Lớp Nga đây! Welcome!

hơ, lắm trò lố lắm Y ui ;))
oái bóng rẻ thế làm cho tôi 1 quả đi ông
gửi sang đây cho tôi :x
bên này trường rộng vãi mà đi mãi mới kiếm được 1 cái sân bóng trong nhà
dek có bóng nữa :((

ơ kìa, tưởng p có mang bóng sang??? cuối cùng ko mang à, thế bọn bên đấy ko máu chơi basketball à???

toàn aerobic với bóng đá thôi
thực ra cũng chưa lục lọi kĩ nhưng hình như là ko có bóng đâu
12 này 1 thằnng VN nữa ở Vũng Tàu sang nó sẽ đem bóng sang
mà có 1 quả thui :((
vừa up 2 cái ảnh chụp hôm trước khi đi lên
hơi bựa
các bác thông cảm :D

bác P cứ gửi tiền cho em là em mua cho liền
cần thì bác cứ yêu cầu, em sẽ cho bác số tài khoản :))
ở đây ko có soccer, chỉ có football với cả basketball thui, bựa thiệt !
to Yến: cám ơn vì đã up ảnh của tui lên nha ! :X

ukie liền, tui gửi $ ong mua nhé
nhưng chuyển sang UK thì ông chịu $ ah? ;))
vớ vỉn tiềng post còn đắt hơn cả tiền bóng :))

ôi bây h mới là 12h kếm 15
còn phải đợi 4 tiếng 15' nữa để chat với thèng bạn bên US
làm je` bi h
xem hết film hành động nhà bà chủ roài
xem sang film tình củm ;)
cả nahf đã chuẩn bị dậy đi tập quân sự chưa? 6h k 15 roài đấy
ơ mà hôm nay hình như hết quân sự roài hả???
ai lên chat với tui đi nào
không là ngồi câu bài viết nhăng viết cuội bi h :((
thế năm nay bộ gv thế nào? mai ai post lên hộ phát nhỉ?
gửi nhời hỏi thăm chị Minh nhá
xin lỗi chị í hộ p là hôm đi gấp quá ko đến chào được :D

tình hình là giáo viên năm nay hầu như thay toàn bộ giữ lại mỗi cô Minh :)) và ông Thắng :D

Hinh dậy Hóa, đây là cái thầy Hóa lớp Tú í p ạ
Hải dạy Lý ( ko biết thầy này nhưng bảo là hắc)
Hùng dạy toán ( thấy mọi người bảo thầy này dạy chắc và ổn phêt :) )
Sử ko phải phấn màu dạy vì phấn màu lên Sở rùi
Địa cũng ko phải cô Điệp mà là 1 cô mới khá trẻ
Sinh thì chưa để í nên ko biết ai
Văn thì là cô Luyến hay Xuyến gì đó ( ko chắc chắn lắm)
Anh thì là cô Liên ( i dont know)
GDCD là bà Phương :(( sao lại ko phải cô Mỹ chứ :(( cô Mỹ bảo là sao ko bảo trước để cô nhận lớp bi h muộn quá rùi :(( --> buồn quá :(

Ơ hình như hết các môn rùi hay sao í nhỉ :D
Đấy tình hình là như thế, post lên đây để các bạn đi du học tiện theo dõi :D

to p: ai bảo p ko mang cái quả bóng của p sang, hôm chủ nhât thấy bảo đi xì bóng để mang đi mà cuối cùng lại ko mang à??? --> cho chết, bi h ngồi buồn thúi ruột :))

to MH: ko có gì, mà tui mới post được vài cài, chưa post hết, nhưng tình hình là chỉ post ảnh của ông thui còn ảnh với họ hàng thì chưa dám post bì sợ người ta lại gửi tin nhắn đến bảo là chỉ post ảnh liên quan đến HAO và ams thì chít ;)

ôi đêm qua thức đến 6h sáng
thằng ôn vật nó ko lên
mie cái thằng trời oánh đấy
he, ngủ 1 mạch đến 1h chiều
dậy nhìn xung quanh thấy nhà cửa vắng hoe, ko có thức ăn j` cả :((
lại phải lục cục đi nấu mỳ
đời chó đến thế là cùng :((

ai bảo thích thức khuya rùi ngủ nướng, thế là phải cho chết :)) trong khi đó người ta làm được bao nhiêu là việc rùi :D

ôi lại đói rồi
xuống ăn toast phệt socola :D
chó cũng có khối loại chó :))

ôi, mạn phép các bác cho câu 1 bài nhá
để lên 2900 hehehe
ông bà chủ đã đi chơi về, mie, ngồi cười rúc rích với nhau, ko bít có 1 con ng` đau khổ trên này X(
cả nhà ai chưa nghe Và em đã yêu của Hồ Ngọc Hà thì nghe đi nhé, ko chết mà ko biết đời đẹp :D

hi
ngày kia là em bay roài....
mai wa trg đu' với các bẹn 1 tí!
@ Pit ơi, em chưa chắc la có mang đc máy sang cho anh đâu! Tại em vẫn chưa lấy đc về! Sẽ cố gắng :D

