Lớp Nga đây! Welcome!

Hik, sao tình hình nghe bi đát thế? anh yến nghe đâu ra toàn những tin giật hết gân hết cốt đấy thế? :( . Em ko thik lên tầng 4 đâu, hik hik, tấng 3 như 2 năm vừa rồi đã là sâu xa lắm rồi, cứ đi học muộn là chạy mún điên lên dc. :((
Còn thầy dạy toán thì em vẫn nghĩ đấy là ông dạy lớp anh, vì có vẻ ít thầy cô chịu dạy lắm. Với cả hinh như hồi xưa em có nghe ông dương lớp 12H2 bảo là thầy dạy toán chán lắm. Hi vọng là em nhầm chứ ko thì có là ông Hùng khác cũng samesame thôi. Chung quy là chánnnnnnn.

To anh bò: đến nhà cô Minh đi, ko dc trốn tránh j đâu đấy B-). Ít ra thì cũng để lại chút ấn tượng tốt. Sau này lớp có gặp lại nhau, tính đến việc đi thăm thầy cô thì cũng còn đi dc chứ. ngoan đi cưng :)

Mà anh đưa đĩa cho em cái kiểu j thế hả? đùa tí chứ mấy cái ảnh thời đại học của chị anh trông cũng vui mắt đấy hihi.

hik
đến nhà cô Minh, thui, làm nghĩa vụ đi anh! Mẹ em cũng bắt em đến, đành chịu vậy!
eo ui, KN câu bài kinh woe'! hư thật! :p

ờ thì chắc chắn phải đến roài, nhưng anh đang nghĩ xem lúc đấy ngồi bốc phét kí rì với cô :))
sorry em bò, anh rút nhấm đĩa, tại hôm đấy 2 đứa phone giục làm anh cuống wa' -__-
em kiếm cho anh bài đấy được ko?
công việc còn lại anh sẽ phone cho e sau, nói trên này ko tiện ;;)

to p: việc gì mà 2 anh em này bí mật thía??? ;;)

to em bò: có vẻ như tình hình bi đát thế mà em, nói túm lại cứ ngồi đấy mà lo, còn cả 1 tuần quân sự cho em lo nữa đó :)) nhưng chăm nghe ko bằng 1 thấy :D

to Phương: nếu dạy hóa thầy Hinh thì ổn ổn mày ạ, thấy bảo thầy í dạy kĩ lắm đó --> okie rùi :x nhưng ko biết ông Hải dạy Lý là ai cả :D

The nay thi chets that
tao dang lo cuong len vi namhoc nay day
ma sao bao thay Hinh ko bao gio day may lop xa hoi>

Thầy Hinh đã từng dạy chuyên hóa nên cũng ổn, thầy toán mà tên là Hùng như Phương nói thì cũng ổn, bi h chỉ chết thầy lý thui vì ông Hải này thấy bảo ko tốt lắm, mà lại khó tính nữa --> 8-}

à mà biết ai dậy thể dục rùi, đó là thầy Thắng :( vẫn thầy buồn nhưng mà may vì ko phải là bà Hương ( từ đầu là bà Hương dạy đó nhưng ko hiểu vì sao lại đổi )

thông tin mới: cái phòng chim ku ở trên tầng 4, hôm nay lên quan sát ko thấy có biển lớp, lớp 12 trung cũng đã có lớp rùi đó là lớp 11L2 cũ, còn lớp mình vẫn ở chỗ lớp nga 12 vừa rùi --> phù phù may wa' :D :D :D :x :x :x

thế thì chúc mừng bọn mày..
mai con pit đi rùi..tự dưng tao thấy nhớ nó..nhớ năm lớp 11 đi đâu ới pit cái là có ngay vậy mà bây h thì..thui chúc nó lên đường may mắn và học tập tốt vậy

ờ, sáng nay cũng ôm nó 1 cái thắm thiết rùi, chúc nó đi vui vẻ, chỉ buồn cưới cái quần đùi hôm nay nó mặc :)) :))

Yến shut up nhá, chuyện tế nhị ko lôi lên đấy >:p
@Phuwng béo: mày bùn vì từ bi h ko có ai rủ rê mày bùng học chứ j`, he, tao bít thừa bụng dạ mày roài :))

hờ thế có khi là mai em đi í các bác nhể :D
các bác ở nhà mạnh joi nha'
lớp mình năm nay phải thật hoành tráng nhá
Iu các bác nhìu :x :*
sang đến nơi có net là off về đú đởn liền :D

