Lớp Nga đây! Welcome!

hehe tớ đã nhớ đc chính xác câu đó:
Hôm nay trời nhẹ lên cao
Tôi buồn ko hiểu vì sao tôi buồn
(trích bài gì quên mát rồi)

thế là đã thi xong 1 môn,bài hôm nay làm ko tốt lắm,chán quá :(( tưởng là cô Minh thả ai ngờ cô cứ nhìn về phía mình ,chả làm ăn gì đc

:))
Mèo ơi, tao tưởng 2 câu đấy "của Nguyễn Bính chứ"??? :)) :)) :))
Lớp mình câu kinh thật đấy!

Cô Minh thả mà mày!!! Cái chính là bên mày cựa quậy nhiều quá nên ko chú ý không được!!! :))

đấy là do chúng mày quay phao nên cô ko biết,còn tao thì cứ quyển sách to đùng mà quay.chính vì thế cô mới để ý

Đâu có mày, quay cái gì cũng thế!!! Cái chính là bọn mày bàn tán to we!!! Lần sau rút kinh nghiệm nhé!!! Bò sữa cũng không thích cựa quậy đâu, cứ yên lặng mà làm bài ;)

Sao mọi người bận bịu cái gì mà không vào đây post bài để topic của lớp mình bị đẩy xuống trang thứ 2 ==> toét cả mắt để tìm ở trang đầu!!!
Hôm nay lên đọc văn ngon vãi, đúng là trời phù hộ. Chắc phải mấy lần như thế này nữa thì mới sống được với môn văn này.
Mai mọi người thi sử và thi anh tốt nha!!!

Hehe hom nay mình đã bỏ 1 buổi toán dể đi chơi với con bạn :x thế mà giờ này lại ngồi đây post bài,chán thế...........
thế mọi ng đã ai học sử chưa.hay lại là quay.........còn mình thì vẫn chưa học gì cả,mai phài tùy cơ ứng biến thôi

Bi h tao vẫn chưa học hành gì!!! Nếu có hứng thì bi h sẽ lên học sử, còn vào được đầu cái gì thì không bít!!! :))

Hôm nay đến khốn khổ với chị Mèo. Sáng ra đã nhắn tin chúc thi tốt --> làm bài như điên. Sử thì chẳng làm hết đã thế anh lại còn sai lung tung hết cả lên. Buồn quá cơ. Mèo ơi, lần sau mày đừng chúc tao nữa nhé.
Không hiểu cô có KT hành động lời nói thật ko nhỉ. Nếu KT chắc mình toi mất
Hôm nay đọc báo về 3 đứa bé đấy, thương quá. CA bảo là ko phải đẻ non đâu mà là đủ tháng nhưng vì sinh 3 nên hơi bé. Đã thế, hình như 3 đứa đấy được đẻ ở bệnh viện gì đấy tại vì đã được cắt rốn rồi mà vết cắt lại rất gọn.

khổ quá tao có biết là chúc thi tốt thì đen đâu...........
sáng nay ra thấy cái tin mày nhắn từ hôm qua thì nhắn lại thôi,sory mày nhé
bài sử hôm any dài vãi.đã thế lại còn vào muộn.chán vãi

trời ơi mai lại kiểm tra đại,chả biết anh ấy cho đề kiểu gì đây :x lại còn chị điệp đơ nữa cơ

chán thật, hôm qua làm bài Sử như điên ý, tao chưa làm hét mới đau chứ!
Chẳng hiểu có đc đến 8 đ hay ko nữa!
:((

Tình trạng chung của cả lớp hay sao y mày ah!!! Đề không dài nếu làm theo vở nhưng khổ cái tao lại làm theo sách nên khá dai ==> chưa làm hết câu 2. Chẳng bít điểm thế nào!!!
Hôm nay kiểm tra Địa mới gọi là dài, chép mãi mới kịp, may mà mũ nồi còn dễ chịu hihi.
Mai kiểm tra đại và thi KTNN đấy mọi người ah!!! Có ý định học hành gì không???

hehe yến ơi từ hồi thi học kỳ tao có khái niệm học hành gì đâu.........
hôm nay anh NA hỏi tao hôm qua làm gì mà phải thức khuya(bởi tao dụi mắt mà).tao bảo là "con thức học địa" thì ânh ấy bảo là học trong mơ ah........
ngượng quá :x chả hỉu sao lại nói thía
còn ngày mai thì tất nhiên là ko học rồi

Tội nghiệp mày!!! Sao không bảo với ông ý là em thức học văn luôn cho xong!!!
Đằng nào mai thi đề mở sách mở vở mà ==> ko bít có khó hay không nữa!!!

To Trinh: Thế nào làm KN rùi còn thấy đề shit nữa không?
Tuần sau thi tập trung rùi, nghĩ đến mà vừa lo vừa mừng!!! :)) :((

công nhận cái đề này shit thật mà mình có phải là kỹ sư nông nghiệp đâu cơ chứ...............
mà thi tập trung thì có gì vui hả mày,tao thấy ghê lắm

Ah không. Ý tao là khi nào thi xong thì sẽ vui mà, nhưng chỉ vui khi đang trong thời gian chưa bít điểm thui. Đến lúc biết điểm rùi thì chỉ có một số đứa vui và một số đứa buồn!!!! Hic không bít mình nằm trong số nào nữa :((

Back
Bên trên