Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Mai Lan, hôm nay mà tớ không gửi offline message thì chắc ấy cũng quên luôn là đã vào đây đúng không :)) Oạch, mà sao cả hai người ở Sing lại không liên lạc với nhau gì à? :D
À, nhớ chọn "Instant email notification" khi post bài để nó gửi mail về thông báo mỗi khi có bài mới nhé ;)

Lan còi dở hởi...ko biết bơi...thằng Châu ko ở Sing nữa đâu, nó về HN rồi, hìhì..Châu nhỉ. Thằng Công, thằng Đỗ Châu lí sự ít thôi, lúc nào lí luận, lí luận, điếc cả tai... tao lại cho mày ra khỏi 4rum bây h :)) B-)

Nguyen Khanh Trinh đã viết:
Lan còi dở hởi...ko biết bơi...thằng Châu ko ở Sing nữa đâu, nó về HN rồi, hìhì..Châu nhỉ. Thằng Công, thằng Đỗ Châu lí sự ít thôi, lúc nào lí luận, lí luận, điếc cả tai... tao lại cho mày ra khỏi 4rum bây h :)) B-)
EEEEEE Trình, lại phát ngôn bừa bãi rồi :D:p Lan mà chưa biết bơi à? :)) Bên Sing bọn nó bắt tập thể dục kinh lắm mà, hình như bơi là bắt buộc thì phải :D
Ơ, Hoàng Châu về VN rồi à? :-/ B-) Lúc nào vậy ta?

ehehheh Trình ơi, tao vẫn ở Sing mày ạ, bố khỉ cái sự học khốn nạn dến tận tháng sáu năm sau mới xong. eheheheh ai sắp lấy vợ lấy chồng nhớ báo nhé, tao mang con dến ăn cưới, ehehhe
Lan ơi, anh vẫn dùng số cũ bên Sing: 92702719, dạo này lười học lắm, hôm nào nhơ' gọi điện rồi đi uống cafe, ehehhe

Hà hà! Được quét dọn có khác! Ít ra bây giờ trông tử tế hơn! Khen mình một câu như thế này có sao không nhỉ ?
Này bạn Trình dở hơi! Bạn dọa ai đấy hả? Cẩn thận không chọn nhầm người đấy! Cái 4rum bạn nhắc đến là cái nào thế ? Quí hóa lắm ghê gớm lắm hả? Mà bạn ở đó chắc quyền cao đức trọng nên mới dám mở lời... lạ tai thế này! Hãi ơi là hãi! Nghe muốn ụa một cái! Lại sắp buồn cười đến nơi rồi thì phải!
Chào mừng bạn HMC! Lâu lắm rồi chẳng biết tin gì về cậu!

Bui Mai Lan đã viết:
A, ông anh Hòang Châu của tôi ơi, ông anh o nơi nào trên đất Sing đấy,cho số điện thoại để liên lạc cái nào?
Chào bạn Công? Ấy có khoẻ ko?
Cảm ơn Lan! Khoẻ lắm! Viết lách nhiều thế cơ mà! Hehe! Thế bà bạn thế nào! Chắc bận lắm!
Thôi không nói chuyện với ĐC nữa! Cậu nói tớ trì trệ làm tớ hết cả hứng nói chuyện với cậu! Nói mãi mà không hiểu làm tớ bực cả mình! Bực hơn cả cậu bực tớ nữa cơ!
To Dương béo! Tớ không biêt chỉ trích là cái gì cả! Thật lòng đấy! Tớ chỉ nói thật và nói thật thôi! Sự thật thế nào thì tớ nói thế! Cậu chạy trốn sự thật thì tớ... đành chịu chứ biết làm sao! Mà nhận xét cho nhau tốt lên mà không được lời cảm ơn nào thì kể ra... cũng lạ thật! Tóm lại, chúng ta khác nhau! Kể ra cậu cũng có cái đúng! Nhận xét cuối nhé! Kiểu nói chuyện của cậu làm tớ phát ớn! Cứ giả giả thế nào ý, lại nói theo kiểu của em bé đang ngậm kẹo nữa! Thấy thế nào thì nói quách ra, lại vật vờ đưa đẩy! Rõ chán!

