Lớp Nga đây! Welcome!

hơ, đúng là mèo :D câu sau đá câu trước chí mạng :))

Bạn MH bi h cô đơn lẻ bóng rùi :))

bao h Hiền đi thế?
có cần ra sân bay mùi mẫ chia tay ko?
ah, tớ lùi ngày xuống 29 nhá :D

Thứ 2 tuần sau là bạn Hiền đi rùi!!! Ai có nhu cầu đi tiễn ko???

p ui, còn lùi lần nào nữa ko vậy :))

ờ chắc ko lùi nữa đâu
vì lùi xuống thì được đi cùng 1 thằng bạn, với cả sang ngày đó thì có ng` đón free
đi gom hêt tụi Alevel mới lại 1 cục để đưa về trường mà
còn đi ngày khác thì phải đi 1 mình
từ London lên Bir :((
xa phết

Đoàn Lan Phương đã viết:
Yến ơi..cái avar của mày lần nè ko đẹp bằng cái trước mày ạ

Cái trước là cái này hả mày??? Tao thay nhiều cái quá nên ko nhớ được cái trước là cái nào :( Mày tả lại cho tao cái :D

Nguyễn Lê Trân đã viết:
ờ chắc ko lùi nữa đâu
vì lùi xuống thì được đi cùng 1 thằng bạn, với cả sang ngày đó thì có ng` đón free
đi gom hêt tụi Alevel mới lại 1 cục để đưa về trường mà
còn đi ngày khác thì phải đi 1 mình
từ London lên Bir :((
xa phết

p làm quả đi 1 mình cho nó chơi trội, mà vừa đến Lon làm gì mà về Bir ngay :D đi 1 mình có phải là chơi ở Lon mấy ngày ko :)) Nếu mà gặp Becks thì xin chữ kí giùm cái :))

hi
May wa'
Mình là ng bay cuối cùng
:D
13/9 :D
ah
@ pit: cái thă`ng péo péo đi Ply tên là Minh.

Bay cuối cùng là ở lại cùng chị em lâu đó :D có định đến trường tập quân sự mấy hôm ko :))

Chào pà con! Em đến nơi rồi nè. Nhà chủ pé tí nhưng được cái cũng khá đẹp. Nhưng hiện h đang ở nhà chủ của con bạn vì nhà chủ của tớ đang nuôi 2 đứa người Nhật nên ko có đủ phòng. Thứ bảy này mới đc về chính nhà mình :( Được cái nhà chủ siêu thoải mái, cho dùng đồ thoải mái luôn. Mỗi tội là Internet vẫn dial up :(
Đêm transtit ở Taipei thức trắng buôn chuyện với con bạn + ăn uông :)) Lên máy bay ngủ luôn một mạch 9h đến khi tỉnh dậy đã thấy gần đến nơi. May mà bọn hàng không nó còn đánh thức mình dậy để ăn chứ ko thì nhịn đói luôn.
Bên này kém HN 17h :p => bi h đang là 10h sáng

chúc mừng bạn NA đã tới nơi..có j post ảnh lên cho mọi người xem với. MÀ bạn đang ở bang nào thế hả
@ Yến : tao ko nhớ lém mày ạ..nhìn cái avar ta ấy trong sáng hơn mấy cái avarta này

cái trước chắc mấy cái Bi đó --> xấu mù >_<
@Y: $ đíu đâu ra mà chơi LD
@Tr: ờ, thax em, anh thấy nó hơi jong chú nên jat mình thôi
mà này, chat ới chú bôc phét ít thôi nhé

to Phương: sao lại mấy cái trước trong sáng hơn ??? thế mấy cái này đen tối à :((

To NA: chúc mừng nha, cũng nghe chồng NA kể rùi :) thế internet dùng dial up họ có cho dùng ko ;)

@ yến : ý tao ở đây là màu sắc của pic ý..trông nó tối quá mày ạ..mà ảnh nè chẳng thấy đẹp dzai j cả

hnay đi chơi với thằng ôn Sơn
đến chết cười Phương béo ạ :))
thế là ngày 29 có tới 2 chú nữa đi cùng chuyến bay
hehehe. sung sướng :))

Đoàn Lan Phương đã viết:
@ yến : ý tao ở đây là màu sắc của pic ý..trông nó tối quá mày ạ..mà ảnh nè chẳng thấy đẹp dzai j cả

oài, ảnh này ko đẹp zai lắm nhưng mà đô với cả ảnh này khoe hình xăm là chính :D

Mọi người bình phẩm cái ava của tui nghen !!!
to Yến :tuy dial nhưng mà đc dùng mải thoái !!! hum nay bắt đi mua giày với mình !!! hihihi !!! thấy hối hận vì đi với tui chưa hè !!! với cả cái ava nào mà liên wan đến BI tui đều thấy hông đẹp hít !!! tui da đen tóc xoăn còn đẹp trai hơn !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
to chồng: Ặc ặc... đổi lại cái avar kia đi, mấy hôm nay vợ gửi bao nhiêu là IM mà ko thấy chồng reply :(( :(( :((, sao thế ?
Hôm nay đến trường rồi, trường nhỏ nhưng đẹp, nói mình là người VN ai cũng hỏi chuyện cái ông Kiên (ex-student năm ngoái) Có ông dạy sử Mĩ nói nhanh như gió, chả hỉu cái mốc gì B-} Hôm nay chỉ phải học có nửa ngày, ngày mai thì đc nghỉ há há... :D sướng thế ko biết :p Có bà dạy môn psy là người Việt lai họ Nguyễn :))
Hôm đầu tiên đến trường đã nhận một đống nội qui rồi :p Đã thế lại còn nhìn thấy mí chú pregnant nữa chứ :-S
Tạm thời tuần này vẫn phải ở nhà chủ của con bạn nhưng tuấn sau sẽ về nhà mình. 2 ông bà chủ siêu tốt :p
Tưởng sang bên này ko phải dậy sớm ai ngờ vẫn 6h như thường. Can tội từ nhà đến trường đi mất 45' xe buýt + 15' đi bộ B-}
Cái máy tính ở đây ko nhận máy ảnh của tớ nên chưa up ảnh lên cho mọi người đc. Hôm nào về nhà tớ rồi tớ up lên cho mà xem :p

tui đi 10h30 sáng thứ 3
chắc cũng ko cần ai phải đưa tiễn đâu :D
bà con bình luận cái ava của tui đi :D. bác nèo khen đẹp thì cho dù vợ có nói gì cũng ko đổi è !
bi h đang cắm đầu cắm cổ sắm đồ
chỉ tội t-shirt ko bít có nên mua hông. chả bít nơi mình đến nóng lạnh sao nên thui kệ
cầu trời có host trước khi bay

Back
Bên trên