Lớp Toán 1 (1996 - 1999)

Mùng 8-3 là ngày phụ nữ, phải chúc mừng 6C lớp mình. Có điều chẳng biết chúc gì cả. Hi hi. Chúc các bạn xinh đẹp thì các bạn xinh đẹp cả rồi, chúc học giỏi thì học giỏi cả rồi, chúc có người yêu thì cũng có người yêu cả rồi. Biết chúc gì đây. Thôi đành hô khẩu hiệu một câu:
NHIỆT LIỆT CHÚC MỪNG NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8-3

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây đây, Quỳnh đây!
Welcome bạn CThang đến đây chơi. Nếu chưa tìm được chỗ nào đá thì đá cho Cambridge đi :D Thắng có làm mod trên SVUK ko, sao tớ chẳng biết gì cả?
To Công yêu quý: tớ xin lỗi chậm thư nhé, tại lười viết email lắm. Công có chat ko? Tớ hay chát hơn.

Lớp mình bây giờ đông vui nhỉ. Cái này là công lớn của Đỗ Châu và Công.

To Nhật Linh: ấy chúc mừng mà để cái chữ màu đen, to đùng, làm tớ vừa mở ra giật cả mình. Dù sao cũng cảm ơn Nhật Linh

To Công: mọi việc của ấy dạo này ổn hơn chưa Công ?

To Thu: Hồng Linh về nhà bận "chồng con" không nói chứ Thu ở xa vẫn không thấy lên tiếng nhỉ

Má ơi! THà rõ là... thôi tha cho vì là ngày 8/3! Tớ vẫn bình thường! Công việc thì ngày càng bận hơn! Bận quá nên mới mò mẫm lên đây nhiều! Nghe có vô lí quá không?
Hóa ra tớ có cháu (con bạn học) thật rồi à?
To Quỳnh: Hết giận tớ rồi à? Mừng quá, mừng quá! Còn chat chit thì tớ hơi lười! Chat chit cãi lộn thì được! Thế đấy! Nếu có thời gian và có chuyện gì thì cố mà gào lên qua mail cho tớ vậy! Hy vọng luôn được nghe những tin vui từ cậu , vui kiểu của HC chẳng hạn! Đùa thôi! Đừng xụ bộ mặt... đành thôi nữa vậy! Ngày 8/3 phiền quá, làm mình ăn nói mất tự nhiên! Chúc riêng Quỳnh ngày càng duyên dáng và hạnh phúc!
To Lan: Quảng cáo cho tớ hơi bị nhiều quá đấy! Chúc mụ béo ra và... cầu được ước thấý! 0:)
Hờ hờ, suýt quên! Chúc THà, CMai và HThu thích cái gì thì... nó xuất hiện ngay trước cửa phòng các bạn! Đang lo nghĩ gì thì tự nhiên thấy đó là những cái lo vớ vẩn và miệng cười toe, cười đến sái quai hàm, cười đến mức không ngậm miệng lại được! Hehe, nói thế để mong sự chia sẻ từ mấy bà bạn yêu quái! Hôm nay tớ đi chữa răng! Về nhà vẫn còn hãi hùng! :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ehhehe, hôm trước nghe tin Hồng Ling sắp có chồng nên nói trêu mọi người thê' thôi, chứ thật ra là con thằng hàng xóm, nhận đại của mình thôi, ;). Mà Hồng Linh bao giờ lấy chồng thế,nhớ thông báo nhé. Gớm, mới ngày nào mình còn theo đuổi mãi, giờ nàng đã có chồng, hichic....
Thấy các chị em đều khoẻ cả mừng quá. Nhân dịp Mùng 8-3 chúc Thanh Hà, Mai Lan, Hồng Linh, Chi Mai, CHúc Quỳnh, Hoài Thu luôn xinh tươi và mạnh khoẻ , vui vẻ và sớm an cư tìm được nơi chốn tốt nhé.... ;)
Tình hình của C thì vẫn nhàng nhàng, ăn ngủ điều độ, học hành thì tháng sáu năm sau mới xong, học xong hy vọng sẽ sang ngay Trung Quốc để tìm kế sinh nhai. Mọi người ai có ý định sang đấy làm ăn thì liên lạc nhé, mình hợp tác, thị trường bên đấy khá phát triến nhanh và nhiều cơ hội để thử sức, ai đã có cơ sở bên đấy rồi thì mong cho C nhờ vả vậy, hehehehe.
Thôi, hết nhời rồi, mong cả lớp vui vẻ, mạnh khoẻ nhé. Lâu lắm mới liên lạc được cả lớp, mừng thế... eheheh

À quên, còn thêm về chuyện tình yêu thì cũng xin thông báo cả họ lớp toán là từ lâu em đã tìm được 1 nàng nâng khăn sửa túi khá ưng ý 2 cụ nhà em roai`, nhưng chưa nghĩ đến chuyện cưới, eheh từ từ khi nào túi có tiền đã, hy vọng khoảng 4 năm nữa, ehehhehe, có gì em sẽ báo ngay a...

