Lớp Nga đây! Welcome!

bạn Hiền đừng nhắc đến môn Văn nữa ..ngán lắm rùi..bây h nói đến môn này là tui lại chỉ muốn trên đời ko còn môn Văn thui

cả bắn pháo hoa và bắn đại bác mà Phương :D

bán pháo hoa vào lúc 9h tối giờ vn MH ạ :)

ngồi nhà cũng nghe thấy tiếng pháo hoa nổ rầm trời luôn..nhưng xem trên Tivi thấy đc cả 3 nơi...

hĩ, bên này 2-9 bình thường đến ko thể bình thường hơn được nữa :((
chả cso vẹo jf ngoài việc đi bộ từ bus-stop về trường hết mất 40' :((
mấy con mụ ở truwongf chỉ cho mìn đường vòng ạ ặc ặc 8-}
hnay đến trường gặp bọn sv quôc tế nhiw mìn, vui vãi :D
chụp mấy kiểu ảnh, bao h có sẽ up lên :D
bà chủ nhà tốt vãi, mời mình đi weekend với ông ba i ở Northampton thăm con zai ;))
nhưng mà chắc`char đi :D ko bít nữa >_<

Hóa ra trường P có nhiều sinh viên quốc tế hả
Trường tui có tui là THE ONE
Được cái là trường cách nhà có 3 miles lại được con gái nhà đó đón rước. Đến trường mất khoảng 5' ( công nhận số tôi may - từ hồi cấp 1 đến giờ , chưa bao giờ thời gian để đến trường lại >10' cả .... hehehe ..... cái này hình như tui sướng nhất trong mấy người thì phải ? )
Bực cái là ở trường lại máy lại ko cho vào mail, tìm ra được 2 cách thì đều dùng được 2 ngày rùi lại vô dụng. Hiện thời tôi ko thể vào mail được .... có ai cứu giúp tui ko ???????
Buồn quá ......

hôm nay tập trung
đứa nào ko đi bị cô Minh ghi tên

hô hô hô !
cô Minh ghi tên à ? Có vẻ là nghiêm khắc đây ! :D
Yến có đi ko đấy ?

hihi, hum qua đi 2/9 zui ghê cơ. Đúg là 60 năm, nó làm to vật vã 8-}, pháo hoa bắn thì cao chứ ko lèo tèo như mọi khi. Tinh thân 2/9 bất diệt ( bất diệt...bất diệt...) :))
HUm nay đi tập trung cũg vui, dưng mà vui theo kỉu nhạt nhòa :p. Lớp đến thậm chí còn lèo tèo hơn hum trước dù đã có nhắc nhở hết rùi, khổ thế chứ. Cô Minh cũg đã thông báo hết giáo viên bộ môn. Lạy trời cho năm nay suôn sẻ, amen [-o< .

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua đi mệt dã man nhưng mà cũng vui
năm nay sẽ tốt hơn thôi(theo lời cô Minh)

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
hô hô hô !
cô Minh ghi tên à ? Có vẻ là nghiêm khắc đây ! :D
Yến có đi ko đấy ?

Yến gương mẫu lắm nên có đi chứ :D ( thật ra vì có hẹn gặp ở trường nên mới đi thui ;;) )

hôm qua chẳng đi đâu, toàn ở nhà xem bắn pháo hoa nên ko biết nó to cỡ nào, mà thấy ngoại tỉnh về đông quá cơ :D