Anh bo` đi mạnh giỏi, iu anh bo` nhất :x , hik hik, bùn quá đi mất, sáng sớm nghĩ tới việc hum nay anh bò đi đã bùn xo rồi :((. Bâyh cảm xúc đang dâng trào quá chỉ viết dc có thế thôi. Chúc anh bò mọi sự đều may mắn như ý nhá :-*

đúng là em bò :)) :)) :)) bùn vì anh bò đi nên hôm nay quyết định ko học hành gì mà ngồi design avatar hả??? thú vị phết nhể :D

to p: càng tế nhị càng phải có nhiều người biết :D, ở nhà mọi người sẽ hoành tráng cho mà coi :))

Nguyễn Lê Trân đã viết:
Yến shut up nhá, chuyện tế nhị ko lôi lên đấy >:p
@Phuwng béo: mày bùn vì từ bi h ko có ai rủ rê mày bùng học chứ j`, he, tao bít thừa bụng dạ mày roài :))
tao hỏi thăm thê mà mày lại bảo là nói xấu mày..nhớ thì bảo nhớ chứ sao :x :x

trưa nay chia tya nó buồn quá :(( sang năm hết đứa để đi đú cùng
nhưng ko sao vẫn còn nhiều ng mà :* :*
mà nó bảo là sẽ kiếm cho tao 1 anh campuchia làm của hồi môn :))

hôm nay đi tiễn con Pit mà ko khóc...tao tự phục mình quá..Mấy hôm nữa tao up ảnh nó trước khi lên đường cho mọi người xem , choáng luôn...Pit lúc đấy trông iu lém :x :x :x Nó đi rùi kể cũng thấy buồn nhưng rùi thế nào chẳng gặp nhau trên mạng nên đâu cũng vào đấy hết
Bây h là 8h10pm , bạn Pit của chúng ta đã bay đc 1h rùi , chỉ còn 1 tiếng nữa là đến HK và 13h nữa là tới Anh..

bòn mày làm giè mà quan trọng việc nó đi thế? con phương khi nào up ảnh lên chỗ ảnh của lớp nga rùi bọn tao vào xem là được. Khiếp cứ làm như kể từ bây giờ ko gặp nữa í --> sợ thật :))

hehehe, mìn đi mà khối đứa bùn í nhỉ :))
tình hình là tớ đến nơi roài
nhà nhỏ nhưng yêu lắm :X
vừa dọn đồ xong, mie, chai shampoo bị chảy --> ặc, điên luôn >_<
ngồi máy bay muốn phát khùng quá :((
nhà vãi xa trường
đi bike :D

Chào mọi người
Lâu lắm mới vào HAo
Tình hình là ở nhà tui dùng mạng hạn chế lắm, 2 ngày mới được dùng 1h. Thời gian đó chỉ dùng để viết mail thui.
Vì vậy nên tui dùng mạng ở trường là chính. Đúng là bọn dùng tiền nhà nước. Máy tính dùng để google là cùng mà cấu hình kinh rị. Mỗi tội là nó block các trang có liên wan đến giải trí ( kể cả Yahoo Mail ). May mà được dùng máy ở nhà nên tui tìm IP, sáng hôm sau mang đến dùng ở trường. Công nhân là tui thông minh thiệt :D
Tui có English IV, Business Law, Study Hall, Collge Algebra, American History,Lunch hour, 2 periods Information Technology II, cuối cùng là English Literature ( Journalism Class )
Math dễ kinh dị, thế mà làm quizz được có 92/100, chỉ vì nhầm dấu * và . ( dấu * thì bọn Mĩ viết là dấu . nhưng lơ lửng trên ko :p)
Thế thui nha mọi người
Sắp sang tiết mới rùi
Ko viết được nữa
Chúc mọi người may mắn
Một lần nữa tui khẳng định : Mĩ rất hay !!!!
Cố lên nha ! Chúc những ai ôm mộng study abroad sẽ đạt được ước muốn !!
IU MỌI NGƯỜI !!!!!!!!!!!!!!!!! :X

Back
Bên trên