Hĩ hĩ, nhờ Đỗ Châu YM offline phát nên chỗ này sôi động hẳn, thấy tình hình các bạn vẫn khỏe nên ko hỏi thăm nữa nhé, lớp mình có nhiều thể loại tính cách đăc trưng 12 Toán 96-99 ma ít lớp nào có được, vây nên có nhiều ý kiến phát biểu thi cứ để các bạn phát biểu chứ, ít ra như thế mình còn biết được tin tức của người phát biểu, hê hê, giờ đến tin tức của cogthag nè :

Cuối tháng 3 lên Paris tham dư giải đá bóng dành cho SV VN trên đất FR, cực kì sôi động, với 24 đội từ các thành phố khác nhau cua FR lên tham gia,với lực lương cổ đông viên hùng hậu.

Đầu tháng 4 sang Cambrige UK tham dự giải SVUK và kết hợp đi chơi
To Quynh: Quynh oi, dang o Cam hả, lên tiếng cái đê, sang đấy , bạn bè còn gặp nhau
To H.Châu : hehe, hoi may o UK co tham gia đội bóng nào không, gioi thieu tao cai, hehe, tao dang xin 1 chan trong doi thang ban tao ben day nhung nho ra...ko duoc da cai thi con sang doi khac :))

Đấy mọi thông tin đều về bóng đá hết, hồi nãy chat với FTuan, anh em dang ban sau nay, độ 2 năm nữa để các chú ộn định, mấy thằng lớp mình thành lập đội FC12Toan nghiệp dư, để đi giao hữu với các đội khác...

To LAN: hom truoc hoi tham haiphuong xem Lan tinh hinh dao nay the nao, Phuong noi la Lan dang sap tot nghiep nen rat bận, ram ram ram ram, xem ra lop minh deu sap tot nghiep het ca roai

To Đỗ Châu : giới thiệu tao em nao đê, vẫn đang single, cưa mấy em TQ,THA chán qué, hê hê :))

To Minh Công : hồi trươc tớ đi xem bói ông Minh cậu chỉ roai, ong y cung bốc phét được vài phần đúng, :))

Re To Hoàng Châu : đừng mong kết thúc cái việc học sớm con giời ạ, mình còn đang đi học thì cứ kêu chán, nhưng cứ thử kết thúc việc học xem ...hehe, gio tao co gang o lai học thêm duoc nam nao hay nam day, ve nha cai la phai ram ram di lam roai, khong duoc soi dong nhung tran bong da giao huu giua sinh vien nua ... :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê,ông anh Châu ơi,tại vì lần trước làm mất Sim card nên mất luôn số điện thoại cua ông anh,thế ông anh có cháu bế rồi cơ á?Hôm nào đến thăm cháu mình cái nhỉ? :) .
Bạn Công Thắng oi,đi đâu thì đi, nhưng mà cố gắng quay lại Pháp trước tháng 5 nhé,tớ đang có kế họach sang thăm CThắng va mấy bạn bên Pháp.Hị hị.
To ĐChâu: hôm trước nghịch ngợm nên vào cái forum này xem thế nào, thấy có topic cho lớp mình nên cu'ng táy máy nghịch tí,hê hê,may mà ấy nhắc chứ ko tớ cũng quên luôn rồi.À cho tớ gưi lời hoi thăm đến bạn Chi Lan,hình như ấy thân với bạn ý lắm thì phải,bạn ý biết nhiều chuyện lớp mình lắm,tớ hỏi ra thì bạn ý toàn bảo do ấy kể.
To Công:Tình hình gõ đầu trẻ của ấy đến đâu rồi?Khổ thân những đứa nào học ấy.Dạy thì ít ma chửi chúng nó thì nhiều.Hê hê.
Trình còi dở hơi ngồi lập trình đi,cứ nói nhiều,nhức cả đầu.
Híc, gõ tiếng Việt ko quen mất thời gian quá.

Hehe, Công Thắng post bài đầu mà dài gớm :)) Lâu ngày không nói chuyện lắm chuyện để kể ghê :D Mà này, cậu tham nó vừa vừa thôi, giới thiệu đến em thứ n rồi mà vẫn chưa vừa ý. Tớ bảo với Quân rồi, cứ học xong rồi về, có một tá các em để chọn :)) Cứ thích nhanh cơ. Hmm, mà bi giờ có quen thì cũng chỉ chat chit vớ vẩn chứ làm cái gì B-) Xong rồi lại kêu là chán. Chúng nó bây giờ cũng phải đi học, đâu có thể suốt ngày online đợi chat với cậu được. Hmm :>

To Công: không nhắc đến mấy cái vớ vẩn kia nữa :)) ;)

Mai Lan hỏi thăm Chi Lan hả? Ờ Chi Lan vẫn thế, vẫn béo như hồi trước :)) À mà vừa hôm trước đi thực tập ở đâu ý. Cái nick cũ của Chi Lan bị bọn nó hack mất rồi nên bi giờ phải đổi nick khác. Chính tớ làm cái nick đấy hộ Chi Lan đấy ;;) :)) Bây giờ ấy cần thông tin bí mật gì của Chi Lan thì cứ bảo tớ, tớ vào đọc trộm mail :))

To cả lớp: EEEEEE, trong HAO có chức năng "Instant email notification" sẽ gửi email về thông báo mỗi khi có bài mới, có thể lựa chọn mặc định trong phần thông tin cá nhân hoặc ở phía dưới khi post bài. Làm thế cho nhanh, đỡ phải gửi offline message, mà cũng không tốn hộp mail lắm đâu.