Hehe, tớ biết ngay là đùa mà :)) Kinh nhỉ, Hoàng Châu đã có người nâng khăn sửa túi rồi cơ đấy :D:p Lớp ta phải noi gương nhé :D :x
E, sao chưa thấy Thu và Hồng Linh đâu nhỉ? ;;)
Hic, 8/3 đúng là mệt. Tốn bao nhiêu thời gian để gửi mail :(( Mình mà phải đi tặng hoa thì chắc là ... Hic hic, tốn tiền net quá :((;;)

To Lan: Tao vua moi nhan duoc thu cua QHuy xong,nhung chang thay Huy nhac nho gi den chuyen sang Sec 3 thang ca. Ma neu co sang that thi may mua nhieu nhieu thu gui cho tao voi. Chu chi duong sua khong thoi thi khong du dau. Ma duong sua nang can lam may a,mua cai gi nhe nhe thoi nhung cang gia tri cang tot... B-) Cac ban o ben Sing nho gui nhieu qua cho Mai nha.
O ben nay khong co thit cho dau, hic.... Nhung dau sao cung cam on ban DChau, khi nao to ve VN choi,phai cat luc, moi hom an mot bua thit cho de giai den cho may nam moi duoc...hihihihi.......HThu ma doc toi nhung dong nay chac so lam nhi?
O the HLinh chuan bi cuoi roi a?That khong day?Thong tin chinh xac khong day? Cac ban cho Mai biet thong tin chinh xac de con ve du dam cuoi chu
Cam on cac ban trai lop minh ve loi chuc nhan ngay 8.3 :x

Nguyễn Chúc Quỳnh đã viết:
Đây đây, Quỳnh đây!
Welcome bạn CThang đến đây chơi. Nếu chưa tìm được chỗ nào đá thì đá cho Cambridge đi :D Thắng có làm mod trên SVUK ko, sao tớ chẳng biết gì cả?
.

Quynh ơi, to CongThang day, nghe nói ấy trong ban tổ chức giải đá bóng SVUK hả, tốt quá, tớ sẽ cố gắng lên Paris làm visa, đi UK rách việc quá, cứ phải làm visa, kể ra cũng ngẫu nhiên nhỉ, giải FR va UK tổ chức gần như cùng một thời điểm, tớ vừa có đề xuất với trưởng ban tổ chức giải FR là sẽ liên lạc với trưởng ban tổ chức giải UK để tổ chức trận Siêu Cup Bóng Đá&Giao lưu giữa SV UK va FR, lượt đi đá tại London or Cam, lượt về tại Paris, thành phần cầu thủ sẽ là những cầu thủ xuất sắc trong 2 giải UK va FR, nếu như có vấn đề này được nêu ra trong BTC UK, ấy ủng hộ nhé

Quỳnh ở bên UK nổi lém, mấy đứa bạn tớ bên đấy, đứa nào cung biết Quỳnh :))
Lúc nào tớ có visa, tức là sẽ chắc chắn sang, ấy xin cho tớ một chân trong đội Cam nhé, ấy cứ giới thiệu tớ là cầu thủ có thể chơi ở mọi vị trí, trừ thủ môn.
Còn chuyện làm mod cua forum UK chỉ là trong khoanh khắc thôi :)) , hồi xưa đứa bạn tớ lam mod box Computer của Forum UK, no có cho tớ biết pass của nick nó, giờ nó thôi làm mod rồi, nó có biết Quỳnh đấy.

dạo này Sơn Tùng lặn mất đâu nhỉ, Quỳnh có biết gì ko, Tùng ở đâu tại UK, co tham dự giải không?

to CThang:

Tớ ko trong BTC đâu, năm cuối rồi tớ ko muốn làm gì cả, chỉ vì hồi đầu chưa có ai đứng ra trên SVUK thì tớ lên tiếng thêm cho đỡ vắng vẻ thôi :"> Nhưng sẽ chuyển đề đạt của ấy tới em trưởng BTC ở đây :)>- Thắng có YM ko, để nói chuyện trực tiếp cho dễ

Tớ nổi cái gì bạn Thắng định tranh thủ tình cảm của BTC hử B-) b-( Ai biết tớ nào, tớ chả biết có ai biết mình cả 8-} . Chắc cái bạn mod ấy nói là bạn Tom học ở LHP đúng ko?

Sơn Tùng dạo này bận rồi, tớ cũng ko hiểu Tùng có đá ko.

To CThang: Nếu có giải Siêu Cup FR-UK, đội nào thắng đề nghị bay về VN gặp đội 12T. Có tao làm thủ môn sợ gì thằng nào. He he

Ối, THà ko biết gì thì thôi, Thu nhà mình mới gọi la bận bụi chuyện chồng con.Mà vừa chồng con vừa lo sự nghiệp nên thời gian hiếm hoi lắm.Hê hê.

