`, em cũng chẳng nhớ hết tên.. :D, à,.. hồi đó còn có chị Phương nữa nhỉ... và cái phi vụ "sữa chua" gì gì nữa thì phải...

Mà chị có ảnh nào chung lớp chị không ạ? Em nhớ mỗi chị.. :D :"> nên mới nhận ra ngay cái photo lúc xem ở Album.. :D

Mà chị bao giờ mới thi xong thế ạ?

Back
Bên trên