Lớp Nga đây! Welcome!

Bạn MH này có vẻ sính ngoại rùi, thế này chắc 1 đi ko trở lại. Tất nhiên sang đó thì được mở rộng tầm mắt mà, đi đâu chứ đi Mỹ thì... 8-}

Túm lại sướng cho những bạn nhà ta được đi du học :D và khổ cho những bạn ở nhà thi đại học :(

hik
các bẹn lớp mìn câu bài kinh woe!
Ah
mai tập trung ah? 7r ha?
Pit ơi, mai anh wa dung ko?

Ko cưng ạ, mai anh bò phải ra sân bay, mày chịu khó qua kẻo cái lớp sẽ vắng như chùa bà đanh.
Nhân tiện thông báo lun với mọi người trên này. Chủ nhật này bạn Tường có lời mời tất cả mọi người đến nhà bạn í để tổ chức sn. Đề nghị mọi người nhiệt tình tham gia để vụ sn nay trở thành to nhất làng Yên Viên :p <theo lời tường nói sẽ chuẩn bị rất nhìu thứ đặc biệt+ ko sợ tắc cầu ^O^>. Xin hết.

ơ thế tình hình đi sinh nhật thế nào??? bạn tường thích quà cáp ra sao??? mọi người ko phải đóng tiền à???

à mà định đi mấy h, thông báo cụ thể coi vì có lẽ mai tui ko đến trường :D

Vụ SN này có vẻ hay à nha ! Tường làm SN cũng hay, các bạn nên đến để cổ vũ cho sự cố gắng của bạn Tường suốt mùa hè này!
Chúc Tường mọi điều may mắn nha !
Một lần nữa khuyên các bạn nên đi Mĩ **==
Good luck to all !

Hôm nay đi tập trung khai giảng có khoảng 12-13 chú :D trong đó có ku Trinh đến bon chen :)). Sau mấy tháng hè gặp lại các bạn vẫn vậy :D

Tình hình là sau khi tập chào cờ xong, các lớp phải lên lớp theo giáo viên chủ nhiệm thì cô Minh ra làm cho vài câu là lớp mình ko cần lên lớp vì cũng ko có việc gì để nói nên các em về luôn đi :)) :)) :)) Thế là cả lớp đi về :D

Mà ngày 3-9 là tập trung chính thức đó, hôm đó ai ko đi ko được đâu, 7h tập trung :D

to mèo: mèo ơi, con Trinh nó đưa tao cái áo mà nó mượn mày từ hồi Miss Ams, hôm nào mày nhắc tao, tao mang đi cho mày nhé ;)

Hum qua chả thấy Tường báo lại j hết, thế là chả bít hum nay đi thế nào, danh sách lớp thì ko thấy đâu :( . Chán ghê cơ. Chắc hum nay chả đi dc đến sn tường rồi, dù rất mún đi. Xin lỗi tường nhá, vì đã nói là sẽ đi rùi mà...

sorry bạn tường, hôm qua bảo qua đón nhưng ko đi được :( với lại bi h nhiều bạn phải đi học nên khó mà tụ tập :( ko biết có những ai đi sn tường nhỉ

ko hiểu các pác lớp nga năm nay còn học thầy Sửu nữa ko nhưng mà lớp e thoát nạn rùi..lớp 12 đc học thầy Hùng và đc thay cả cô giáo dạy Anh nữa chứ , theo lời Cn thì đó là cô Hạnh -trưởng bộ môn anh ở trường ( ko hiểu có pải là cô dạy 12A1 năm ngoài ko nữa). Đồng thời báo luôn tin là cô liên chỉ dạy mỗi lớp Anh thui( theo như lời cô nói hôm 20/8 với bọn tao)

uh, đúng rùi P ạ, hôm nay cô cũng nói với tao như thế :(( bùn quá :(( --> có lẽ nói với cô Minh xin cô Liên về dạy, mà giáo viên lớp văn với cả lớp Nga là hay cùng nhau lắm đó :D