To Phạm Tuấn: Cậu được xét duyệt xong chưa thế. Hehe ;;)

Bui Mai Lan đã viết:
Hê hê,ông anh Châu ơi,tại vì lần trước làm mất Sim card
To Công:Tình hình gõ đầu trẻ của ấy đến đâu rồi?Khổ thân những đứa nào học ấy.Dạy thì ít ma chửi chúng nó thì nhiều.Hê hê.
Trình còi dở hơi ngồi lập trình đi,cứ nói nhiều,nhức cả đầu.
Híc, gõ tiếng Việt ko quen mất thời gian quá.

hix...thỉnh thoảng online chẳng có việc gì làm cũng muốn tham gia vào 4rum chơi cho vui ah, nhưng mà các bạn viết lách dài dòng quá...cỡ chữ lại nhỏ,...nhìn đau hết cả mắt....

Hôm nay mồng 8-3... có bạn gái nào tham gia vào 4rum thì chúc mừng bạn gái đó >:)

Hôm nay mới 7/3 thôi Trình ạ B-) :))
Nhưng mừ chúc các bạn nữ trước nhá :D :p
Năm nay là năm con :(|) Chúng ta tuổi ~:> Tặng mỗi bạn nữ một @};- :)):x

To Đỗ Châu : cậu giới thiệu tớ toàn em ko bao giờ online thi tớ làm sao mà làm ăn gì được,
To Lan: tháng 5 qua đây chơi hả, tốt quá, tháng 5 bọn tớ ở đây hết, nhớ liên lạc lúc đấy đê tớ đi đón nhé :)) welcome, welcome, à chị Nga còn học ở FR không, hay chị về rồi ?
Nhân ngày 7/3 chúc các bạn nam có sức khoẻ tốt đê ngày mai còn chúc mừng 8/3 các chị em :))

Chỉnh sửa lần cuối:
phuong congthang đã viết:
To Đỗ Châu : cậu giới thiệu tớ toàn em ko bao giờ online thi tớ làm sao mà làm ăn gì được
Ai bảo là không online bao giờ B-) Cậu thì chỉ thích có đứa chat chit thôi chứ có cái gì. Hehe :)) Nếu mà xúc tiến theo kiểu nghiêm chỉnh thì mail hoặc gửi offline message cũng được chứ cần gì chat :)) Hehe ;;) Thôi, vấn đề đó sẽ được đề cập sau :D :p

Hê hê. Em phục Đỗ Châu ở cái tính kiên trì, duy trì cái chỗ này để cuối cùng anh em phải lên tiếng. Dạo trước thấy Châu quen được hàng đống em, toàn em trẻ đẹp, xinh xắn làm mình cứ thắc mắc không hiểu bí quyết ở đâu. Hỏi Châu, Châu bảo đầu tiên cứ lên mạng rồi dần dần tự nhiên quen được hàng đống. Em vẫn còn bán tín bán nghi nhưng bây giờ tin thật rồi. Quan trọng là phải kiên nhẫn. Hi`. Chúc Châu kiếm được 1 em người yêu thật đẹp.

Bùi Nhật Linh đã viết:
Hê hê. Em phục Đỗ Châu ở cái tính kiên trì, duy trì cái chỗ này để cuối cùng anh em phải lên tiếng. Dạo trước thấy Châu quen được hàng đống em, toàn em trẻ đẹp, xinh xắn làm mình cứ thắc mắc không hiểu bí quyết ở đâu. Hỏi Châu, Châu bảo đầu tiên cứ lên mạng rồi dần dần tự nhiên quen được hàng đống. Em vẫn còn bán tín bán nghi nhưng bây giờ tin thật rồi. Quan trọng là phải kiên nhẫn. Hi`. Chúc Châu kiếm được 1 em người yêu thật đẹp.
:)) :)) :)) Ôi giời đất ơi :)) Tưởng Nhật Linh lên post cái gì, hóa ra ... :)) buồn cười quá :))
E hèm :D Ờ, đúng thế đó, chính vì vậy mà tớ cổ động lớp mình vào đây. He he, đồng chí nào bảo thủ, không chịu tiếp thu thì chỉ có thiệt thôi :)) :p
Mà tớ chưa có hết nick của cả lớp đâu. Mọi người ai biết nick của người khác thì thông báo cái nhé :p ;)

