Lớp Nga đây! Welcome!

vào học luôn ah NA?
có được chọn môn ko? hay bắt buộc? mà học cả psy ah? môn này khoai lắm, bọn tớ đi chả đứa nào dám chọn cả >_<
Đã thế lại còn nhìn thấy mí chú pregnant nữa chứ :-S
:-O pregnant ah?
@Hiền: chả ai đi tiễn đâu, đi mạnh giỏi nhá ông :D

bọn này nói chiện kiểu... đầu độc tâm hồn trong trắng của trẻ thơ ;;)

Tớ vừa post ảnh lên đấy, lên xem đi bà con. Đây chỉ là ảnh nhà con bạn tớ, hiện h tớ đang ở đấy chứ ko phải nhà tớ. Hôm nào về nhà rồi tớ sẽ chụp ảnh nhà cho xem. Thứ hai đi học tớ sẽ mang máy ảnh đi chụp trường. Trường nhỏ nhưng mà đẹp. :D

keke, ổn vãi, chụp về cho bà kon biết tình hình bạn bè sông sướng khổ ra sao :))

vừa nuốt xong Full House :D
phát hiện đặc biệt (Y đọc xong đừng tức nổ phổi ): sao cái thèng ku Bi này trán nó... ngắn thế ko bít nữa >_<
NA hpcj nhưng môn j`?

tui sắp tới sẽ học ở Detroit, Michigan
nghe nói ở đó mát lắm đó ! đang chuẩn bị mua quần áo mát mặc cho sướng ! hic ! hic
đến chết mất ! cầu mong ở phía nam thì nó chạy tuốt lên phía bắc ! cũng may là cách Ca 1 đoạn ! ko thì mát nữa ! hic !
bùn wa''''''''''''''' !

Nguyễn Lê Trân đã viết:
vừa nuốt xong Full House :D
phát hiện đặc biệt (Y đọc xong đừng tức nổ phổi ): sao cái thèng ku Bi này trán nó... ngắn thế ko bít nữa >_<
NA hpcj nhưng môn j`?

hớ hớ, ko sao, Y cũng ko để í chán anh í ngắn hay ko nhưng mà phải nói anh í rất thông minh và giỏi đó nha, thế diễn xuất thế nào??? Mà hỏi p có khi ngang bằng hỏi cái đầu gối í nhỉ :))

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
tui sắp tới sẽ học ở Detroit, Michigan
nghe nói ở đó mát lắm đó ! đang chuẩn bị mua quần áo mát mặc cho sướng ! hic ! hic
đến chết mất ! cầu mong ở phía nam thì nó chạy tuốt lên phía bắc ! cũng may là cách Ca 1 đoạn ! ko thì mát nữa ! hic !
bùn wa''''''''''''''' !

chúc mừng ông nha, bi h biết là nên mua áo rì rùi :))
mà ở Detroit thì nếu mà đi xem bóng rổ NBA thì mua cho tui con áo hoặc quả bóng nha :D

Quên mất chưa nói :D
Xem ảnh của NA rùi :D nhà host của bạn ấy có vẻ rộng rãi --> chắc cũng dễ tính nốt hả :D
Thiên nhiên ở Hawaii đẹp nhỉ :( tiếc là mình ko ở đấy :(
bao h về nhà host của NA thì chụp nhiều ảnh vào nha và có cả người trong hình nữa chứ toàn chụp cảnh thui --> buồn chít :D

đúng ùi đó, nên chụp người, chứ ảnh phong cảnh thì cứ từ từ !
tui cũng đa nghe mô tả wa về gia đình đó, nhưng mà chưa tưởng tượng mặt bố mẹ vợ ( nuôi - ko bít sắp xếp sao nữa :D )
tui đang phê lúa đây, mà khéo đi vùng lạnh lạnh da tự nhiên lại trắng ra thì khốn, khéo 1 năm sau về lại còn trắng hơn vợ í chứ :p

uhm, hỏi cái đầu gối đi, có khi nó khen đấy :D
cái film này xem là do bị rủ rê lôi kéo :(
thấy truyện hay hơn :D
@MH: hờ, có nhà rồi hả? sướng nhá, thằng bạn tôi vẫn đang cầu bơ cầu bất :(
Michigan có cái vẹo j` ko? chẹp, đại học đang tính sang US học nhưng ngại con GM với SAT wa'
tui đang phê lúa đây, mà khéo đi vùng lạnh lạnh da tự nhiên lại trắng ra thì khốn, khéo 1 năm sau về lại còn trắng hơn vợ í chứ
thế thì thành hotboy mie nó mất >_<
@NA: nhìn cảnh hawaii thấy giông giống mấy n'c Asia we' :D
thix nhỉ, hè phải bắt thằng anh bao 1 chuyến đi HW mới được :x

mày thì bít j phim Hàn đâu cơ chứ..tốt nhâtd là ko,nói cho nó xong..
nằm mơ mà anh mày bao cho một chuyến sang HW nhé...thằng bạn mình thì nói làm j hả mày.. toàn mẹ nó lo cho , hỏi cũng nhu ko thui...mà cũng khổ thân nó , cuối tháng đi rùi mà vẫn chưa có nhà

ờ thì ko nói nữa, j` chứ nói về bọn HQ thì tao ko có hứng
sao mày dám ANH Đức của tao như thế hả?
mie, nó còn dám làm giả giấy báo bệnh của mẹ để xin nghỉ học đưa ng` yêu di HW thì sao mà lại ko đưa tao đi được :))

ơ kìa, p nói chiện bùn cười, người iu còn có vẹo mà hăng chứ p thì có cái vẹo gì :D

vớ vẩn
p chả = 10 lần ng` yêu í chứ
thế mới là anh Đức của p mà ;;)

mấy bác nói gì mà em hỉu đc thì em đi chết !!!
anh Đức là anh nèo zậy ? giàu hông ta :> ? có gì cho em xin ít tiền đi HI thăm vợ .....
đáng lẽ áo quần của em gọn nhẹ, bi h toàn là áo rét, to thí mồ, quần áo ko mà đã 30 kg rùi, sách còn đc có 30 kg nữa ... hic.... hic ....
tiêu tan kế hoạch, định mang 50 kg cuối cùng lại phải vứt hết .... ! thui kệ ! đọc ít càng sướng chứ có sao đâu nhỉ :D !

hớ hớ, thế mà hôm nọ MH kêu là 15kg quần áo thui bi h thành 30 rùi :)) --> ghét của nào trời trao của í :))

sao bọn màu nghỉ học thêm Nga ở trường mà ko đi chơi chứ..như lớp tao muốn mà ko đc..
@MH chúc mừng bạn Hiền đen nhé..cuối cùng đã tìm đc nhà , ko trở thành kẻ bơ vơ nữa. Còn người tên là Đức của Pit hình như là đại ca của nóthif pải..nếu Phương ko nhầm

Back
Bên trên