@ gà con : bao giờ mày qua nhà tao đấy ku :| để tao còn biết đường ở nhà nữa :(

chủ nhật tuần sau tao qua nhà mày ngủ đấy :((

ôi ........tao nhớ mày :(

Phan Thanh Hoa đã viết:
@ gà con : bao giờ mày qua nhà tao đấy ku :| để tao còn biết đường ở nhà nữa :(

chủ nhật tuần sau tao qua nhà mày ngủ đấy :((

ôi ........tao nhớ mày :(

con này bệnh vãi, lại còn qua nhà mày ngủ nữa chứ :)) :))
à mà p tên là gà con từ hồi nào vậy :D nghe ngu vật :D nó trông như thế mà gà con cái nỗi gì 8-}

Mai Hoàng Yến đã viết:
con này bệnh vãi, lại còn qua nhà mày ngủ nữa chứ :)) :))
à mà p tên là gà con từ hồi nào vậy :D nghe ngu vật :D nó trông như thế mà gà con cái nỗi gì 8-}
mày đừng suy bụng ta ra bụng người như thế , p là 'gà con' 100% đấy 8-} :)) 8-} :))

net nhà hỏng, lâu ko lên mà như dân nhà we thế này, bố khỉ >_<
2 Tường: happy b-day 2 u! sorry vì hnay mới chúc được, mấy hôm tôi bận vụ con chị tôi đi wa', với cả net nahf hỏng nữa :D
@Hoa: ko được đâu, bi h tối nào tao cũng phải xuống ngủ với mẹ, thế nên có hôm nào bà má mày ở nahf thì tao sang chào 1 câu thôi :D có rảnh thì đi lượn với tao 1 tẹo
bi h bị nhốt ở nhà roài, mẹ sợ ra đừong n` nhỡ tai nạn các kiểu thì die luôn :D

thế lớp mình ko ai đến SN Tường hết hả ! chán thế !
hôm nay là ngày đầu tiên đến trường ! trường công nhận cũng cool phết ! giống y như trong phim í :D !
có 9 tiết từ 7h30 sáng đến 2h30 chiều ! có ăn trưa ở sảnh, có giờ tự học ! nói chung là đúng với những gì mà tui tưởng tượng khi xem phim !
trường này trông đẹp phết ! khi nào tui tìm được sạc pin của máy ảnh thế nào tui cũng upload lên net ! cố chờ nha !
chỗ của tui vùng sâu vùng xa , 1 town có 1500 dân, hơi ít nhỉ ! nhưng mà tui ở cùng với pastor, hôm wa đến nhà thờ, nghe kinh thánh ! hehe ! sau đó còn đc chơi 1 trò mà ở đây gọi là corn hole ! tui chơi trò này cũng có vẻ pro phết !
thui bibi mọi người

to mèo: lên tầng 4 là lên thế nào, lớp mình chắc học ở lớp 12 nga cũ í :D

to p: sao đứa nào trước khi đi du học cũng bị bố mẹ nhốt ở nhà vì sợ ra đường gặp tai nạn thế nhỉ :D

to Hiền: nhớ up ảnh lên đó :D à thế đi học, có gặp trục trặc gì về ngôn ngữ ko??? tả rõ cái trò corn hole đó coi nào --> thì mới biết ông chơi thế nào là pro chứ :D À đã chơi bóng rổ ở đó chưa ;;)

học những môn j`? có bắt buộc ko hay được chọn (hùi trước mìn cũng hỏi vợ nó câu này mà dek thèm trả lời--> khinh nhau đây B-) )
bi h làm sao gặp được lớp mình 1 phát nhỉ
noi là bị nhốt thôi vẫn lượn bét nhè :)) chuỵen, pit mà lại :))

gặp lớp mình dạo này khó quá :( mà kêu gặp lớp thì chỉ gặp mấy đứa hay đi cùng nhau như p, mèo, yến, ú, đồng thanh thế thui chứ bọn kia cấm có thấy mặt :D

Back
Bên trên