Nguyễn Lê Trân đã viết:
ôi, mạn phép các bác cho câu 1 bài nhá
để lên 2900 hehehe
ông bà chủ đã đi chơi về, mie, ngồi cười rúc rích với nhau, ko bít có 1 con ng` đau khổ trên này X(
cả nhà ai chưa nghe Và em đã yêu của Hồ Ngọc Hà thì nghe đi nhé, ko chết mà ko biết đời đẹp :D

p dỗi hơi ngồi câu bài hơi bị kinh đó nha

Mai đã chính thức vào năm học rùi, học 2 tiết nga, 1 toán và 1 văn :((
sao cuộc đời lại đau khổ thế nhỉ :((

@Trinh: goddamn, j` thế này? đừng có đùa đấy, anh bỏ qua bao nhiêu máy ngon ở đây để đợi em mang máy sang đấy, đừng có chơi trò đấy
@cả nhà: các bác sướng nhé, bắt đầu năm hoc mới với 2 tiết nga --> trúng sô độc đắc :))
thứ 4 tuần sau p mới bắt đầu, mà là Kinh Doanh, hehehe, vui vãi :D

@pit:sao cái gì mày cũng vãi thé hả?đi nc ngoài thì phải khác đấy nhé
mai sẽ là ngày đầu tiên đi học :)) ko biết cí gidf mới mẻ ko

thừa ra thì nó phải vãi chứ con :))
ai sẽ vui lắm đấy
2 tiết chị Minh lúc ***** nào chả vui :))

Có em nào cần gia sư tiếng nga không?Anh co thể dạy luyện thi tốt nghiệp, đại học, thành phố,để đi du học... và đặc biệt kể ca cho những ai học tiếng nga chỉ để đối phó hehe.Vì có rất nhiều người vào lớp nga là do ko vào được các lớp chuyên khác nên vào lớp nga ngồi tạm để thi các khối khác... Thế nên nếu tiếng nga đang là 1 vấn đề khó khăn chưa giai quyết được thì anh có thể giúp.Anh cũng học lớp nga nên biết rõ phương pháp dạy của các cô.Anh được hoc cả 3 cô (học cô Lan và cô Minh trong đội tuyển 2 năm) nên biết rất rõ cô nào hay ra bài dạng gì va lấy từ trong sách nào ra hehe(và đặc biệt có sẵn cả tài liệu của các cô).Mà đặc biệt em nào đang học cô Dương Thu Hương thì càng tốt vì anh học cô 3 năm liền.Em nào có nghi ngơ gì về trình độ của gia sư thì chỉ cần hỏi ngay các cô đang dạy em về anh là biết ngay hehe (trừ cô giáo trẻ mới vào dạy) Số mobile của anh: 0904347410, số nhà: 5633158.Anh là Việt đang học đại học Ngoại thương năm thứ 2.Em nào quan tâm thì liên lạc nhé!Thanks

và đặc biệt kể ca cho những ai học tiếng nga chỉ để đối phó hehe.
chắc 2/3 lớp em học anh luôn wa' :D
thực ra đến năm nay \nga ko tính điểm như môn chuyên nữa thì tụi nó cũng chả cần đâu anh, học như thể dục hay kĩ thuật thôi mà :D
2 năm trước cần thế thì cvhar thấy anh đâu :D

to Pit: bà nói máy là laptop đó hả ? ở đây laptop ngon mà rẻ lắm, hơn hẳn VN. Nhưng mà nếu mua thì tui thích lên ebay mua hơn, kiếm hàng vừa ngon vừa rẻ :D. Ko biết bà đã biết trang này chưa : www.half.com ( kiếm đồ ở đó là tiện nhất - nhưng cẩn thận kẻo bị lừa. Tốt nhất là nhìn vào phần rate của thằng bán - tui cũng ko có nhìu kinh nghiệm lắm )
Chúc may mắn

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa làm quizz xong nên rảnh lên câu bài típ :D
dạo này tui bắt đầu thích football rùi đó, chẳng hỉu sao mà tui dễ bị đồng hóa ghê gớm, cái gì ở Mĩ cũng thích cả, TĂ chẳng có món nào ko hợp, ngủ cũng trâu, bi h lại còn bắt đầu thích football nữa !!
mọi người bắt đầu vào học đúng ko ? chị Minh ra sao rùi? Kể cho tui tình hình nhà cửa đi
To Mèo : mày ơi, tao rất muốn biết tin của mày, có gì thì mày gửi tin nhắn cho tao, tên đăng nhập của tao là "talawas" - mày cứ điền talawas vào phần người nhận, thế là được :D, nhớ kể tình hình của mày nha, để tao còn biết trình độ của tao đến đâu rùi chứ :D.
Thế thui nha
Bibi mọi người
Chúc mọi người tìm được niềm vui trong HỌC TẬP ! :))

Back
Bên trên