Lớp Nga đây! Welcome!

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
Chuyện đi tây thì phải khác chứ :)) :)) nếu ko thì cứ ở VN cho nó rồi
này mai ko có mũ bộ đội thì liệu có nên đên trg ko nhở?nó đuổi về thì mất công

mày cầu được ước thấy rùi mèo ạ :)

to p: làm gì mít ướt thế, nhớ mọi người ở nhà thế cơ à :D

to Hiền: khi nào tui có thời gian sẽ down ảnh của ông về rùi cho vào ảnh lớp mình nha, có được ko???

bị đuổi thì càng tốt chỉ đau nhất là bị cô Minh tóm thôi

to Yến : nếu được thế thì cảm ơn Y nhiều lắm !
to Mèo : mày gửi mail cho tao đi, cố thuật lại tình hình chung chứ, mày cũng thông cảm cho tao là tao ko có YM để chat, chịu khó nha
to Pit : sao mà sướng thía, được chơi golf cơ à, tui ở đây chỉ được chơi tennis là cùng ....

Thế thui nha
Chúc mọi người mạnh khoẻo :D

hi
Mai tao wa xem bọn mày tập wa^n sự thế nào!
Mèo ơi, mai mày mang kí j thi` mang cho tao nhe'!

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
hi
Mai tao wa xem bọn mày tập wa^n sự thế nào!
Mèo ơi, mai mày mang kí j thi` mang cho tao nhe'!

mai em Trinh qua ko mặc đúng đồng phục và đội mũ cối là cho đứng đường đấy :))
mà mèo mang giè cho em Trinh thế, bí mật ghê ;;)

to Hiền: thế ông check mail bằng cách nào khi mà ko vào được YM??? khi nào rảnh nhất định sẽ post, có lẽ là 2-3 ngày nữa vì hết tuần này là hết chơi luôn. Tui đang định mua loa vi tính ông ạ, tư vấn cái để mua cái nào vừa rẻ vừa tốt :D Thx :x

hơ tôi chả phải làm j` ong ạ
tôi cũng bảo là tao ko bít nấu nướng jf đâu
bằng chứng luôn là lúc sau cắt khoai tây băm phập vào tay (bắt chước nó, cầm dao ngược) --> thôi mày đi ra ngoài kia đi :D
ko phải mít ướt, mà thực sự rất nhớ mọi ng` ở nhà, may mà sang đây mấy đứa VN túm tụm với nhau còn đỡ :((
Trinh vẫn đú đớn ở trường hả em? ko về mà ôm ấp ông bà jaf đi :))
hnay làm student card, sau 2 ngày chạy hộc bo* --> lúc chụp ảnh sướng wa'cười toe :D đẹp zai vãi
14 mới chính thức nhập học, từ bi h đến lúc đấy vất vưởng >_<
học toán, kinh doanh, kế tóan va` t.Pháp =D>

hic hic !
tôi thứ 7 này phải làm món nem .... bọn chủ nhà khôn quá, tui nghi nó sẽ bắt tui đi chợ rùi phải trả tiền cho những cái đó ... tiền thì ít mà bọn khốn nạn đó cứ thích chơi mình .... kiểu này thì sau 1 năm cũng chẳng tik kiệm được đồng đek nào rùi ....
to Pit : ở đấy nhập học mụn kinh nhỉ , lại còn học tiếng Pháp nữa ... tui cũng định học Spain nhưng mà ớn quá, TA còn chưa ăn ai ... :p
to Yến : cám ơn trước nha, còn speaker thì cứ chọn cái nào nhiều loa vệ tinh vào :D, hehehe ... loa rẻ lắm, ko phải lo đâu :D , chúc Y chọn đc cái ưng ý

Hiền ơi tôi định load về rồi up lại lên album cho ông nhưng mà nhìu vãi đái 8-}
dẹp
ko tốt bụng nữa

hóa ra là P đang onl à ... tranh thủ chat tí nhở :D
mà ảnh nhìu thì bà chọn đại cái nào đó rùi post cũng đc, cần gì post hết ( mà chắc chắn nó cũng chẳng cho post hết đâu, lại như NA thui, admin lại gửi thư " chỉ post ảnh có liên quan đến trường và HAO " )
thế thui nha ....
à quên ...
to Yến : tui có thể check mail ở nhà (2-3 ngà/lần và lần/30')
bibi
p/s : post lên tui xem với :D, ở đây ko vào được, chỉ có HAO là ra vào tự do :p
cái web log đó là do anh tui upload ảnh lên chứ ko phải tui, hum wa mới xem được mấy cái, thấy mình đẹp trai ghê gớm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi dào ui tôi học part time í mà, tuần 2 buổi mà 2 tiếng/buổi thôi
cũng có spain nhưng thix Fr hơn:x nghe cái sp cứ... thế nào í, nói chuyện như... quát nhau :((
tên TA là Pete nhá :D phiên âm lại của Pit thôi
hnay con mụ già giáo viên xui mình đổi sang Petre nghe mới ngu chứ :((
sang đây hiền lành dã man, chả đánh ai :D
mấy thằng VN nói chuyện với mình mà bật cũng ko dạp tẹt mỏ :D
mà ở VN vốn cũng hiền sẵn đâm ra... phoình phường thui :">

ối giời, p mà hiền à 8-} :)) :)) học tiếng pháp hay lắm p ạ, khi nào học được về dậy tui vài câu để khi nào tui còn sang pháp chơi với bà chị :)
làm được cái student card mà khoe kinh thía, nhìn quả đầu cứ ngu ngu í đẹp zai cái giè :))

to Hiền: nhiều loa vệ tinh thì cũng nhiều tiền, tui ko có nhiều tiền, chỉ mua tâm 200-300k thui, ông đưa ra vài tiêu chí để chọn cái nào

hôm nay bị ốm, vừa đi khám về, may mà không nặng lắm chỉ phải mua 1 đống thuốc để uống thôi 8-} :((, sáng sớm đã gọi cho cô Minh xin nghỉ rùi :(

Hôm nay 10h tao với thằng tường đã té rồi
qua bảo vệ họ chả nói gì cả lại còn cười hớn hở nữa chứ

thế à, bảo vệ trường mình hay nhể :)) mai ko biết có đi tập quân sự được ko, nhiều khả năng là có :D

hehehe bên này sướng cái đi trong trường gặp giáo viên ko phải cúi đầu chào
cứ vênh mẹt lên cười toe toét cũng ukie
có khi giáo viền nó còn chào mình trước í chứ
lần đầu tiên chửi giáo viên ngay trước mặt nó mà nó ko bít --> sướng :))

Trân hay vào mạng giờ này nhỉ ?
Hiện nay là mí h bên đó vậy ? ( Bi h là 12h30 tối giờ VN )
Chuyện chửi giáo viên thì tui ko biết lắm , chửi kiểu gì , kiểu F* you hay chỉ là kiểu "shut up" thui ...
Ở trường tôi đang có mốt kì quái ko ngửi nổi , " Real men wear Pink " !!!, nhìn mà ngứa hết cả mắt ...

trừ h đến trường và ngủ thì ol hết :D
12h30 tối ở VN thì là 6h30 chiều chỗ tôi :D
thằng ku bạn tôi đi Indiana, ăn toàn nông phẩm (vì ở trong nông trang), tức là cơm (nó tự luộc gạo) và đủ mọi thể loại trứng :D, khóc lóc than thở đủ đường
được cái sướng là nahf có đứa con gái kém 1 tuổi ;)
vcasi trò trường ông hay đấy =D>
ông học tập đi, rồi chụp cái ảnh post lên cái :D
chỗ tôi cũng có 1 thằng JPese nhuộm tóc đỏ hồng, mặc áo hồng quần bò bó
đíu j` hôm đầu ngồi gần, nhìn nghiêng cứ tưởng là girl :))

Y ui !
Báo cho bà tin vui nè :
Quả Spalding - NBA professional :D - xịn như trong mơ của bà - chỉ có 15$ thoai !
Có gì khi về tui sẽ vác về cho :D
Bóng ở đây rẻ kinh dị, nhìn mà muốn mua, mỗi tội ở nhà đã có rùi nên mua nữa cũng hơi tiếc !
Thế thui nha, báo để bà mừng :p
Bibi

ui, sao lại rẻ dữ dội vậy hả Hiền??? nghi ngờ quá, có phải hàng lởm ko??? hôm nọ ông kêu là 30$ mới được con tàm tạm mà, sao bi h chơi ngay hàng xịn rùi. Anyway, đúng là tin mừng :)) :)) :))

to p: chửi giáo viên mà nó ko biết chắc là chửi bằng tiếng việt rùi :)) :)) :)) ;))

Nguyễn Lê Trân đã viết:
trừ h đến trường và ngủ thì ol hết :D
12h30 tối ở VN thì là 6h30 chiều chỗ tôi :D
thằng ku bạn tôi đi Indiana, ăn toàn nông phẩm (vì ở trong nông trang), tức là cơm (nó tự luộc gạo) và đủ mọi thể loại trứng :D, khóc lóc than thở đủ đường
được cái sướng là nahf có đứa con gái kém 1 tuổi ;)
vcasi trò trường ông hay đấy =D>
ông học tập đi, rồi chụp cái ảnh post lên cái :D
chỗ tôi cũng có 1 thằng JPese nhuộm tóc đỏ hồng, mặc áo hồng quần bò bó
đíu j` hôm đầu ngồi gần, nhìn nghiêng cứ tưởng là girl :))
nghe mày kể tao thấy khổ thân nó quá..nhưng mất cái này lại được cái khác..Ở cùng nhà một em là sướng rùi..khối người mong mà ko đc :)) :)) :))

Back
Bên trên