Lớp Nga đây! Welcome!

Chúc MH đi học thật suôn sẻ may mắn nhá, làm cho bọn Mĩ nó lác mắt+ vẹo đầu để ngoái nhìn lun. VÀ sau này phải làm ja'm đốc thật to < hỉu kỉu j` cug~ dc> để tui còn nhờ đấy :D :p
HUm nay nhân tiện nhớ thì mới lên chúc dc, chws nhw hum na đi chả để ý thế là quên khuấy mất, thật tệ :( .
Lâu lắm mới lại vào đây xem, con LP kia, mày chăm vào hơn cả gần hết lớp tao + lại đấy. Nghỉ hè có zui khỏe béo đẹp nhw anh bò Pit hong cwng? HI vọng là 20 này lớp có ng` đi, ko thì tui cug nghỉ mất. Cô' đi đi mọi ng` ơi!!!!

bạn Ngọc nói j mà hay thế hả..tớ là tớ vào hỏi thăm các bạn trong lớp ấy thui mà , chưa j đã có ý đuổi rùi..Phương làm sao mà béo băng con Pit đc nhưng chắc chắn 1 điều là đen hơn nó hixhix

anh Đức đúng là đại ca của nó mà ( khiếp nghe như băng đảng í nhỉ --> sợ thật 8-} )

mà em Ngọc nói thế là sao??? Bọn anh vẫn vào đều đều, con Phương này thỉnh thoảng bon chen thui :))

Em có ADSL rùi thì chăm chỉ lên topic lớp mình 1 chút nha :D

bọn này viws vẩn thật
mình bận mấy hom ko lên biết ngay làm loạn mà B-)
con Phương béo kia, mày chấm dứt chuyện thằng Dức hộ tao cái (hôm trước nó vừa gửi ảnh khoe đi Roma--> bố mày ghét, đíu thèm nói chuyện nữa), mà ai cho mày lôi ĐC của tao vào đây hả
vớ vẩn lẩn thẩn

ah quên
sáng nay bẹn MH đi hả?
gud luck 2 u, guy :D
đêm wa tớ vừa lên Nội Bài tiễn bà dì, định ngủ lại luôn chờ tiễn bẹn Hiền sáng này :D
nhưng mà tình hình là đông wa' dek còn chỗ mà nằm ngủ nên đành đi về :D
bẹn Hiền thông cảm nhá :D
sang đến nơi off về 1 phát :D
hi vọng là cũng gặp được host ngon như NA :D

hôm qua tao nằm mơ bà trâu xanh vẫn dạy lớp mình
vừa vào năm học bà ấy đã gọi tao lên bảng
may mà bà ấy thá cho 8 d về chỗ

mày bị ám rùi mèo ạ :)) khổ thân mày chưa

to p: bà cứ làm như bà là thống soái ở cái topic này hay sao mà kêu bọn tui làm loạn hay ko??? Đọc lại mấy bài của bà cũng nhạt như nước lèo và í chính là để câu bài :)

cho hỏi cái ,' bà trâu xanh' dạy lớp này là ai thế hả..từ trước mới nghe có Sửu huynh

' bà trâu xanh' là cô dạy hóa chứ ai :)) --> bọn tao nói suốt mà mày ko biết à :D

Hihi, Ngọc ko có ý phản đối j LP đâu nhá, đwng suy bụng ta ra bụng ng­­ưoi thế , oan cho ông. Càng đông càng vui chứ sao ^^.
Vừa để ý là topic lớp mình đã dc 90 trang, số đẹp ^^ chả hỉu mọi ng` viết j` mà cũng nhìu thật đấy.

ai bảo em lười đọc :D thì toàn buôn chiện nên mới nhiều thế nhưng chưa bằng lớp 12A1 sắp được 300 trang rùi 8-}

tao cũng nghe bọn mày nói đến bà NA dạy hóa nhưng ko nghĩ là cụm từ này là giành cho cô..hic hic . Yên tâm đi , lớp 12 vẫn sửu huynh dạy toán , cô NA dạy hóa..tao mong rằng đến ngày đi tập Quân sự sẽ thấy giáo viên thay đổi hết, chứ học mấy thầy cô này thì xác định là vào lớp 13

này, thật ko đấy??? Tao ko tin đâu, tin mày là tin vịt à???

mie, bực mình thế, bực mình cái chiện biết cách đây vài tuần mà bây giờ còn bực...

mie cái bọn chim lợn, d** biết cái gì mà cũng lắm mồm

( xin lỗi mọi người, tức là những người không liên quan vì tui lên đây xả giận )

Hi mọi người !
Tui sang đến nơi ùi ! Hiện đang ở Houston ! Đang ở nhà bạn của ông anh, ngay cạnh khu y tế của bang lun ( có khoảng 10-20 building siu lớn chỉ làm về Health )
Tui sẽ đi xuyên Mĩ với ông anh khoảng 1 tuần ùi vào học
Mọi người có việc gì thì cứ mail hoặc offl cho tui nha !
Tui sẽ ở Oak Hill, Ohio ( trường là Oak Hill highschool )
Host Family của tui có PASTOR và HOMEMAKER
Chắc sang năm mọi người sẽ phải gọi tui là " Cha " đó :D
Thui chúc mọi người lun vui vẻ và may mắn nha !
Iu mọi người lắm !!!!

Trường này có sân bóng rổ trong nhà ngon đấy Hiền ạ :D vừa mới lướt qua cái website của trường đó :D

Xem ra đội bóng rổ nữ ở đó cũng có vẻ mạnh còn đội nam ko mạnh lắm thì phải :D

Đúng là Y, chỉ quan tâm đến bóng rổ :D
Hôm nay đi chơi Houston, cũng kinh phết, xứng đáng là thành phố có dân số đứng thứ 4 ở Mĩ ( 4tr ), phải nói rằng ở TEXAS cái gì cũng vãi hoành tráng ;)
Ở đây nhìu cái hay lém, nhưng mà đi ban đêm nên khó chụp
Có cái tui rất thích là ở Houston, đường rất thẳng và dài tới vài miles, đèn xanh là xanh tất cả dọc theo trục đường đó, tui đi ô tô, cứ đèn xanh là thấy khoảng 20-30 cái đèn trước mặt đều xanh, nhìn sướng mắt lém.
Rùi còn cái chỗ parking nữa, building khoảng 1k-3k m2 khoảng 20 tầng chỉ để xe ko hà ( cái này tui lúc đầu ko tin, phải đến khi ông anh đưa xe vào tui mới dám tin )
Nói chung là Mĩ rất hay, các bạn nên đến Mĩ để du lịch :D
Chúc mọi người may mắn
Nhớ mọi người lém

Chỉnh sửa lần cuối:
nói như bạn MH thì dễ lém ý..ông gửi tiền về đi rùi bọn tui sang đó du lịch..Dù sao cũng chúc bạn MH sớm gặp lại vợ ui và học tập tốt nhé

ờ sang đến nơi roài hả?
tớt
mnaays hnay đang cong mông lên pack đồ cho bà chị
với cả máy ở nhà hỏng
lên nghe ngóng tình hình các bẹn tí thôi :D
BB

Back
Bên trên