Lớp Nga đây! Welcome!

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
Mèo ui! Sao mà thất bại ? Mày đã thử chưa ? Hay là chưa dám :)) ?
Kể chi tiết đi ( mess cho tao hoặc công khai ở đây cũng được :D )
to Yến : Én ơi, vẫn chưa thấy ảnh, nhưng cám ơn vì đã giúp tui nha :D
to Pit : Trường của P là community college hử ? Học với người bản xứ vui hơn ( vì mình là " hàng độc " mà :D - xấu trai vẫn được khối con để ý :)) )
Tình trạng toán ở đây cũng zui lắm :D, nhưng ít ra cũng hơn chỗ P :))
Thế thui nha
CHúc cả nhà vui !

úi giời ơi, hàng độc cơ à, chắc thế này thì NA nhà mình lo lắm đây vì bẹn MH lăng nhăng lắm :)) :)) :))

ai bảo thế nào
bẹn MH là ví dụ điển hình của câu: Tốt gỗ hơn tốt nước sơn, nhỉ :D
NA lo we' j` đâu :))

thằng Hk xấu lắm ah?chán thế :)) với cũng ko có ý định đâu :)) :))
mai lớp mình làm trung thu chả biết có cái vẹo j ko

thx P đã đỡ lời hộ !
to Yến : đã nói là tui chung thủy mà vẫn ko tin, ở đây có mấy dịp để party nhưng tui đang lên kế hoạc để đi 1 mình :D.
to Mèo : mày ui, cám ơn mày đã gửi mess cho tao, tao đọc ùi , :D . Có gì cần thì cứ mess cho tao , tao sẽ cho mày vài lời "khuyên dại " :))
to Thu : gửi mess cho em nha chị 2.

Nguyễn Minh Hiền đã viết:
thx P đã đỡ lời hộ !
to Yến : đã nói là tui chung thủy mà vẫn ko tin, ở đây có mấy dịp để party nhưng tui đang lên kế hoạc để đi 1 mình :D.
to Mèo : mày ui, cám ơn mày đã gửi mess cho tao, tao đọc ùi , :D . Có gì cần thì cứ mess cho tao , tao sẽ cho mày vài lời "khuyên dại " :))
to Thu : gửi mess cho em nha chị 2.

nè tui ko hiểu sao mà HAO lại xét duyệt ảnh lâu thế, up mà mãi chưa lên ngại quá, ông cố chờ thêm nha :D

được rùi, được rùi tin ông chung thủy ;) --> thế là tốt :D

he, hnay học sử như shit :))
học được 1 nửa, đíu hỉu jef, toàn là CM nông nghiệp ở UK với 3 cái lăng nhăng--> break time đi về lun :)) --> bỏ sử :D
thằng HK ko xâu như ảnh (may wa') nhưng có vẻ nhát :))
hnay mua 1 gói thuốc nhuộm, ặc, nhuộm được khoảng 1 tuần thôi :D --> mai đi đú, mà nhuộm đỏ ánh tím --> tưởng nhớ chị Minh :D (nói thế thôi, màu này đẹp hơn màu chị minh n` :D vì no; ti;m nhiều hơn đỏ mà hehehe )
mai chụp ảnh cho mà xem, hết hâm luôn nhá :x

hehe
thứ 2 tuần sau mới học, học có 3 môn, lịch học nhàn tênh, sướng quá!
:D
hnay đi siêu thị, vác mấy gói bột giặt cho máy giặt với nước xả vải về!
Hik, kể ra ở accomodation cũng ko quá tệ :D

ở acc là ở je` >_<
sao em khổ thế, anh được lo hết từ A-Z, chả phải lo giặt giũ khỉ j`
em học môn j`? sao học muộn thế nhi?

ngày mau họp phụ huynh ko biết có gì hay ho ko
hôm nay lớp mình làm trugn thu buồn cười vãi :)) :)) dc thằng Tường mang bưởi đi thì khô vãi đíu nhai đc
HAPPY BIRTHDAY TO YẾN BÉO

mai cả lớp đi chơi đi rồi chụp ảnh up lên :D lại ra Hàng Mã chen nhau với các em :))
họp p/h đầu năm thì có vẹo j`

họp đầu năm lớp Nga đóng bao tiền thế..lớp Văn đóng hơn 6 trăm /1hk..Đúng là giết con nhà người ta..Năm ngoái nộp tiền xây dựng trường rùi mà có thấy thay đổi j đâu , năm nay mỗi em đóng thêm 20.000...điên ko tả nổi

mai tao gửi tiền về mày xây lại cả cái trường này đi nhé :D
như cái chuồng lợn mà thu vãi lắm tiền

chuồng lợn với máng lợn có khavs gì nhau ko?
hôm nay đống 700
trung thu chán òm :(( :(( mưa to thế này thì đi díu đâu

mua thế này, nằm nhà xem Mr and Mrs Smith là đúng nghĩa trung thu rùi :))

ko biết hôm nay họp phụ huynh như thế nào cả vì chẳng buồn hỏi nữa :D --> dunt care

ngày mai lại có tiết văn và nga rùi 8-} khổ đời tui thế ko biết nữa, làm sao để thoát được cái nạn này đây??? :((

to mèo: cảm ơn mày vì món quà, chẳng hiểu sao cái đấy nó ko dính vào gỗ hay sao í, tao vừa treo là rơi luôn nhưng mà treo vào kính thì ok :D

@yến:thì cái đấy sinh ra là để treo vào kình mà:p
hôm nay đi họp chụ huynh cũng có cái vẹo j đâu

thế học văn thế nào? vui ko?
trường bên này to kinh dị, hix, như mê cung, các khu nhà học thông hết với nhau, thế là n` khi tim` lớp học phải đi đúng 1 vòng, ặc, vãi cả...
to nhưng ko đẹp lắm >_<

Nguyễn Lê Trân đã viết:
thế học văn thế nào? vui ko?
trường bên này to kinh dị, hix, như mê cung, các khu nhà học thông hết với nhau, thế là n` khi tim` lớp học phải đi đúng 1 vòng, ặc, vãi cả...
to nhưng ko đẹp lắm >_<

học văn hả, 1 khái niệm miễn bàn p ạ :)) ít nhất là đối với Y, chưa biết bà này chấm điểm rùi kiểm tra miệng ra sao cả. Chỉ thấy các lớp khác bảo là cô toàn cho chép và bắt làm cái đề cương dài lắm.

trường to thế là được rùi, giống kiểu cái trường mình, to ( tuy chưa đến nỗi bị lạc) nhưng mà xấu mò.

Hôm thứ 7 đúng hôm sinh nhật thì bị tóm lên bảng miệng sử, may sao mình đã học bài mỗi tội chẳng hiểu sao lúc lên bảng quên mất từ đầu tiên 8-} thế là được 9 :(

tao chỉ thấy tiéc tiền quá..năm nào thu cũng nhiều mà chẳng đc cái vẹo j cả

tiếc j`, mai tao gửi cho ít $ tiêu nhé B-)
hnay đến nhà mấy thằng VN già, vui vật, mà toan bọn như gay, ngủ chung phòng, chung giường, con gái đến mà cứ ngồi trên giường ôm nhau >_< sợ quá :((
đi ra sau trưòng phát hiện 1 con Dylan boọc đô hẳn hoi nhé :D
con rể nhà này thì đi ET8
vãi đái :))

Back
Bên trên