Bui Mai Lan đã viết:
Ối, THà ko biết gì thì thôi, Thu nhà mình mới gọi la bận bụi chuyện chồng con.Mà vừa chồng con vừa lo sự nghiệp nên thời gian hiếm hoi lắm.Hê hê.
Có nhiều chuyện thú vị ghê :D Thu trông thế mà... kinh phết :)) ;;) Cuộc đua xem ai cưới đầu tiên vẫn chưa biết ai về đích đầu tiên :)) E, mà lớp mình hồi xưa đã thỏa thuận là ai cưới đầu tiên thì sẽ được cái gì ý nhỉ? B-) :D À, còn chuyện này nữa, tớ nhớ mang máng là hồi xưa hình như Công Thắng có viết giấy nợ cái gì ý nhỉ, hẹn bao nhiêu năm sau sẽ trả ... B-) Đúng không nhỉ :)) ;;)

Đỗ Minh Châu đã viết:
Có nhiều chuyện thú vị ghê :D Thu trông thế mà... kinh phết :)) ;;) Cuộc đua xem ai cưới đầu tiên vẫn chưa biết ai về đích đầu tiên :)) E, mà lớp mình hồi xưa đã thỏa thuận là ai cưới đầu tiên thì sẽ được cái gì ý nhỉ? B-) :D À, còn chuyện này nữa, tớ nhớ mang máng là hồi xưa hình như Công Thắng có viết giấy nợ cái gì ý nhỉ, hẹn bao nhiêu năm sau sẽ trả ... B-) Đúng không nhỉ :)) ;;)

hê hê , đương nhiên la Công Thắng còn nhớ cài giấy nợ đấy, nhưng tầm này ma ai đó còn giữ được tờ giấy đó thì tớ xin bái phục, bái phục, hê hê, 5 năm trôi qua rồi còn đâu, e rằng , ....
Hôm nay 8/3 chúc các bạn gái lớp mình có một ngày thật vui vẻ, hạnh phúc, lúc đọc những dòng chữ này các bạn nhớ cười lên một cái nhé :x
Lại trở về chủ đề, trong các bạn gái lớp mình, ai sẽ bỏ cuộc chơi trước ?

Hê hê, CThắng ơi, tớ e là ấy hơi bị nhầm rồi. Vì tớ vẫn còn giữ cái giấy nợ đấy,đợi đúng đến 30 năm sau lúc CThắng ăn nên làm ra tiền tài như nước mới đem ra đòi.

:)) Vào tay ai chứ vào tay Mai Lan thì yên tâm roài :)) Công Thắng chuẩn bị tinh thần đi nhé :)) B-) Ơ nhưng mà Lan ơi, sao lại 30 năm sau? Lúc đấy thì lớp mình đầu 5 hết rồi à? B-) Hmm

Thực ra là 30 năm kể từ ngày kí giấy.Mà từ ngày đó đến giờ thì đã được 5 năm rồi.Như vậy là còn 25 năm nữa thui. Hê hê, CThắng ơi chuẩn bị tiền đi nhé.

Xinh như Quỳnh ko nổi tiếng mới gọi là lạ.

Mà Thắng ơi, sao mọi người bảo ấy đá cho Lyon, FR. Em Định đang bảo là có thể em ý đi cổ vũ đấy nếu Lyon có đội.

Đã ai gọi Thu va Hồng Linh lên đây chưa nhỉ ? Mà nếu tớ nhớ không nhầm thì ngày mai SN Thái Sơn. Hom nọ sinh nhật Tú Anh ma cũng quên chưa chúc mừng gì hết ;;) Không biết Tú Anh có lọ mọ lên đây ko nhỉ ?

thì Lyon mình có đội mà, đội Lyon mình tham gia giải Paris NNB 03/2004, đội Lyon lần đầu tham gia nên bị đánh giá là đội lót đừong Thanh Hà ạ, đau quá.
Thanh Hà là đội trưởng đội cổ vũ đấy nhé, chắc mình phải vẽ cái biểu tượng SVL thật to để cổ vũ nâng cao trademark trên đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mọi người nói sang UK ấy vẫn đá cho FR

Tớ đang phân vân vì tuần sau đấy tớ thi. Nhưng tớ sẽ cố gắng học trước để đi cổ vũ mọi người và làm công tác "hậu cần" ;;) . Để 18/3 này tới thi xong TOEIC, tớ sẽ vận động đội cổ vũ cho đông đông một chút, với cả phải làm cái logo cua SVL to to nữa.

Tại sao tụi NNB lại bảo mình đi lót đường nhỉ. Bọn ấy cố gắng tập tành đi nhé. Tớ thì tuần này phải học đã, cả tuần trước chơi rồi. :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên