Lớp Nga đây! Welcome!

hehehe, lại lên đú với các bẹn
@Mèo: con ơi nhà bố ở còn 1 thằng Hongkong nữa nhưng nó đang về nghỉ hè, 15-9 sẽ sang
có khi bố gả thằng đấy cho con luôn nhé
khỏi đi kiếm Campuchia :))
tuần này chưa đi học, cứ tẹt ga mà ol đi :D
@Hiền: math dễ hả ông? tui đang định bỏ math >_<
sao học nhiều thế :((
tui học có 4 môn thoai mà đã ngại roài >_<

khửa khửa !
2 tiết IT II ko có gì để làm lại lên HAO ngồi bốc phét típ !
hic ! .... ! ngồi mất 5' ko nghĩ ra rì để viết ! lại còn bị mấy cha trong lớp bắt đọc nữa ! việt với chả nam ! biết thế ko viết còn hơn !
vừa mới ăn trưa xong đang no nên chẳng nghĩ được gì hết trơn à . có gì tí nữa nghĩ ra tui sẽ lên post tiếp ( cái này hình như gọi là spam thì phải :D)
các bạn có gì muốn hỏi thì cứ post lên, tui sẽ tận tình trả lời. dạo này thời gian onl chỉ để viết thư cho vợ và lên HAO chơi.
thui thế nha
bibi
P/s : buồn 1 nỗi là lên tra trên mapquest thì nhà vợ được chụp ảnh = vệ tinh ( nhìn được cả nhà lun ) còn nhà tui thì ..... nó chụp ở mức nhìn được rừng núi chứ ko nhìn được nhà ..... hehehehe ....... thế mới biết vùng nào hẻo lánh hơn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
đến nơi rùi hả...hôm nào làm một bữa chat chit cái nhảy..Tao đã hoàn thành nhiện vụ mày giao là đá đít thằng S một cái và hiểu lí do tại sao hôm đó nó ko đến...

@pit:mày nhớ kiểm tra xem nó có đẹp trai ko :)) :)) ko mà ko = thằng Campuchia thì chán lắm :(( :((

@ thảo mèo : mày yên tâm đi , con Pit kiểu j nó cũng pải ktra chất lượng hàng trước đã ...tốt nó mới đưa về cho mày

tin làm sao được p này hả mày, lần nào tao ol cũng thấy nó đang phởn phơ chat chit :D

to MH: nghe ông kể mà muốn sang mẽo quá :( khổ cái hồi đấy mình lại ko có ý định đi mẽo khi thì... :(( :(( :((

con ơi, ít nói, chăm chỉ, nắu ăn ngon, thích truyện tranh nhật, chơi game ol
đã đủ tiêu chuẩn của con chưa? ;))
may hôm nữa nó sang sẽ chụp ảnh cho con xem
chan wa ko mangh may anh
bao nhiêu cảnh đẹp
để mai mượn máy ảnh con bé đi cùng vây

hnay váo trươngf chơi
lúc về đi loanh quanh lạc mie nó đường
chó thế
:((

hehe, sợ bị lạc đường cuối cùng cũng bị lạc, nè tui nghĩ là nên thủ sẵn 1 cái bản đồ trong balo đê, để lần sau khỏi lạc :D

mày ơi ít nói thì chán lắm :(( tao thik thằng nào lắm mồm 1 tí cơ để về có ng chửi nhau ko mình cứ nói mà nó câm thì pó tay :)) :))

Pit cũng có ngày lạc đường cơ hả...đúng là mới sang nên cái j cũng lạ...
Hôm qua ngồi chat với nó , trời ơi nhìn cái mẹt bây h thấy ngu ngu .ĐC xem pòng ngủ thì thấy cái pic treo trên tường rõ đẹp

hik
đang chat voi Pit, eo ui, nhớ nó wa' co!
Hôm qua đi tiễn con bạn đi, hik, vẫn bít là sang kia rùi sẽ gặp lại mà vẫn khóc! Ko hỉu tại sao nữa!
Bùn quá!

a bít seo e khóc roài
đứng gần cái canteen, trong đấy có thằng đang thái hành ầm ầm hehehe :))
mai sẽ phải mua cái bản đồ thật í chứ
hnay ăn bánh mỳ với ruốc (mang đi) thấy ngon vãi :((
em trinh sang nhớ mang 1 ít đồ an VN với n` áo rét, ít nhất đủ mặc đến 27-12 sale off :))
@Mèo: ít nói để nghe con gào thết chứ 2 đứa nói n` thì nổ nhà ah :))
mai 2-9 chắc vui lắm nhỉ :((
bên này chả co vẹo j` :((

về đây mà vui ngày 2-9, đúng năm tổ chức to vãi thì p lại đi :)) anyway, sang đấy lại có cái hoành tráng của bên đấy

à mọi người biết rì ko, theo như lịch vạn sự thì ngày mai là ngày kị học đấy vì thế đi chơi nhiều vào đừng có học hành làm chi ;)

Hôm nay là 2-9
Ở nhà có làm gì ko đó, kể cho tui với
Tuần này tui sẽ được nghỉ T7,CN,T2 ( T2- labor day )
CN hostfamily của tui định đi King Island (khu vui chơi ở Cicinati ). $20. Không hiểu tôi có nên đi ko nữa. Đắt quá trời ! Chắc là tôi sẽ cố đi để mở rộng tầm mắt !
Lại còn trip đi Washington DC nữa ! Cái này thì tui chắc chắn sẽ ko đi vì tính ra sẽ tốn khoảng $600 ( tức là mình sẽ phải dụ dỗ người nhà mua những món đồ - để sau đó đóng góp cho trường - mà tui thì chẳng biết dụ dỗ ai nên đành ở nhà thui ! )
Các bạn ở nhà có gì đặc biệt thì kể cho tôi với đi. Ở đây buồn lắm. Chẳng có cái gì liên quan đến Châu Á chứ đừng nói là VN. Huhuhuhu.
Thế thui nha các bạn thân yêu !
Nhớ các bạn lắm !

hớ hớ, ở đây 2-0 vui lắm, đường vắng teo ít người đi lại, chỉ có buổi sáng có diễu hành qua các phố 1 chút. Sáng nay còn có bắn đại bác thế mà mình ko được xem vì ngủ dậy muộn --> cú ko chịu được.

Hôm nay trời nắng đẹp ghê, mỗi tội ra đường sợ đen da :( anyway, nếu tối cũng thế này thì bắn pháo hoa nhìn sẽ rất rõ và đẹp.

ai bảo thích sang mẽo thì lấy đâu ra cái gì liên quan đến Châu á, thui chịu khó vì tương lai con em chúng ta đê :D

2-9 lên phố dạo chơi , đông nghẹt người , nhìn đi nhìn lại hầu hết là dân ngoại thành vào..Đen nhất là sáng đi chơi , đến đâu cũng thấy đóng cửa...nhưng đc cái buổi tối xem pháo hoa...

hê nhô mọi người !
tại sao mà năm nay lại bắn đại bác nhỉ ???
mọi năm có thấy gì quái đâu ?
ở nhà có bác nào đi xem bắn pháo hoa ko ? nó bắn vào giờ nào ?
kể cho tui nha !
ở đây mọi cách để vào mail đã hết !
có ai cứu tui với ko ??????
mọi người cố học tập cho tốt nha
ở đây tôi đang học 12h ngày ( unbelieveable !!!!!!!!!)
chúc tất cả lớp mình ai cũng đạt được sở nguyện !
bibi mọi người

Thanx Phương nhiều !
Dạo này học hành ra sao rùi ? Lớp 12 thì Văn hệ số mấy vậy ?
Cố gắng học nha .... ! Chúc may mắn !
Bibi

Back
Bên trên