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Hóa ra trường P có nhiều sinh viên quốc tế hả
Trường tui có tui là THE ONE
Được cái là trường cách nhà có 3 miles lại được con gái nhà đó đón rước. Đến trường mất khoảng 5' ( công nhận số tôi may - từ hồi cấp 1 đến giờ , chưa bao giờ thời gian để đến trường lại >10' cả .... hehehe ..... cái này hình như tui sướng nhất trong mấy người thì phải ? )
Hiz hiz... sao lại có người sướng thế nhể :(( Chẳng bù cho mình đi từ 6h30 để 8h10 kịp vào học :((
Trường AOP này nhiều học sinh quốc tế lắm mà toàn bọn Châu Á, hôm đầu tiên đi học đã quen đc em lớp 9 Phillipin xinh dã man, điệu khủng khiếp.
Mùng 2-9 bên này vui lắm :)) Đi biển chơi + ko phải đi học (sướng vãi tè, nghỉ ngang bọn VN) Mỗi tội là đen xì.
Tuần này đc nghỉ đến 4 ngày sướng quá, thứ ba mới phải đi học. Ở nhà toàn ngủ đến 9h :))
Hôm qua làm bữa cơm VN:thịt kho tàu, bắp cải xào, trừng đúc thịt, canh trứng, cơm. Ngon vãi tè ạ, ăn xong no nứt bụng :)) Đặc biệt nhà chủ dễ ăn, ăn gì cũng thích, ăn đc cả nước mắm :p
Hôm nay khai giảng thế nèo? Vui ko? Lại đứng nắng 3h chứ gì :)) Có ảnh iếc gì thì post lên nhá. Mà sao dạo này có mỗi tớ post ảnh thế? Mấy đứa đi du học đâu cả rôi? Post lên cho mọi người xem cái mẹt chứ

ờ ờ, hôm nay khai giảng vui lắm :)) mất đúng 30' rùi cả lũ, đứng túm tụm lại 1 chỗ rùi đợi như đợi xe buýt để đến lượt lớp mình chụp ảnh trước cái phông khai giảng :)

Mọi năm thì chẳng chụp, năm nay lớp 12 có tiến bộ chụp 1 cái, nếu thầy Tuấn đưa ảnh thì sẽ scan rùi up lên đây.

Mà sao NA bi h dùng từ kinh thía, toàn vãi " tè"...8-} --> sợ thật, đi tây có khác :D

Chuyện đi tây thì phải khác chứ :)) :)) nếu ko thì cứ ở VN cho nó rồi
này mai ko có mũ bộ đội thì liệu có nên đên trg ko nhở?nó đuổi về thì mất công

lâu lâu mới thấy NA lên :D
ui 2 ngày đi Nor thix dã man :D
đi shopping, đi park, chơi golf, bét nhè hè hè hè :))
mà bi h đi bus với lại đường xá ở đây cũn bắt đầu quen rồi, bắt đầu lượn lờ shopping ;))
nhưng mà cái j` mua cũng phản xạ dổi ra $ Việt rồi ... ngất :((
hnay khai giảng rồi
lớp mìn ở nhà học hành cẩn thận nhá
năm nay chị Minh lại nghiêm hơn 1 tẹo rồi đấy ah? chẹp. thôi thì năm cuối, thế cũng phải đạo >_<
sáng nay dậy tự nhiên nhớ mọi người quá >_<
thấy bùn bùn ko hà -_-

bi h là 23h45 chỗ tớ tức 5h45am ở nhà
cả nhà chuẩn bị đi tập quân sự nhỉ
lại mấy thằng quỉ lùn lói ngọng dậy
chán nhưng chả bùn chết
vì sang đây còn bùn hơn :((
ôi đi ngủ thôi, mai có cái hẹn sớm đến trường để interview
sáng mai tỉnh dậy sẽ lại nhớ mọi người thật nhiều :x :*

khửa khửa !
mang được cái ảnh xịn dã man thì để quên ở Houston, đòi ông anh thì ông í đek trả, chẳng biết làm sao nữa :((
hình như các bạn con gái đi tây phải làm việc nhìu lắm thì phải, tui đàn ông con trai, lại thành thực khai báo là ở VN chẳng bao h làm gì cả nên họ tha bổng , chả phải làm gì nặng nhọc, cùng lắm thì dọn đĩa trước khi ăn ... hehehe .... ăn xong ko phải rửa - chắc sợ mình làm vỡ cái gì đó .... :D
thế thui nha
chúc các bạn ở nhà vui vẻ, ở đây buồn lắm, chỉ biết lấy học làm vui ( sách mang theo toàn sách kinh tế hehehee- ko thể giải trí nổi )
iu mọi người

Back
Bên trên