Chao moi nguoi, hom nay may anh em o Sec cung to chuc 8.3 som cho cho chi em, lat nua to phai di xem co lay duoc cai gi ve khong.Nhung ma to chi so la den day lai phai nau nuong,chang so mui duoc gi ca. 0:)
Hom no ban Chau lay ten to bo phieu cho em nao day,the nao roi? Da lay duoc long cua em y chua vay? ;)
Lau qua roi,khong duoc biet tin gi cua ban HChau ca, khong ngo ban da co con roi. Hic..... sao nhanh qua vay?
Cong nhan cac ban gioi that day, sap ra truong het ca roi, con to thi van con tung tang tren ghe nha truong con kha lau.Hom no to co de nghi voi Quynh la co khi 5 ban nu cua lop minh tinh sao cuoi lien nhau,de to con sap xep ve du dam cuoi, chu khong duoc du dam cuoi cua cac ban thi cung buon lam.
O ma cac ban trai lop minh thi sao nhi? Cho Mai biet voi.
Cong oi,cai vu xem boi cho to van chua thuc hien duoc day.... Dao nay dang den,co cach gi giai han khong day?Chi to biet voi. O ma nay sinh vien chac so ay lam nhi? Vi ay an noi kinh qua troi. B-)

Vui nhỉ ? Chúc mọi người tán chuyện vui vẻ! Bao giờ thấy hay quá hoặc chối quá thì tớ sẽ nhào vô góp vui!
To Mai: Cậu thích đi xem hả? Nếu cậu về và nếu thích hợp thì tớ dẫn cậu đi ngay! Mà Thắng và Trình cũng biết chỗ mà! Ah, có nhiều cách giải đen lắm nhưng chắc cậu không dám thử đâu! 8-}
To Thắng: Nếu lão ý bốc phét cũng đúng được vài điều thì cũng...thú vị đấy chứ! Bao giờ, đẳng cấp...mê tín của cậu tăng lên thì tớ sẽ chỉ cho vài chỗ ác liệt hơn!
To ĐChâu: Cậu tha lỗi nhé! Nhưng tớ không làm thế thì cũng phiền lắm! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông anh Châu ơi,thế cháu nhà anh tên gì?Trai hay gái?Mặt mũi nó thế nào?:">, ông anh thông cảm,hỏi nhiều để sau này ra đương cô cháu còn nhận ra nahu.Hịhị.
To Mai: QHuy sắp đi Czech, tháng 3 thì phải,đang muốn liên lạc với mày để còn gặp nahu.Với lại tao cũng định gửi hộp sữa với cân đường sang thăm mày.Hê hê, nhớ liên lạc với nó nhé.
Nghe nói bạn Công có ông phù thủy nào hay lắm,bảo bạn Công dẫn đi ông phù thủy hay bà phù thủy gì đó,thế mới hay.
To Công Thắng and Trình: Buôn hoa tiếp đê, mai la 8-3 rồi.
Chị tớ về VN rồi Cong Thắng ạ,và sắp lấy chồng,bao giờ thì chỉ có Chúa trời,chị ý va ông bf của chị ý biết thôi. :">
A`,tớ cũng có nguyện vọng giống như bạn CMai, là đề nghị các bạn có lấy vợ lấy chồng thì cứ lấy một lèo, hoặc là lấy nhau bên Sing để tớ còn đi dự đám cưới được. :">

Bui Mai Lan đã viết:
Ông anh Châu ơi,thế cháu nhà anh tên gì?Trai hay gái?Mặt mũi nó thế nào?:">, ông anh thông cảm,hỏi nhiều để sau này ra đương cô cháu còn nhận ra nahu.Hịhị.
Ơ này, cái chuyện Hoàng Châu có con là thật hay đùa thế B-) :)) Ê, Hoàng Châu đâu roài, giải thích đi chứ ;;)

À quên, Chi Mai muốn giải đen thì dễ thôi :p Theo tớ bít thì người ta hay giải đen bằng cách ăn thịt chó :)) Mà bên đó có thịt chó không vậy :p Mai Lan định gửi cái gì sang Séc thì nhớ gửi một ít thịt chó nhé :D:p

Back
Bên trên